Q.1 - Cảm nhận ACE cùng KTV 219 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cảm nhận ACE cùng KTV 219

Lượt xem: 128

Bảo không bao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/23
Chủ đề
1
18
11
0 ₿
Xin chào mấy bác.
Hễ giữa tuần là anh em phòng dành ra 2 ngày đi đá banh tăng tinh thần đoàn kết, sẵn tiện giao lưu với nhau . Đá xong ra làm vài chai rồi về ngủ, vậy là ngon lành. Mà lần này tự nhiện lại thấy hứng hứng muốn đi massage thế nên mò mò cái web camapro chọn được cái code (nạp 50k đăng ký thành viên). Và Xanh sm thẳng tiến 133 Calmette.
Đến nới thì ra vừa nhà hàng vừa massage , coi bộ có lúa kéo vào đây là full bài. Có bảo vệ hỏi đi bên massage hay nhà hàng, tui nói massage, được đưa lên sảnh và thêm 1 lễ tân khác đưa vào ghế ngồi. Không gian sang , nhìn sáng sủa. Rồi lễ tân đưa tui bảng vé và tư vấn chọn vé , chọn KTV, lướt phát chọn 219 trước. Thanh toán cho chuyển khoản hoặc quẹt thẻ đều được.
Sau tầm 5ph được đưa lên phòng bằng thang máy. Lầu 5 nha. Phòng trang trí gỗ trông xin xò, có tủ để quần áo, wc trong phòng. Phòng tui có 1 phòng xông khô. Ghế bọc da trông xin xò .
Tui vào xông một lúc bé 219 vào nhìn dáng có da có thịt tý rất cưng. Bé chào tui, đưa tui khăn để lau mặt còn bé lau người từ trên xuống, hỏi thăm các kiểu làm tui thấy rất thoải mái. Lai ghế bé bốc trái cây cho tui ăn, 2 đứa nói chuyện làm quen.
Màn tắm chung cảm nhận rất đã, bé gội đầu tui kỹ lắm, dùng xà bông mang theo để gội, rồi đến tắm mình cho tui. Lúc này tui vẫn còn đang mong chờ những cái khác khác như mấy bác review mà chưa thấy. Ấy dà, vừa nghỉ cái thì đến rồi, bé bắt đầu màn làm thái trong bồn luôn, để tui nằm ra bé trườn lên cạ cặp ngực từ từ , làn nước cứ nhấp nhô , tay bé thì mò mẫm tui nổi da gà với bé, bé trườn mấy lần rồi bắt đầu trườn xuống cầm lấy cây hàng của tui bé ngậm và mút , tui phê phê bóp bờ mông bé, bé xoay lại gần để tui dễ bóp hơn, và tay mò xuống khe suối bắt đầu khám phá, bé tập trung bú mút và đưa tui vào trạng thái sẵng sàng bắn bất cứ lúc nào, tui khogn6 kềm nổi nên bắn luôn . Mang tiếng thể thao mà yếu uuuuuu quá . Quyết lần sau phải kiên cường hơn.
Lên giường thì bé làm khỏe trước, bé làm vừa đủ lực, ms đủ bài vở và rất ổn, vừa làm vừa trò truyện rất vui. Sau khi làm khỏe xong bé lật người tui lại, bắt đầu đổ dầu và trườn lên, cặp ngực bé phải nói là cực phẩm nó lướt tới đâu thì phê tới đó, đến lúc cay hàng tui nó dựng đứng lên thì vào việc luôn, bé hì hục bú mut được 1 hồi bé xoay người và tui bắt đầu khám phá , xoa xoa cô bé bé, nước nôi khá nhiều nha, có đều tui không 69 nên chỉ sờ khám phá thôi. Đến khi dứt điểm thì rất sung sướng. Tưởng rẳng bé ra dọn dẹp để về nhưng không. Bé bảo tui nằm nghỉ tý bé xin ra rửa tay rồi bé vào lại. Bé vào xoa bóp lại cho tui một lúc rồi mới đưa tui ra tắm rửa , bé lau nguoi2 lại để tui mặc đồ bé còn lấy máy sấy tóc sây cho tui nữa. Khoái cái cách bé quan tâm cực kỳ.
Lần đầu được cảm giác chăm sóc tuyệt vời vậy thì chắc phải đổi bộ môn đá banh sân 2m quá.
Đánh giá 9/10 về CSVC và dịch vụ ở ACE.
Tic 1tr2/2shot. tip hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage A-C-E

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
66
342
181
0 ₿
Dạ cảm ơn a đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ a, chúc a một ngày vui vẻ ạ