cảm nhận em 18 PLT1

Lượt xem: 1,879

Bao self

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/16
Chủ đề
2
36
3
31
0 ₿
Tình hình là dạo này bận quá nên ít ghé thăm diễn đàn. Thời gian ghé thăm lại thì thấy anh em nói có nhiều mem đi rồi về hok chịu report, ko fair play nên hôm nay mình làm 1 report, hy vọng report được mod duyệt nhanh. Tình hình là chủ nhật vừa rồi thấy khó ngủ, trong người gay gay khó chịu, đi uống sữa ong thọ, nước chanh, cafe đủ thứ nhưng vẫn thấy trong người thấy thiếu thiếu cái gì. Ngồi yên cảm nhận cơ thể 1 chút thì mới biết thằng nhỏ đang bắt đầu có nhu cầu. Thế là ráng kìm nén đánh 1 giấc để thứ 2 lấy sức mà đưa cậu ấy đi giải stress. Lướt diễn đàn thấy 18 PLT1 đang hót hòn họt nên vác súng chạy tới ngay vào 15h chiều. Lấy code xong thì book ngay cái super vip Thái.
Nhận xét:
CSVC: Tạm được. 7d
Locker: Cần phải chấn chỉnh lại, chứ kiểu này không ổn. Mình đi Super Vip Thái mà dẫn lên phòng vip thường. Mình đi đâu phải lần đầu, nhìn biết ngay nên hỏi thì ông ấy gằn giọng: Cứ vô đi anh, miễn sao dịch vụ làm Thái là được rồi. Mình vẫn nói đây là phòng thường. Thế là ổng đành nói em thấy phòng này lớn rồi, còn anh không hài lòng thì đổi. Rồi ổng dẫn mình lên phòng ở trên 1 lầu nữa, vừa đi ổng vừa hằn học nói lại câu vừa rồi. Vãi cách phục vụ. Đề nghị chủ cơ sở xem lại vấn đề này. Lần đầu đi mình cũng gặp trường hợp như vậy, còn vòi tiền nữa. Bây giờ thì vụ vòi tiền hết rồi.
Đến phần ktv: Mình vừa vào phòng là em ấy vào. Ấn tượng đầu tiên là em cao ráo, nhưng mặt không giống số 18 mình từng xem hình.
Face: 6.5, mặt em ấy nhìn được, có điều hơi thiếu nữ tình, cái cằm đầy đặn thêm tý thì xinh hơn.
Phần phục vụ: Em chủ động nói chuyện, vui vẻ. Mình hỏi ra thì biết em mới làm được vài tháng và em 18 cũ đã nghỉ. Lúc đầu mình cứ nghĩ vô là gặp 18 cũ, nhưng thôi em này cũng không tệ. Nhân đây anh em nào biết 18 cũ đang làm ở đâu thì chỉ mình nhé.
Phần xông hơi và tắm thì không cần nói nữa vì ai cũng biết rồi.
Mát khỏe: Em làm bài bản, thoải mái. Vừa làm 2 người vừa trò chuyện rất vui. Đấm được 1 hồi khá lâu thì em cởi áo ngực ra. Mình quay lại thì em đã cởi xong rồi nên hơi tiếc, chọc em lần sau trước khi cởi kêu anh, anh thích nhìn em cởi.
Em lấy vòng 1 làm thái cho mình, lâu lâu mình nắm chạy bàn tay em cho có thêm cảm giác. Da em mịn lắm, đây là điểm mạnh của em ấy. Em lấy bầu ngực của em chà lên ngực mình. Mình thì cũng mân mê 1 hồi. Được 1 hồi thì em kêu mình nằm ngửa lại, nhìn là biết em tính làm biếng, đánh nước rút thư giãn, đâu dễ vậy kk, mình hỏi em tính thư giãn hả thì em nói tính làm cho anh sướng.:p Nghe là biết dụ khị rồi, mình kêu ẻm lên giường ngồi lại đi thì em cũng vâng lời, không cãi. Mình thích em điểm này. Mình ngồi dậy và bắt đầu "thưởng thức" em.:D Em ban đầu thì cũng có hơi e dè, phòng thủ, ngồi co chân lại, mình mạnh dạn kêu em để chân xuống cho thoải mái thì em nói khỏi, vậy được rồi. Đâu dễ vậy:cool:, để chân vậy sao check vòng 4 được, mình lại lâu rồi chưa chắc vòng 4 của mấy em nên miệng thì cứ kêu em để xuống nhưng tay thì tự hành động hehe. Nói chung là em ấy ngoan, không cần phải dụng biện pháp gì đặc biệt.;) Em có 1 điểm là không cho mân mê đầu vú, mình cũng không ép. Mân mê, hôn hít vòng 1 ẻm 1 hồi thì mình tiến tới vòng 4. Ngón tay cứ vào sâu dần sâu dần, đút thêm 1 ngón vào thì thấy em hơi khó chịu, mà em thuộc dạng ngoan ngoãn, vâng lời nên mình cũng thương nên rút ra, mặt em ấy phê phê như cá mắc cạn, mặc cho mình muốn làm gì thì làm vậy. Lâu lâu mình đẩy em về phía sau cho có thêm cảm giác thì em nhõng nhẻo kêu lên: "đừng anh". Được 1 hồi lâu thì cũng em ấy cũng xin mình cho em xuống giường. Chần chừ 1 lúc thì thấy nãy giờ mình hưởng thụ thân thể của em vậy cũng ok rồi, cho em xuống vậy. Em bj cho mình, phải công nhận em làm cái này tuyệt, mình suýt nữa bắt luôn vô miệng em may mà em phản ứng kịp. Em tắm lại cho mình và khoảng thời gian sung sướng kết thúc.
Đánh giá: Vòng 1: 7d, không căng, hơi mềm rồi, chắc do phục vụ nhiều anh quá. Mấy bác cũng coi đừng làm quá tội em ấy
Vòng 2: 7d, hơi có lipit tý nhưng vậy là ok rồi so với chiều cao của em
Vòng 3: không check kỹ lắm nên không tính điểm được
Vòng 4: Ok, đưa tay vào thì biết là em đã qua giai đoạn mới lớn nhưng cũng chưa tới mức khiến đàn ông hết thèm.
Nói chung là tiền nào của nấy, nếu so em với mấy em bên Đại Nam thì không xinh bằng, được cái là em khá chiều khách.
Điểm trừ: Hơi thở của em hơi có mùi. Chắc do ở trong phòng lạnh quá lâu thời gian dài. Em chưa tới mức viêm xoang nhưng cũng gây khó chịu, hơi mất hứng cho các bác nào khó tính.
Em hơi ăn gian giờ tý. Làm xong còn dư 30 phút, nhưng trước giờ đi phòng vip cũng ít khi nào xài hết giờ nên mình không tính toán khoản này.
Tic : Có code 350k, tip 400k. Lẽ ra tính tip em 500k nhưng do cái điểm trừ hơi thở có mùi nên mình nghĩ 400k là ok
P/s: Mình thấy dạo này diễn đàn lâu lâu hay có dấu hiệu các bài report có mùi pr, hoặc là có 1 vài bác yêu cầu thái quá ở các em ktv. Mình xin cho chút ý kiến: Tiền nào của nấy các bác à. Nếu đã đến mấy nơi làm bj thì các bác phải chuẩn bị tâm lý không được kỳ vọng cao quá vào face của các em. Vì mấy em mặt xinh hạng 1 thì vô Đại Nam, Viễn Đông hết rồi, mấy em đó chỉ làm hj thôi. Còn các bài report mình nghĩ không nên phóng đại quá, có thể do tùy cảm hứng mỗi bác, nhưng phóng đại quá dễ gây ra kỳ vọng ảo cho các bác đến sau.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿