Q.10 Cảm nhận gói Khuyến Mãi 1000K tại cơ sở Quang Thư !

Lượt xem: 3,550

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Em chào các Bác !

Chiều hôm qua sau khi xem xong các bức ảnh Mỹ Nhân mặc đồ ngủ gợi cảm xong con trym em cựa bậy không yên ! Hây dzaaaaa, thế là phi ngay con AB đến Quang Thư ( vì các Bác viết bài PR cuốn quá, lại được xem các hình úp úp mở mở lại càng thêm tò mò ), xem thực hư tới công chuyện như lời đồn không !!!
Đầu tiên ấn tượng tốt là gặp lại Chú giữ xe củ ( hồi chú còn làm ở Galaxy Nguyễn Tri Phương ) chào hỏi chú rồi gửi xe lên trên . Lên trên nhìn chung cơ sở ở đây mới nên nhìn rất đẹp . Một bạn Nam ra tiếp mình rất lễ phép , giới thiệu rất nhiệt tình và chi tiết các gói dịch vụ cũng như các khuyến mãi đi kèm . Mình đã chọn gói Kinh New 1000K (cơ sở đang KM 60% - Còn 400K ). Sau đó bạn này cho mình coi hình các KTV qua Ipad để mình chọn, lướt qua một lượt nhìn chung các KTV cũng khá teen , cứng có, teen cute cũng có, đẹp thì tùy nhìn nhận của mấy Bác ... Lướt qua thấy số 88 nhìn hình hơi cứng nghe mấy Bác PR em này quá , cũng nghĩ chắc Skill sát thủ nên chọn , thì tiếp tân bảo có người đặt trước rồi ( quả thật Em này đắc thiệt ), đành chọn Em 02 , sau khi chọn KTV xong, được Bạn Nam này lấy nước suối ra mời, đợi tầm 5 phút và lên phòng.
Lên đến nơi thì thấy Bé đã đợi sẵn, đánh giá phòng mới sang đẹp , bé 02 dú rất bự nhìn như Tom Raider , eo nhỏ, mong chắc, tạm ổn, về kỹ thuật thì bé này Em xin phép lướt qua vì Em nghĩ các Bác đi nhiều chắc cũng đủ biết, Em và Bé làm đủ thứ các kiểu trong sự cho phép của gói dịch vụ.
Nói chung xin góp ý với cơ sở thế này giá vé cơ sở mình 1000K ( Tick = Tip ) Nếu không chạy KM thì thật quá chát vì ngoài các kỹ thuật của các bé ra, KH chỉ được 1 chay nước suối, ngoài ra không còn gì khác... Đó là trải nghiệm của mình về cơ sở . CẢm ơn các Bác đã đọc bài

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22, LSO, El25 and 2 others

Tài đạt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/22
Chủ đề
0
5
5
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym ... tôi có đi 2 lần chỗ này , thấy có tủ nước ngọt và mì bò hay tôi đi ban đêm nên gọi là có bê ra nhỉ :D

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Dạ Em chỉ được mỗi chai nước suối từ lúc ở dưới sảnh mang lên phòng , ngoài ra không còn gì hết Bác ạ !

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Khu vực Em hay đi Massage chỉ Quận 1, Quận 5, Quận 10, Quận 3, Quận Bình Tân thôi ...Từ năm 2005 lúc Em mới tập tành đi Massage là khu vực Thủ Đức bên đường Kha Vạn Cân, sao đó là Phụng Thủy, HTGĐ các kiểu ... Cơ sở họ có gì thì họ nói với Em dùng thứ đó ạ...

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
@Massage King 69 Đồng cảm với bác này, thật ra bài viết không phải bóc phốt, tui tin chắc bác ấy thấy "tụt mood" là chính. Nhiều cơ sở khi đưa kèm các dịch vụ ăn uống hay những thứ khác đi kèm, thường sẽ "automatic" mang lên sẵn trong phòng hoặc mấy bé mang lên theo (như cùng tầm giá này làm thái ở các cơ sở khác, locker khi dẫn lên phòng sẽ đem cả khay đựng gồm 1-2 chai nước suối, 1 nước ngọt hoặc bia kèm theo, nhiều lúc có thêm dĩa trái cây tuỳ cơ sở, nếu trong phần giới thiệu có thì họ sẽ để sẵn), còn ở King69 chuyện này ai nhớ ra mới đi hỏi, rồi mấy bé hoặc locker mới mang lên. Tuy không đáng bao nhiêu, nhưng cung cách phục vụ sẽ dễ khiến khách hàng cảm thấy "hụt hẫng". Thiết nghĩ đây là vấn đề chăm sóc khách hàng, mà locker+lễ tân+mấy bé bên KING69 nên cải thiện thì tốt hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and El25

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym nhé :) cảm ơn đã luôn tin iu King
nhân đây cho em xl nhá.. èo em dặn đi dặn lại nvien cả tiệm , luôn hỏi ý kiến khách hàng, đánh giá khách hàng, và luôn hỏi a có dùng gì thêm bảo em phục vụ, đó xưa h từ bên cũ qua đây, hic hic tự nhiên để bị mất điểm em sai sót quá huhu, đừng bùn em nhá, em sẽ chỉ đạo gấp lại tác phong xưa h ngay ạ .cảm ơn bác vầ ae đã đọc ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn, El25 and kimcuongdainhan

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Cơ sở có tâm luôn quan tâm đến suy nghĩ của khách hàng là điều đáng chân quý ! :sprite-58::sprite-58::sprite-58:

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Goku

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/1/21
Chủ đề
0
11
5
0 ₿
làm sao để được giá khuyến mãi vậy các bác, còn gói mới thư giãn không giới hạn là sao nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Em cảm ơn Bác !

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Bác gọi cho quản lý số trên nha, hôm Em tới thì cơ sở giảm trực tiếp cho Em luôn không cần gọi trước ! Còn thư giãn không giới hạn thì sức Bác bao nhiêu thì các Bé chiều Bác bấy nhiêu , lúc Em đi chỉ 2 phát thôi , làm nữa sợ đi về không nổi kaaaa .

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư