Q.1 Cảm nhận sung sướng cùng Em 29 Massage Queen

Lượt xem: 1,467

Relax34

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/6/20
Chủ đề
6
32
21
0 ₿
Xin chào các Anh Em đồng dâm! Hôm nay thấy Queen có khuyến mãi giảm 50% giá vé nên xách chym từ Gò Vấp chạy lên quận 1. Nghỉ ngơi khoảng 5 phút thì locker dẫn lên phòng

Sau khi lên phòng xông hơi khoảng 10 phút thì Em bước vào phòng. Một cô bé với nụ cười đê mê với thân hình vừa đủ ôm kèm theo 2 trái cam và núm vú nhỏ và hồng. Sau khi trút bỏ xiêm y thì bé dẫn mình vào bồn tắm rửa cho mình xong thì bé tắm cho Bé. Sau đó mình xin phép bé lên giường thư giãn cho thoải mái.Lúc này Bé là một con người khác hoàn toàn độ dâm của bé lên tột đỉnh. Cái đường lưỡi đi từ ngón chân lên tới tận mang tai lưỡi bé đi đến đâu là da gà mình nổi lên tới đó vì quá sướng. Sau khi dạo 1 hồi thì bé nút từng ngón chân và từng ngón tay , vừa nút bé vừa nhìn mình . Rồi bất ngờ bé cầm lấy con ku mình cho thẳng vào miệng bú như muốn ăn luôn thằng bé. Động tác bé làm nhanh quá mình xém out ngay. Đúng lúc đó bé dừng lại đưa lưỡi đi quanh trụ và mút 2 trái trứng cút rồi băt đầu chà cột bé làm từ từ rồi đưa lưỡi lên mút mút đầu thằng bé . Đang trong cơn phê thì bé lại ngậm lút cán con ku bú từ từ và nhẹ nhàng. Lúc này tay mình bắt đầu khám phá cô bé thì ôi thôi nước ở cô bé lênh láng miệng cô bé há ra . Mình cho ngón tay vào thì bắt đầu cô bé ngậm lấy ngón tay co bóp và mỗi lúc nước lại ra nhiều hơn và nhịp BJ bé tăng lên tiếng rên cũng càng ngày càng to. Thật sự mình gồng lắm mà trụ không được đành bắn tung tóe trong miệng bé. Bé ngậm đến những giọt cuối cùng. Chưa dừng lại ở đó lúc bé nhả tinh ra từ từ bé làm mặt dâm mà mình chỉ thấy trong *** nhật. Không biết bé có xem không mà làm giống y chang.. Kết thúc h1 thì bé súc miệng bằng rồi cả 2 lại vào bồn tắm rửa sạch sẽ để chuẩn bị cho hiệp 2. Phần nuru mình xin bỏ qua vì đa số như nhau . Tiếp đến hiệp 2 bé bắt đầu với màn đi lưỡi từ vùng lưng đến mông rồi bảo mình xoay người lại bé banh 2 háng mình ra rồi lấy cái lưỡi ngoáy vào 2 bên háng rồi bảo mình quỳ chổng mông lên. Bé kéo con ku ra đằng sau với màn BJ ngược . Nghe tiếng mút chùn chụt mình chỉ biết nhắm mắt và tận hưởng. Có lẽ vì bé quá xinh nên tạo độ hưng phấn cho mình. Thằng bé lúc này cứng như cây đinh và mình bảo bé quay lại cho mình 69 . ôi cô bé không làm mình thất vọng rất thơm tho và hồng hào. Mình đưa cái lưỡi vào đá thì nhìn thấy cô bé cứ co bóp nhìn phê lắm. Bên dưới thì bé bú mình 100% BJ nhé. Nhịp bé ngày một nhanh nên mình xin đầu hàng và bắn trong miệng bé. Khi xuất ra hết bé còn bonus bú thêm mấy cái nữa đến khi thằng bé xìu hẳn thì thôi. . Thật là phê quá phải nằm xíu mới dậy nổi tắm rửa ngồi nói chuyện 5 phút thì mình xin kiếu đi về .

Đánh giá

Face : Xinh và xinh

V1 hệ cam núm hồng

V2 có eo hẳn hoi

V3 tầm 90

V4 se khít lỗ chân lông hồng
hào tươi rói
Chiều cao : 1m7
Xuất xứ : Miền Tây
Năm Sinh 1998