Gò Vấp Cảm nhận về AD 68

Lượt xem: 782

yakul2701

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/8/19
Chủ đề
3
93
5
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn đoán bừa thế mà cũng trúng được 1 code WC. Cảm ơn Mod Uchiha Itachi và nhà tài trợ Ánh Dương.
Trưa hè "nắng cực" nhảy lên con xe phi từ Bình Dương về Gò Vấp để tranh thủ làm ngay cho nóng.
Không thèm book trước mà phi thẳng vô lễ tân chọn số. Lúc đầu lễ tân chỉ giới thiệu vài số, đến khi hỏi đến dàn người đẹp WC thì mới lấy iPad ra cho mình chọn. Chọn đến lần thứ 3 thì bốc được em Lộc Phát (68).
Được em phục vụ dẫn lên phòng tầng 1. Phòng cũng bình thường, CSVC còn mới, xong ướt, xông khô và Toilet cạnh nhau.
Ngồi chờ chút cho xông ướt xả hơi nóng chui vào ngồi 5 phút, chui ra qua xông khô 5 phút thì em vào phòng.
Mắt cận có cái bất lợi khi xông hơi là chả thấy gì hết.
Chui ra khỏi xông khô thì mình tự lau người rồi ngồi ghế tám với em, đeo kiếng nhìn em thấy cũng xì ting dâu, hơi khác với hình đã chọn. Hỏi kỹ thì em nói có bóp mặt tí chút nhưng mình thì thấy chỉnh hới nhiều chút.
Sau đó vào bồn tắm, Lúc này em cởi đồ mình mới nhìn kỹ được, V1 thuộc hàng cam việt, V2 cũng có chút xíu lipid, V3 không đánh giá.
Lúc tắm em cũng làm khá kỹ, tranh thủ cũng đụng và chạm vài cái cho biết vì tính mình không thích đụng chạm nhiều lúc tắm.
Em có hỏi mình có thích 69 không để em đưa chai Listerine súc miệng nhưng mình nói thôi để lúc khác.
Lên giường thư giãn trước, mình nằm sấp để em chà dầu bôi trơn, sau đó em dùng ngực chà vuông góc với lưng của mình và lật lại thì cũng tư thế như vậy.
Đến phần cuối em cũng liếm ti, liếm cổ, liếm vài chỗ khác và thực hiện BJ.
Mình không đánh giá phần massage khỏe vì chỉ yêu em đấm bóp vài cái, sau đó chui vào xông khô tiếp (thói quen là phải xông 2 lần) do phải về sớm hơn thời gian quy định 30 phút.
Nói chung cũng chưa trải nghiệm sâu do hơi vội nên đánh giá theo kiểu dễ tính như mình chắc cũng được 7,5-8/10.

Tic = code free
Tip = Tic
Phục vụ, giữ xe,... 100K

Văn dở chữ dốt nên viết lung tung, mong các bạn thông cảm bỏ qua.
Một lần nữa cảm ơn Mod Uchiha Itachi và nhà tài trợ Ánh Dương.