Q.7 Cảm nhận về Orchid Q7 ngày trở lại

Lượt xem: 9,750

Bass

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/9/20
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Ka ka, cưới vợ xong không đi chơi bời cả một tgian. Lên lại 4rum thấy ae chém vui quá.

Đập chai 39

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/22
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
Ô được bé Mỹ cho làm j kể nge xem. Tôi đi y chang ô thớt bé mỹ khá khó chịu toàn đẩy tay ra kêu a cho e làm

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Người ta cũng là con người nên có cảm xúc chứ. Ví dụ mình được cháo lưỡi em Duyên, nhưng chỉ hôn môi được em Ngọc. Và một số em hôn còn bị né.
Hơn nữa ở đây đâu quy định là nhân viên được và không được làm gì.
đâu phải vì cứ thảy tiền
là bắt các em phải phiêu với mình.

nên tóm lại, nơi đây vẫn dành cho các anh thích chinh phục

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
97
70
0 ₿
Bác còn tin cái chuyện "quy định nhân viên không được làm gì" là đủ hiểu bác ngây thơ cỡ nào rồi
Mấy cái nhạy cảm như Handjob, bố thí cho bác vài lần cháo lưỡi hay hôn môi hay thậm chí vui cười niềm nở bông đùa vài câu hơi dâm đãng với bác => thực chất chủ nó train cho nhân viên để tụi nói kiếm thêm chứ làm quái gì có quy định gì.
Bác nghĩ là bác chinh phục được tụi nó hả? Chẳng qua là nó cho phép bác chinh phục khi bác sẵn lòng bỏ tiền ra cho nó thôi, bác chỉ là hạt thóc, tụi nó mới là con gà, tỉnh đi
Đời lắm kẻ buồn cười, bỏ tiền đá phò còn lo phò không sướng, bỏ tiền đi massage lại phải bỏ tiếp công sức để chinh phục mới được mấy ẻm bố thí cho vài nụ hôn, vài bát cháo lưỡi

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Chà, khá gay gắt, tuy thô nhưng thật. Mấy cái trò này phù hợp lùa gà vs mấy bác hiền lành nhát gái thôi. Kiểu như câu - Người Tiện Tay Vẽ Hoa Vẽ Lá, Ta Đa Tình Lại Tưởng Là Mùa Xuân - :8onion38:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đa tình dc cũng là một loại khoái cảm nha. Vào mấy ẻm thả thính mình nằm đớp thấy ngon là cũng phái lắm rồi.
Chứ vô mấy em thả thính mà miễn cưỡng đớp, hay đớp thấy nhạt nhẽo thì sợ hơi lãnh cảm rồi đó =)))

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
97
70
0 ₿
Có bản lĩnh, muốn tìm cảm giác chinh phục thì nên chinh phục mấy cô gái mà mình thích và chấp nhận cảm giác bị từ chối, đó mới là chinh phục thực sự. Đi massage hay nói chung là các dịch vụ bỏ tiền ra để mua sự thỏa mãn thì các bác bảo 1+1=3 chúng nó cũng vỗ tay khen hay thôi mà. Hết giờ phục vụ thì chúng nó cũng nhếch mép cười rồi tiếp tục mở điện thoại ra call video với thằng bồ nói rằng hôm nay có thằng khách xàm làm em nhức đầu quá, e thả thính có mấy câu thôi mà thằng xàm đó đòi xin zalo làm quen rồi, em đọc đại 1 số bất kỳ mà thằng đó vui như Tết vậy =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR and Chị 3 Báo

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Vui nhất thời giải trí thì ko nói, nhiều ông thần thánh hóa đem đi truyền bá làm chân lý cột sống thì...:cuteonion9:

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Chuẩn bác, mông lung như 1 trò đùa vậy, hy vọng chờ đợi để được ban phát :ami-(41):

Đập chai 39

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/22
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
Bớt hư cấu lại. Bé mỹ này thuôkc dạng siêu khó chịu

• Like
Điểm cảm xúc: Nicolai