Cảm nhận về P.A Relax với 22 & code thần tài ngày 19/03

Lượt xem: 1,845

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Đôi dòng tâm sự vớ vẩn
Xin chào các ae chiến hữu đã lâu rồi Tandy tui k viết rp mặc dù cũng nhiều lần may mắn nhận đc code free từ các mod. Lần nào nhận đc code cũng tự nhủ với lòng là sẽ viết rp cho đúng trách nhiệm đc mod bàn giao ” nhưng hứa thật nhiều thất hứa cũng thật nhiều”. Thật sự thì k phải mình k muốn viết, trong lòng rất muốn viết rp thật hay, thật hoành tráng cho ae tham khảo, nhưng do văn dốt lại kèm thêm lười & 1 vài lí do cá nhân, nên đã nợ các mod chắc cũng chục bài rp xin đc phép gửi lời xl đến các mod.
Hôm qua Tandy tui lại tham gia event & lại may mắn lại nhận đc code free từ mod @Logan nhận đc code thì vui thật vì mình may mắn hơn vài chục ae trong diễn đàn. Nhưng có code thì phải có trách nhiệm, nên sau khi sắp xếp cv nhà & xử lí vài vấn đề cá nhân, Tandy tui liền tức tốc đến cái hang ổ thần tiên P.A Relax mà biết bao ae trong dd đã lên bờ xuống ruộng vì nó để thực hiện trách nhiệm mà mod đã tin tưởng giao cho.
Tandy tui sau khi chen lấn vượt qua vài chục cái đèn vàng & chục cái ngã ba, ngã tư thì cũng may mắn đến đc với cái hang ổ thần tiên P.A Relax này .
Vẫn khung cảnh cũ, thiết kế cũ mà Tandy tui đã từng đến như 3 lần trước, nên k cần các lock dẫn dắt chi cho mệt, tự thân tiến tới quầy lễ tân để trình code & k quên bo cho quản lý 50k cf chia sẻ niềm vui khi đc code free
Câu hỏi cũ vì khi đi tất cả các tiệm massage điều sẽ đc nghe sau khi ae làm xong thủ tục “đầu tiên”
“dạ a có yêu cầu bé nào k ạh”
Tandy tui k đt dặn trước nên hỏi đại xem hên xui ntn “ 22 rãnh k e”
“Dạ rãnh thưa a”
“Oke gọi 22 giúp a”
Thế là sau 3p ngồi chơi đợi các ku lock chuẩn bị phòng, Tandy tui cũng đc đưa lên nơi mà sau 1h nữa sẽ diễn ra 1 trận chiến thảm khốc 100% ng thua trận sẽ là Tandy tui dù biết rõ như vậy nhưng Tandy tui vẫn k ngán ngại, mà hùng dũng hiên ngang & kèm theo 5k lạnh lùng tiến đến
Sau khi nhận phòng thì các công đoạn chuẩn bị sau đó Tandy tui xin đc phép bỏ qua vì ae trong dd ai cũng trải qua như ai mà xin phép vào vấn đề chính luôn chứ nãy h lảm nhảm nhiều quá làm ae đọc mỏi mắt chứ k đc gì
Đánh giá về 22 theo quan điểm cá nhân Tandy tui
Face xin phép k đánh giá vì mỗi ng mỗi ý
Chiều cao tầm 1,6m
V1 bưởi vn gần chín cây
V2 có chút lipit phù hợp với vóc dáng
V3 ngon thích hợp gối đầu ngủ mỗi đêm
V4 cắt tỉa gọn gàng, nước nôi đầy đủ
Thái độ phục vụ: ngoan, lễ phép, chiều chuộng khách( vì khi vừa tắm xong, trong lúc đang lau ng thì nổi cơn nên Tandy đã yêu cầu e nó làm vừa quỳ vừa bj, đáp trả lại yêu cầu bất ngờ đó là 1 sự vui vẻ & thân thiện của 22. 1 điểm + cho 22, vì ít bé nào biết cách thể hiện như 22 theo như kinh nghiệm đi massage của Tandy tui xưa h )
Massage khoẻ hên xui do 22 tự thú nhận, e nó làm tuỳ hứng, có hứng sẽ đủ bài, đủ thế. K hứng thì sẽ quên or thiếu 1-2 bài nên k biết đánh giá ra sao, nhưng với riêng Tandy tui thì 6/10 lực đấm tốt, phê & nhiệt tình
Massage thái đây là phần Tandy tui cực thích ở 22, khác với các bé khác 22 sd dầu rất ít & sau khi xong bài nào điều nhanh chóng lau sạch dầu rồi mới chuyển qua bài khác 1 sự sạch sẽ đầy ấn tượng
Thư giãn đầy đủ các kiểu hj, bj, xoáy nòng, vốt trụ, nút trứng cút các kiểu con đà điểu nhiệt tình kèm theo âm thanh hifi sống động. Đặc biệt là k khó chịu khi làm lâu vì Tandy tui gần 20p mới ra nhưng e vẫn vui vẻ & nhiệt tình như khi vừa mới bắt đầu
Tổng kết lại thiệt hại
Tic free
Tip 600
Qlý 50k
Giữ xe 20k vì hết tiền lẻ
1 binh đoàn tinh binh bị tiêu diệt dưới sự tuyệt vời tê tái của 22
Chốt bài: xin chân thành c.ơn c.sở P.A Relax đã tài trợ cho buổi tối tê tái. C.ơn mod @Logan đã tin tưởng giao trách nhiệm cho Tandy tui
C.ơn ae đã căng mắt ra đọc những dòng tâm sự tào lao của Tandy tui do văn dốt nên sn sao viết vậy mong ae đừng cười chê

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
Mừng bác vừa tắm xog dc quỳ bj nhé, cũng hiếm ktv nào chịu nhiệt tình như P.A như vậy, các cs chắc hiếm à :D

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Bác ấy 20p mà 2 shot gì bác 2 shot chắc thâm đầu gối luôn :))

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Bài viết hay, tội Bé quá fải quỳ gối phục vụ Bác...hihi...:D

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Dầu sao cũng like bác ấy, bị cái tip cho em quản lý mạnh quá dzậy (mình chưa bao giờ tip cho QL), ẻm có "thái độ" khi bác show code ra hem?

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Đây là lần đầu tiên mình thấy luôn, vì mấy lần trước đi các cs khác mình có thử yêu cầu nhưng toàn bị từ chối or viện lí do này nọ

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Thái độ có code hay k vẫn như 1 vui vẻ niềm nở nên đó là lí do các cs của P.A giữ chân đc tui đến h
Quan điểm của Tandy tui rất rõ ràng, đã đi chơi thì k ngán ngại j

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA