cám ơn bác Lục đã tài chợ chương trình này

Lượt xem: 2,617

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
chốn dịch lâu ngày ở nhà - cảm thấy ngứa ngáy người và ê ẩm vì ăn nằm riết chán.... đành hỏi thăm sức khoẻ bác Lục vậy, và trong vòng 10p thì bác Lục check box, vậy là mình lại sách súng chống dịch thôi...
csvc thì anh em cũng biết rồi nên mình ko nói thêm, locker và cô lễ tân rất ư là thân thiện. mình đi chỗ này cũng dc 3 - 4 lần gì rồi, thích nhất chuyện này, vì có cảm giác như dc ở nhà ý. check in xong thì e có hỏi mình up lv ko, mình ko up vì tình hiền kinh tế hiện tại dịch quá.... xong em nó giới thiệu các kiểu con đà điểu cuối cùng chốt bé 68 vì em lễ tân khen quá, mà em thật thà bảo 68 mới vô làm, nhưng dc nhiều ae ghé thăm lắm. trong đầu nghĩ có khi nào sập hầm ko, vì mấy em mới vào nghề thì.... nhưng em lễ tân khen qua, nên thử xem sao.

lên phòng xông hơi trời ơi nó đã, vì lâu ngày ko xông hơi, cơ thể ko ra mồ hôi cảm thấy khó chịu, vô xông 1 phát nó đã và sảng khoái ghê lun... xông dc 1 lúc cũng chịu ko nổi ra ngoài chờ mãi ko thấy em nó lên, trong lòng bồn chồn vì cũng sợ sập... tình đổi nhưng làm biếng lết xuống.... nằm trên ghế love nghe nhạc, trong room có mở nhạc ko lời nghe cũng thư giãn... có nhạc làm lòng ta bớt trống vắng.
xong em cũng lên gõ cửa xong mới bước vô, nhìn e múp múp ngon lắm. chào hỏi 1 chút em bảo em tên na, trong lòng giật mình vì từ "Na" dạo này cũng.... thôi thì đành để nước chạy suôi dòng ...chào hỏi các cái xong e cũng dìu mình đi tắm... e tắm rất kỹ và đặc biệt là e chỉ mặc áo ngực ( cởi áo ngoài). và bưởi thì chá bá luôn, e nó lại chịu khó tắm rất kỹ và vuốt ve kích thích đủ mọi chỗ....

đến phần massage, thì e massage khoẻ ko dc bài bản lắm, nhưng e lại nghiêng về massage thái + .... (ko cho ra) :)). e có chiêu ngậm máu phun ng ý nhầm ngậm nước lạnh rưới khắp người :v, xong rồi xoa dầu làm rất đã, vừa ngực vừa lưỡi... cái lưỡi huyền thoại cmn luôn ý, liếm liên tục từ ngón chân lên tới đầu, không chỗ nào mà em ko liếm, mà cái lưỡi méo có khô nha, lúc nào cũng ướt và uyển chuyển, lâu lâuhon6n nhẹ thằng em 1 cái, bj 1 ít rồi lại kích thích xung quanh, phải nói là diễn viên JAV massage cmn ý, làm mình chịu ko nổi, ae nào đi đảm bảo sẽ gặp em nó lần 2 và lần tiếp theo.

kết thúc em tắm lại cho mình rồi ngồi nói chuyện các kiểu vừa nói vừa ghẹo thằng nhỏ nữa chứ, tay thì mò mà chân thì kều.... muốn hấp diêm e luôn....

xuống tới dưới mình cũng bận việc nên về lun, em lễ tân giật mình chạy ra kéo lại bảo, em nó có làm anh vừa ý ko, có..... nhìn mặt em nó nhăn và lo lắng vl... :)) tại mình đi xong hay xuống dưới ngồi chơi uống nước ăn đồ free (có tip cho locker chứ), đúng là phục vụ rất tốt, ấn tượng ko phai.... chúc cs luôn vững bền để ae có sân chơi.
1 lần nữa tks bác Lục

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bé Na ở windy còn ghê gớm hơn bé Na bị thất lạc trên mạng nữa hả bác B36

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Da..Windy..xin chân thành cảm ơn bác..chúc bác luôn thành công trong công việc..dạ sớm mong bác ghé lại để trải nghiệm dịch vụ bên em...,

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax