Q.12 Cẩm Thy số 28 mới Ngon quá trời

Lượt xem: 2,650

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Hề lô mọi người,
Nay mới rảnh có tg lướt diễn đàn, vẫn như mọi lần vào Cẩm Thy xem có km hay bé nào mới tươi xinh ko? Vì gần công ty đi đã quen và lại ở đây có bé Quản Lý Miền Tây cùng quê nói chuyện khá vui vẻ điểm cộng cho cs..... Thấy cơ sở có bài về Tân Bình số 28 2k2, hết giờ làm sách xe phi 10 p đến, và locker rất chi là nhiệt tình mời vào, chốt vé Osen2 bé 18 và mình yêu cầu có CIA lên.... Mọi kế hoạch mây mưa cùng bé đã được vạch ra, 5p sau bé gõ cửa bước vào đúng như mong muốn, bé trẻ trung xinh xắn, mình dây, tuổi 18 nhìn ngọt nước lắm luôn.... Chào hỏi nhau thôi đã thấy ổn áp hợp bé luôn, bé thực sự rất có sức hút với người đối diện...Bé cởi đồ bé rồi giúp tôi cởi đồ và mời tôi vào xông, bé đi chuẩn bị nc tắm .... Cẩm Thy chưa bg làm mình thất vọng vì có được nhũng bé trẻ và xinh như vậy..... Nhìn hai quả vú mới lớn nó kích thích ham muốn đc phịch ngay và luôn, dáng thì cao mình dây trắng như bông bưởi... Sau khi ra khỏi p xông bé đã lấy khăn chờ sẵn, quá trình bé lau cho mình bé rất chi là khéo léo đụng những phần nhạy cảm để kích thích ham muốn, ko chờ đợi them được nữa hai đứa hòa vào nhau ngay trên giường , đôi tay hưởng thụ cặp ngực của bé...sau khi thỏa mãn đam mê bú bình thì mò xuống con bướm hồng xinh để thi triển lếu lều... lếu lều dc 5p mà nước ra ướt át quá và lại thấy bé rên quá làm mình cũng nứng ko chịu nổi phải xoay người và hạ cu vào miệng bé( bé nằm dưới )... Bé ngậm chặt thằng nhỏ bằng cặp môi mềm ko bị răng cạ vào nó sướng hơn là đút cu vào bướm, bé cứ nhấp nhả rồi lại mút hai quả cà , cứ thế được khoảng 10 phút mình cũng xuất phất đầu đầy miệng bé, bé tiếp tục mút con cu cho đến khi nó gục hẳn.... má ơi xuất trong miệng sướng thật...sau đó bé đi nhả tinh xúc miệng và quay lại ôm mình nghỉ chút rồi đi tắm bé…phần này mình xin phép lướt qua.
Lên giường bé massage khỏe vừa đủ sức, bóp đầu bẻ khớp chân tay đủ cả…
Massage Thái bé dùng ngực đi thái từ mông đến vai, cũng như các bé khác bé hôn tai và gáy rồi rên dâm lắm luôn.... chà phía trước, con bướm của bé thi thoảng va quệt vào con cu làm cho nó lại ngóc đầu muốn chui vào con bướm ẩm ướt của bé…. Tiếp đến bé chăm sóc hai đầu ti bằng cái lưỡi nhỏ bé mềm dẻo, hết ti rồi lên cổ và hai bên tai, cái lưỡi đem lại cảm giác tê tái, bé trườn xuống tiếp tục liếm từ ngực xuống hai bên bắp chân thì thoảng lướt qua con cu kiểu như trêu ghẹo đó... Máu tà dâm lại nổi lên tui tiếp tục lếu lều lần 2 con bướm dâm dục, lần này thì khác tui nhẹ nhàng dùng tay đây cái điểm G, vừa mới day nhẹ thôi mà bé đã ưỡn cong người lên, tay thì kéo đầu mình úp vào con bướm đang thèm cu..... Thấy bé có vẻ thèm khát tôi liền bợ hai quả mông vả đẩy con bướm lên tới miệng để thỏa sức bú liếm..... Tôi dùng lưỡi và tay kết hợp được khoảng 10p thì bé phụt ra quá trời khí, máy thì nhắm nghiền miệng thì rên ư ử dâm lắm luôn.....Sau khi giúp bé lên đỉnh tôi nằm vật ra chờ đời bé đền đáp bằng màn massage Bướm, bé ngồi ở tư thế kiểu như chịch ngồi và bắt đầu lướt con bướm từ chỗ con cu dần lên và chốt hạ ngay miệng mình, ở thế này nhìn bướm của bé nhìn rõ nét phê lắm luôn ( ở thế này tôi chắc rằng bác nào cũng sẽ lếu lều như tôi ).... Bé quay đầu dùng tay kiểm tra con ku xem đã hồi sức chưa để chuẩn bị cùng bé tác chiến.... Đúng như tôi nghĩ bé xoay người lại thế 69 đột ngột đưa thằng nhỏ vào trong miệng, bé dùng đôi môi mềm mút thằng nhỏ từ từ êm ái thì thoảng lại xuống ngậm hai quả cà và liếm cái đầu con cu...... Không thể cầm được với màn làm tình bú cu tuyệt vời của bé, được vài phút thì lại xuất đầy miệng, ko nói các bác cũng biết xuất tinh trong miệng cảm giác sướng ko tả hết … Thời gian còn lại nằm ôm nhau rồi đi tắm

Đánh giá về em:
Face: Dễ thương
Ngực: hệ cam ( hàng thật, trắng )
Eo: nhỏ ko có điểm nào ch
Mông: tròn, chắc như bắp
Bướm : thơm, sạch ( Khít rịt , nhiều nước )
Cám ơn CS đã cho tôi lần đầu được biết cảm giác CIA phê cỡ nào, sẽ ghé lại thăm bé

Bác nào muốn CIA thì phải yêu cầu mới có đó, kẻo ko yêu cầu ko có lại hụt hẫng...

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity and nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
hết giờ làm phi qua cho bé nó ăn xế liền ha