Cảm xúc cùng em 29 cẩm thy

Lượt xem: 3,207

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Mỗi người có một niềm vui , niềm vui tui dành cho massage . là nơi cơ thể có thể thư giãn và có cảm xúc với phái khách giới để giải tỏa phần nào đó trong cơ thể , dạo quanh thì đa số các nơi đã đi . Nay có công việc dừng chân tại Q12 nên cũng muốn thử sức các em nó như nào.

Vậy là vào lễ tân làm thủ tục nhanh chóng , không quên gửi gắm bạn locker 50k rồi vào phòng.xông xả thoải mái mệt mỏi nắng nóng ra ngoài tâm trạng cũng khá , được xíu thì em vào nên ra cho em tắm . Em tắm táp cũng khá kỹ càng từ ngực cho đến thằng bé khá là chăm chút . sau khi đã sạch sẽ thì lên giường chuẩn bị cùng em những pha kế típ

Thông tin về em:

V1: 6,5 vừa tay bóp êm

V2:6,5 ôm ấp sướng , có eo

V3: 6,5 thể loại doggy tê
V4: nước nôi đầy đủ full sẹc vơ

Massage khỏe : em đám đáp khá khỏe, đi bài nhịp nhàng , lực ổn êm vai , đá nóng khá chuẩn

Massage mệt : em làm nhiệt tình phần ngực trải dại êm ái theo một hàng nhẹ nhàng và mềm mại với cặp nhũ động đậy khiến thằng bé phê dựng cứng , rồi chiếc lưỡi ngoằn ngoèo em cũng bắt đầu hoạt động , em đi những hàng lưỡi dài và ấm kéo thành từng hàng lê lết lên tận gáy. Rồi em xoay nhẹ người mình lại và bú lấy ti một cách đầm thấm , rồi tiếp đó em bú lấy thằng bé nhịp nhàng và chậm rãi nhịp nhàng cứ thế em tăng dần những khung bậc cảm xúc hơn khi cô bé của em được mình khuấy động và sau đó là những cảm xúc bất tận được phát ra từ miệng em , rồi em bắt đầu bú một cách điên dại đến mức lên dỉnh , lúc đây chỉ biết ôm chằm lấy vai em rồi bàn tay mềm mại của em cứ thế nhấc lên xuống và rồi…khoái lạc của cả 2 cũng ra trên bàn tay mềm mại ấy .

Tổng thiệt hại : tic 350, tip 4xx, locker 50k.

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Nge nhiug bé bên đây hot lắm mà hơi nghịch đường chưa co dịp ghé thăm:(

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
"Mỗi người có một niềm vui , niềm vui tui dành cho massage . là nơi cơ thể có thể thư giãn và có cảm xúc với phái khách giới để giải tỏa phần nào đó trong cơ thể" kết câu này của bác :D