Cần Thơ Cảm xúc đê mê buổi tối với hot girl 36

Lượt xem: 2,132

Bi Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/5/22
Chủ đề
3
37
10
0 ₿
Đi nhậu xog người đang tê tê thế là cưỡi ngựa đến xứ xở Trung Đông huyền bí

Thấy 500 AE report em 36 ngon và tươi nên mình book luôn em đó để đi trải nghiệm thử xem sao. Book lun vé onsen2
Lên phòng thay đồ đc 1 chút thì bé vào. Ôi đập vào mắt mình là 1 body chuẩn và trắng trẻo vs số đo các vòng cộng vs khun mặt hot girl .
Chịu ko nổi nên qđinh đi tắm lun bỏ qua phần xong hơi. Tắm tiên thì bé thoát y tất cả lúc đó mới đc chiêm ngưỡng đầy đủ vs thân hình của bé. Bé tắm cho mình rất kỹ nha đặt biệt bé có học qua khoá gội đầu nên ok dễ chịu và mình tranh thủ hái đào tiên và khám phá tam giác của em. Khi tắm bé cũng kích thích liếm láp và BJ và CIA luôn
Mát xa khoẻ cũng good vs các bài xoa bóp, đá nóng, túi thảo dược, nuru thì cực phê
Mát xa mệt đợt 2 thì cũng bj, liếm trứng cút, mút kem, kèm theo âm thanh rên rất là hứng tình. E cũng tranh thủ khám phá v4 va 02 trái đào tiên của bé và bé rên nghe êm tai thế là e quay ra đề nghị bé chuyển qua tư thế 69 cho bé cùng sướng ak.
Sau 1 hồi quần nhau vs tư thế 69 thì e cũng phải đầu hàng out trong sung sướng CIA lun ak các bác và sau đó bé tắm lại cho em rồi chia tay em về trong sung sướng..
Đánh giá
Csvc 8/10
Bé 36 quê KG
Face hot girl
V1 chuẩn lun nha 10/10
V2 thon ko mỡ 9/10
V3 10/10
V4 cắt tỉa gọn gàng nha
Service : mạnh tay 10/10 so với Tô Châu ( Tô Châu chỉ còn là cái tên)
Thiệt hại
Tic 1tr1 ( giảm app 100k)
Tip 1tr5 ( hơi mạnh tay tý vì quá hài lòng bé miền tây sông nước về service 10/10)
P/S quá ngon cho tối qua, sẽ gặp lại em lần sau...