Q.10 CẢM XÚC LẪN LỘN - SỐ 02

Lượt xem: 809

giahuy190696

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/3/22
Chủ đề
4
9
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Rảnh rỗi sau thời gian dài bù đầu bù cổ, đặt lịch bé 02 với PA vào buổi sáng để chiều 18h tới xả stress.

Vì chiều muộn, đường sá đông đúc, nên mình tới trễ 8 phút so với lịch hẹn. Tới nơi mới biết do khách trước đó đi thêm 1 tour nên phải chờ bé 30 tới 45 phút -> hơi thất vọng.
Bù lại, kỹ năng phục vụ của các bạn nhân viên khá thân thiện và nhiệt tình.
Đã nhiều bài đánh giá về bé 02 nên mình xin tóm tắt ngắn gọn:

Face 07/10: dễ nhìn, chưa giống hình và chưa phải gu mình
Service: tốt, gần gũi, thân thiện, chiều khách.
V123: đẹp, real, tuyệt...

Vì thời gian có hạn vì có việc riêng nên dù đi Onsen 2 nhưng chỉ kịp thư giãn 1 lần.
Nhìn chung là hài lòng có, thất vọng có, nhưng chắc là cơ sở cũng ko lường trước được tình huống này.

Sẽ quay lại nếu có dịp.

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Rùa and Chị 3 Báo

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Đầu tiên P.A Relax cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ. Anh cho em hỏi anh đi hôm qua 18/12 phải hông ạ

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
khách tăng suất là bình thường , đôi khi TR đặt toàn đi trước 15ph, nếu có tăng suất thì đổi bé khác chứ kg quen chờ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bác viết đúng ngắn gọn 2 dòng về bé... mừng bác...

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
đúng là ngắn gọn xúc tích, hoang mang chưa biết làm gì trong phòng

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
0 ₿
Anh hoang mang thì qua 383 sư vạn hạnh p12 quận 10 mấy bé giúp anh Mở Cửa Thiên Đường cho hết hoang mang nah

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
0 ₿
Lễ tân bên em có nhắn tin trước cho ảnh rồi. Lễ tân sợ ảnh đang chạy xe nên hông dám gọi, thành ra khi ảnh đến ngồi đợi thêm chút. Sự cố ngoài ý muốn nên mong các anh trai iu dấu cũng thông cảm khi gặp những trường hợp này ạ hihihi

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mấy vụ tăng suất cũng khá nhạy cảm, cảm giác đặt trước chả ai muốn bị chờ đợi cả. Vấn đề nằm ở cs và bé ưu ái khách vip tăng suất hay khách đặt trước mà thôi

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
0 ₿
Cũng không nói vậy được anh à. Trường hợp này thân bất do kỷ. Anh nào P.A Relax cũng muốn đón tiếp và phục vụ chu đáo nhất có thể. Những trường hợp này quản lý hoặc bé đều lựa lời nói với khách nhưng cũng rất nhạy cảm. Nếu anh là vị khách trong phòng, anh thấy bé hợp gu phong cách phục vụ tốt, lại đang cao hứng anh muốn đặt thêm suất nữa nhưng cơ sở từ chối, thì trả lời Chân Thật Nhất Anh sẽ cảm thấy thế nào ạ? hihihi
Chúng em làm ngành dịch vụ luôn mang tất cả tâm huyết mong muốn phục vụ chu đáo nhất cho tất cả khách hàng, nhưng trong những trường hợp này không có Nhạy Cảm này đúng khong có sai, ko có ưu ái cho riêng ai, chỉ mong các anh hiểu và thông cảm cho chúng em là chúng em đã vui rồi
Mà chắc có lẽ anh nhầm lẫn thông tin rồi, khách đặt thêm suất cũng chỉ là anh khách bình thường như mọi người, gặp Nhị Muội lần đầu chứ không phải khách VIP như anh nói đâu ạ hihihi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Rax and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Trường hợp này đúng là... :3onion15:
Tàn cũng vài lần trường hợp này... nhưng hok sao... nay hok gặp đc lần sau gặp... và Tàn cũng thường hay đi 2 vé... nên cũng hiểu cảm giác...
Vì vậy nếu Tàn có thêm vé... Tàn sẽ kêu bé xuống hỏi quầy tý nữa có khách nào book hok... nếu hok có Tàn mới thêm vé... còn nếu có khách book rồi thì hẹn bé lần sau...

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
0 ₿
Anh Tàn là tinh tế nhất rồi hihi. Anh nào cũng tinh tế như anh Tàn thì em hông phải khó xử như vậy hic hic. Nhưng làm dịch vụ là làm dâu trăm họ, các anh góp ý thì em cũng xin tiếp thu và cố gắng xử lý hoàn hảo nhất có thể hihihi

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
27
1,255
828
41
1 ₿
Công nhận, nếu khách trong phòng mà đang máu lên tới não, mà ko cho nó tăng suất là nó đốt quán thì sao. Thôi thông cảm ngồi chờ, bởi vậy nên rút kn, ko bao giờ đi massage mà thời gian bị gò bó cả. Tui bị trường hợp cũng mua vé 120p, mà 60p là bị réo về.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Anh ko nhầm lẫn thông tin đâu, ở đây a muốn nói khách đã tăng suất đã là vip đối với nhiều người rồi. A cũng ko nói khách trên phòng và khách ở ngoài ai vip hơn. Dĩ nhiên khách trên phòng họ muốn tăng suất là điều dễ hiểu. Tuy nhiên khách ở ngoài đã sắp xếp đặt từ trước và đến nơi phải chờ lâu mà chưa biết khì nào xong. Lỡ người trên phòng thêm hai suất nữa thì sao giờ? Tâm trạng người bên ngoài khi nhận được câu trả lời chân thật sẽ thế nào nhỉ. Ko phải ai cũng thông cảm và giữ được bình tĩnh lúc đó đâu.

Giải quyết những case này chưa bao giờ là vẹn cả đôi đường, chỉ mong ktv và cs khéo nhất có thể thôi

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Xưa em toàn vé 2, giờ đi theo a bị nhiễm rồi nè

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
0 ₿
ui thế mà em đọc câu trên lại hiểu nhầm ý anh rồi. Em sorry anh nha. Hihi
Khi khách book thêm lễ tân cũng có nhắn tin báo cho anh chủ topic, nhưng chắc anh ấy đang chạy xe hay bận việc nên chưa đọc tin nhắn nên đến nơi ảnh mới biết sự việc và ngồi đợi thêm chút. Bé lễ tân nói ra cũng hiền, hông dám gọi vì sợ ảnh đang chạy xe. Và khi anh chủ topic đến bên em cũng cố gắng sắp xếp không để ảnh đợi lâu, 18h30 ảnh đã có thể dạo bước thiên đường cùng bé rồi. hihi
Còn việc khách đặt thêm 2 3 suất nữa thì hầu như không có trường hợp này và anh cũng yên tâm bên em không dám nhận đâu ạ. Anh cứ khéo trêu em hihi
Em xin cảm ơn những lời góp ý chân thành của anh. Sau sự việc này em cũng đã train lại cho các bạn để có cách xử lý khéo léo hơn nữa với những case như thế này
Em cảm ơn các anh trai iu dấu đã luôn tin tưởng - ủng hộ và đồng hành cùng P.A Relax trong suốt thời gian qua. P.A Relax cũng xin cảm ơn những lời đóng góp ý kiến chân thành của các anh trai iu dấu đã giúp P.A Relax khắc phục những sơ sót để có thể phục vụ các anh trai iu dấu ngày càng chu đáo hơn hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

giahuy190696

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/3/22
Chủ đề
4
9
8
0 ₿
@P.A Relax : mình đi hôm 16/12 ạ.
Mình hiểu cho sự việc vừa rồi của cơ sở nên không có vấn đề gì nhé, chỉ là hơi tiếc vì thật ra thời gian của bản thân cũng có giới hạn, nên không đi trọn dịch vụ được. Còn ngoài ra các bạn phục vụ lẫn bé 02 đều rất là ok và làm cho mình thoải mái nhé.
Một chút chia sẻ thôi mong mọi người đừng hiểu nhầm mà đánh giá sai cơ sở, tội cho các bạn ấy :D

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh đã hiểu và thông cảm cho các bé ạ. Lần sau anh ghé, anh inbox trước cho riêng em, em gửi tặng anh một món quà nhỏ tri ân tấm lòng anh dành cho P.A Relax chúng em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: A Tăng