Cảm xúc từ 09

Lượt xem: 3,652

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

BiRyu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/19
Chủ đề
1
4
2
34
0 ₿
Hi ae, lần đầu viết bài hơi dài. Mong ae thông cảm nhé!

Bữa t5 con bạn nói nhức người muốn kiếm chỗ massage, bèn nhớ tới Shiatshu gần nhà có cả dịch vụ cho nam và nữ. 2 đứa chốt trưa t6 vào.

Đến sáng t6 nó báo đing đing đing tới tháng ko biết luôn. Thế là hẹn bữa khác, còn mình vẫn đi để trải nghiệm lần đầu Massage.

Tới nơi lúc 14h50, nhìn vắng vẻ lắm và sau được biết mình là khách đầu tiên trong ngày, vô book luôn gói gì đó 500k. Được chị chủ hỏi yêu cầu sao, mình nói chọn em nhẹ nhàng với khỏe là được. Vô phòng loay hoay 1 lúc thì em vào.

Dáng người cao vừa và mặt ưa nhìn, có nét mặn mà. Đặc biệt giọng nói nhẹ nhàng kinh, đến đây là tim đập loạn nhịp rồi. Em hơi nhát gái

Thủ tục thì xông xong ra nghỉ ngồi tám với em lúc tầm 5p thì lên tắm, và lần đầu được trải nghiệm tắm phao. Công nhận thích thật

Em này thuộc típ nhẹ nhàng và tình cảm lắm, ae có gì cứ nhẹ nhàng với em thì sẽ có bất ngờ, và nay mình đc cái bất ngờ đó

Tắm xong massage chút trên phao, rồi được em đưa lên nệm (nằm nệm vầy nó chắc, ko như giường cao), những nơi khác thì khỏe trước mệt sao. Riêng đây mệt trước, em dùng lưỡi rất tốt. Đi coi như toàn thân, và lần đầu mình được biết cảm giác đi lỗ nhị má ơi nhột phải biết.

Cảm giác và cảm xúc em mang lại cho mình hôm nay ko diễn tả hết được, từ lúc lên nệm nằm tới lúc em làm mình out thì chỉ còn lại 10p. Còn lại 10p 2 đứa ôm nhau tâm sự.
Coi như mình đi là ko có đủ tg massage khỏe, nên hẹn lần sau làm khỏe khỏi cần mệt

Đánh giá sơ bộ:
V1: 7đ mình ko đụng nhiều do bóp vai cho em.
V2: 8đ ôm vừa tay
V3: 8.5đ căng tròn
V4: mình ko đụng
Riêng phần service thì đúng là best cho bác nào thích gu nhẹ nhàng, tình cảm như người tình nhé.
Tick: 500k
Tip: 700k + bịch kẹo M&M
Mình tip vậy là do quá hài lòng về những gì mà em nó mang lại cho mình. Chỉ 1 từ tuyệt vời cho chuyến đi này.

Con bạn hẹn khi nào hết kỳ là dẫn nó đi, chắc chắn sẽ chọn em nữa.

P/s: Chào em cô gái Hà Tây!

• Like
Điểm cảm xúc: Dwolf and Kamelot

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Cảm ơn thông tin rp của bác.
E này face xinh k bác? Còn hay đã mãn teen bác?

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.