Q.10 Cảm xúc vừa ôm vừa xoa v3 sướng cực 52 PA

Lượt xem: 931

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Chơi phong cách khác biệt chút các đồng dâm à, Mình kể ra không biết có phải là phong cách không nhưng Mình thích chơi cách này à, hay cực hay luôn. À mà gặp bé này ở PA cũng quá đỉnh vì bé cùng sở thích của Mình.

:3onion24::3onion24::3onion24:
Chờ bao nhiều cái đèn đỏ bỏ qua bao nhiêu cái đèn xanh băng qua bao nhiêu cái cầu để đến với PA. Đến nơi cởi áo khoác ra bặn lên xe, gửi cho bảo vệ rồi vô lễ tân trình code lướt ipad chon bé 52 ngẫu nhiên vì thấy hình bé quá đẹp. Được locker dẫn lên phòng, vào xông hơi được chút thì thấy bé xách túi đồ vào phòng chào hỏi Mình. Mình thích ngẫu nhiên nên Mình không ngần ngại sờ mò khắp body bé để test hàng đúng 4 vòng ổn nên Mình chiều bé. Cho bé ngồi lên đùi Mình rồi chuyện trò làm quen với bé, tay Mình không yên khều qua khều lại cái sợi dây của bé xoa xoa đùi bé, bé cười đùa như đang thích lắm.

:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Đi xa hơn bé mở nước Mình tắm bé kì cọ cho Mình khắp nơi và gội đầu cho trái chuối của Mình, bé rất thích ăn chuối, trái chuối của Mình rất đài và cứng cong ngược lên bé nói của Mình sao to bự và dài vậy Mình hỏi bé có thích không bé gật đầu thích, bé ngậm trái chuối làm cho nó cứng thêm và Mình không thể kìm nén được đành bắn phà ra một phát chỉ thiên gọi là phát đầu tiên. Sàm sờ tắm gội lau sạch xong lên giường bé đấm bóp cho Mình, massage khỏe bẻ ngón, xoa bóp, đấm đủ bài, nhẹ nhàng nhưng rất bài bản, thêm đá nóng vừa đủ phê. Xong bài massage khỏe đến massage mệt, bé lại tiếp tục nắn trái chuối của Mình rồi ngặp miệng bé vào trái chuối Mình cho vào lút luôn bé như mắc nghẹn nghe tiếng bé la ư ư, Mình xoa bóp khắp body bé, bé trườn bò lưỡi bé lướt khắp người Mình, tay tôi xoa vào v3 của bé căng, Mình thích chời trò chơi này, xoa đi xoa lại tròn xoe như trái banh, thọc tay vào xoa háng bé rồi lại xoa mông rồi lại xoa vào vùng kín của bé, nước nhiều nhiều, bé cắt tỉa gọn, trò chơi của Mình thích xoa vào v3 của bé, bé có vẻ rất thích cảm nhận được Mình xoa cho đã cái mông bé keke

Mình và bé đùa qua đùa lại một hồi móc sâu vào và ra đòn quyết định thăng hoa với body siêu dâm gợi cảm của bé, sàm sờ xoa v3 rồi tấn công vào v1 của bé và mút vào vùng kín của bé vờn qua vờn lại một hồi thì bắn ra lần 2 gọi là lên mây lần 2 cực sướng. Out xong nằm thở phà ôm bé một lúc dìu nhau dậy tắm lau sạch bận đồ xong được bé dẫn độ xuống, lúc này rung giò xuống thang bộ chân rung rung

Đi xuống bé hỏi sướng không anh? Anh có đói không? Có món gà ác ngon lắm anh ăn no cho bồi bổ rồi về lần sau lại đến với em tiếp nha. Nghe mà mát cái ruột gì đâu, xuống lễ tân ăn món gà ác xong, ngon ơi là ngon.

:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
KTV 52:
Face :xinh, dễ thương
V1: Vừa tay
V2: mượt đẹp
V3, cái vòng Mình thích đùa với bé, tròn xoe như trái banh
V4; Quá đỉnh, nước nhiều, mút sướng quá. Đáng đồng tiền.

Tic: 840k camapro
Tip: 1200k

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Góc Phố đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @Góc Phố đã ghé thăm cơ sở và giành thời gian viết bài cho bé 52.
P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận