Massage Khoẻ - Cân bằng cảm xúc tại Balance spa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Cân bằng cảm xúc tại Balance spa

Lượt xem: 2,463

mrbanana

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/10/23
Chủ đề
1
106
89
Hcm
0 ₿
Chào mấy đồng râm, cũng 1 thời gian ở ẩn lo kiếm tiền , nay thấy mấy cơ sở spa vuốt lướt mọc lên như nấm, nên t quyết định đi một vòng vài cơ sở tiêu biểu và sẵn review cho ae có sự lựa chọn

Điểm đầu tiên t đến là chốn cũ nổi tiếng một thời của ae , đó chính là orchid , nay đổi tên lại là Balance,nhìn chung thì nhân viên đã đổi mới hết, chỉ có em Mi là nv cũ

Nên yêu lại từ đầu t chọn e Nhi, nghe có vẻ là trẻ nhất ở đây, ấn tượng đầu tiên là e khá trẻ, kiểu dễ thương baby , và có vẻ rụt rè ít nói, bé dáng loli nhỏ con,nhìn cưng quá..

Em đưa khăn và mình vào tắm rửa sạch sẽ, ae nên giữ sạch sẽ thơm tho thì mấy bạn nhân viên mới có cảm tình và làm tốt hơn,

Đầu tiên e thi triển bài khoẻ khô, vẫn là những bài quen thuộc từ trước đến giờ vì t đi cũng nhiều nên cũng thuộc hết rồi, về lực e làm tạm ổn đủ bài,

Phần trông đợi nhất vẫn là vuôt lướt, e đổ dầu toàn thân rồi từng bàn tay vuốt lướt rất nhịp nhàng tận các hang cùng ngóc ngách. Bàn tay em ấm và mịn, từng động tác được lập trình bài bản, kết hợp chọc ghẹo xoay nắn vặn vẹo kéo ngược thằng nhỏ ra sau,

Đến lúc này thì t không chịu được phải xoay người lại, và cũng được khám phá tương tác với e, vòng 1 vừa với đôi bàn tay nhỏ,mềm nhẹ theo kiểu tự nhiên,

Sau một hồi tương tác qua lai t cũng đầu hàng dứoi bàn tay của em

Mọi thứ đều hài lòng chỉ có cơ sở vật chất so với q7 thì không bằng, phòng mới , thơm, chỉ có nhà tắm thì hơi nhỏ và không được đẹp

Điểm tới t sẽ lại ghé thăm Hasu , chờ bài review kế của t nha

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,090
1,321
Sài Gòn
11 ₿
Không bác. Nhi này là cô bé khi mới xin vào làm đã đá lông nheo với mình, cũng là số mà m ko rv để dành xài riêng mwhahahahaha. Giờ chắc cô bé dạn tay rồi. Còn rủ mình đi coi film ma Thái nữa :2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and Súng máy

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,090
1,321
Sài Gòn
11 ₿
Bé là người hướng nội, ít nói lắm, bác phải chịu khó gợi chuyện, ẻm thích film ma Thái lắm, gợi chủ đề đó ẻm mới hào hứng, bé rất rất dễ thương, ngoan nữa, nói nhỏ nhỏ ko à. Mà m thích nhất ở tay bé là nó rất ấm :cuteonion27:

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
505
269
0 ₿
Bác TPS thật cao thủ sau khi dẫn đi xong là Happy ending ở Love Hotel là đúng bài bác nhỉ kkk

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh