Cạn kiệt sức lực cùng em

Lượt xem: 1,326

GTS

Nhập Môn Massage
7/1/20
115
9
20
Hổm nay hệ thống Dubai KM vé nên lúc nào cũng đông đi thử Z thế nào. Hai lần cùng em mà có 700k còn được giảm 50% nữa. Phòng ốc sạch sẽ, góp ý cơ sở chút là máy lạnh mở 16 độ mà nó hầm quá không có lạnh.
Về em ktv, vào gặp em hơi bất ngờ do người quen, một số khá hót ở DBBT trước đây. Bồn tắm hơi nhỏ nên mình và em tắm tha hồ đụng chạm các kiểu, ngực em khá săn chắc , nhìn rất đẹp. Em làm 7*7 49 kiểu trong bồn, mình thích nhất là kiểu đứng 1 chân dưới bồn 1 chân trên thành bồn em nằm phía dưới bj, lúc thì ngược ra sau để bj khá là đã. Sau 15 phút chịu k nổi bắn thẳng hết vào miệng em, em k chừa 1 giọt các bác à.
Về phẩn khoẻ em làm rất bài bản, đủ hết các kiểu rất là khoẻ. Hơi lo lắng là tuổi cao không biết có ra cái nữa nổi không, em cười mình đầy ẩn ý cứ để em lo. Bỏ qua phần thái cũng đầy đủ như các bài, thấy thằng em mình khó lên nữa em dùng cô bé của em làm nuru mình, đã lắm các bác ah, thế là thằng nhỏ lại ngóc đầu dậy, mình hỏi em lỡ thằng nhỏ nó hư chuôi vào hun cô bé thì sao, em chỉ cười duyên thôi mà để ý em cười rất là dễ thương. Tiếp tục khoảng 20 phút nữa với đầy đủ các kiểu thế là lại bắn vào hết miệng em ở thế 69. Không nghĩ là qua cái tuổi U40 như mình lại bắn 2 cái trong chưa đầy 2h, về mà mệt cả người nhưng khi ngồi viết report lại muốn vào gặp em để được mệt nữa thôi.
SBD: 10
Face: 9
V1: 8
V2: 9
V3: 9 căn tròn
V4: 9 nước nôi lênh láng

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung
  • C carrot93:
    Mọi người cho mình xin đc masage yoni ở SG với
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    qua đây mình làm cho vô yoni làm gi
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    nữ là mình free luun :))))
  • P Chat Bot:
    Phan Huy Dung has left the room.
  • K Kingking1004:
    Mọi người cho hỏi nha trang massgae ở đâu ạ
  • K Kingking1004:
    hello mn, cho e hỏi nha trang massage ở đâu ạ. Em ma ts ạ. Mật khẩu giá cả ntn ạ
  • robotbua robotbua:
    Giờ đi massage có mật khẩu nữa ta ? Kkk giống điệp viên quá
  • K Kingking1004:
    Em ko biết nên nói đại
  • K Kingking1004:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
  • robotbua robotbua:
    Kingking1004 nói:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
    mấy bài ấy chắc lâu r, nên xác nhận lại thông tin trc khi đi để khỏi ngỡ ngàng bác :)))
  • robotbua robotbua:
    Đi ngang Linh Cherry hoài vẫn cửa đóng then cài, thế là PN mất 1 chỗ chơi ngon r :(
  • hitaro hitaro:
    Đầu tuần vui vẻ nhe bà con :D có ai thích quay vòng quay may mắn k nào
  • robotbua robotbua:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
    haha theo thông tin tui đc biết thì tỉ lệ trúng l2 99% lận, bác không cần phải lo đâu :p thông tin leak từ bộ chỉ huy cơ :D
  • robotbua robotbua:
    Wao B30B30

Hunghao

Tiểu Đệ Massage
    27/12/16
    472
    123
    U 50 còn 2 shot đc huống hồ là U 40 cứ phải lo xa. A hi hi, Số hot ở DBBT là số mấy vậy còn nhớ không?

1Sở Lưu Hương1

Bé Thích Massage
    21/2/21
    62
    20
    ngon trym nha bác...đợi bên đây cập nhật KTV là bay qua liền mà lâu quá ko thấy :(

Mở ảnh nền