Cạn kiệt sức lực cùng em

Lượt xem: 3,788

Hailua2805

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/20
Chủ đề
4
217
13
23
0 ₿
Hổm nay hệ thống Dubai KM vé nên lúc nào cũng đông đi thử Z thế nào. Hai lần cùng em mà có 700k còn được giảm 50% nữa. Phòng ốc sạch sẽ, góp ý cơ sở chút là máy lạnh mở 16 độ mà nó hầm quá không có lạnh.
Về em ktv, vào gặp em hơi bất ngờ do người quen, một số khá hót ở DBBT trước đây. Bồn tắm hơi nhỏ nên mình và em tắm tha hồ đụng chạm các kiểu, ngực em khá săn chắc , nhìn rất đẹp. Em làm 7*7 49 kiểu trong bồn, mình thích nhất là kiểu đứng 1 chân dưới bồn 1 chân trên thành bồn em nằm phía dưới bj, lúc thì ngược ra sau để bj khá là đã. Sau 15 phút chịu k nổi bắn thẳng hết vào miệng em, em k chừa 1 giọt các bác à.
Về phẩn khoẻ em làm rất bài bản, đủ hết các kiểu rất là khoẻ. Hơi lo lắng là tuổi cao không biết có ra cái nữa nổi không, em cười mình đầy ẩn ý cứ để em lo. Bỏ qua phần thái cũng đầy đủ như các bài, thấy thằng em mình khó lên nữa em dùng cô bé của em làm nuru mình, đã lắm các bác ah, thế là thằng nhỏ lại ngóc đầu dậy, mình hỏi em lỡ thằng nhỏ nó hư chuôi vào hun cô bé thì sao, em chỉ cười duyên thôi mà để ý em cười rất là dễ thương. Tiếp tục khoảng 20 phút nữa với đầy đủ các kiểu thế là lại bắn vào hết miệng em ở thế 69. Không nghĩ là qua cái tuổi U40 như mình lại bắn 2 cái trong chưa đầy 2h, về mà mệt cả người nhưng khi ngồi viết report lại muốn vào gặp em để được mệt nữa thôi.
SBD: 10
Face: 9
V1: 8
V2: 9
V3: 9 căn tròn
V4: 9 nước nôi lênh láng

• Like
Điểm cảm xúc: Châu Việt Cường

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
U 50 còn 2 shot đc huống hồ là U 40 cứ phải lo xa. A hi hi, Số hot ở DBBT là số mấy vậy còn nhớ không?

• Like
Điểm cảm xúc: Tran Duc Lai