Cần lắm những tư vấn về massage Hạ Long

Lượt xem: 41,782

Trai.xd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/9/18
Chủ đề
1
2
0
38
0 ₿
Anh em Hạ Long có chỗ nào massage hay, chỉ dẫn với.

Đàn ông Chất

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/19
Chủ đề
0
1
1
38
0 ₿
Hôm qua đc dịp đi hạ long nghe các bác giới thiệu tầng 4 mường thanh. Hí hửng từ nhà đến khi vào chọn gơi vip 120 phút, 800 k. Đúng là ăn phải ruồi. Làm ăn như síp, ko có đóng ghạch thì nói mẹ đi đằng này cứ úp úp mở mở, đến khi trả tiền xong nó mới khai ra là bị công an theo dõi. Bị dẹp rồi còn đâu. Mất tiền bực cà mình. Trong cái rủi lại có cái may, cũng trên diễn đàn có ông anh đăng bài giới thiệu massa huyền lan, mình lấy số rồi nhắn tin hỏi thăm, đc bác chủ cam kết nên sau khi ăn tối xong đi bộ hơn km mò tìm đến. Đệch cái là đến nơi thấy đóng cửa. Quá là cay cú chứ, ức chế gần chết. Mình gọi luôn cho chủ nhà thì đc bảo là đợi tí. Vừa lúc có ông anh xe ôm đi qua gạ dẫn đi mấy động thăng thiên mì ăn liền. Đang ức chế đi luôn. Nó dẫn m đến một chỗ xâu trong hẽm ấy. Vào thấy có đến 20 em, nhiều em cũng ngon, có mấy thằng trung quốc đang chọn, chủ nhà kêu mình vào chọn hàng, vừa định vào thì tay chủ nhà massa huyền lan gọi cho mình bảo mời anh quay lại. Suy nghĩ lúc bảo nếu ăn mì ăn liền thì ko cam nên quyết định kêu lão xe ôm chở m quay lại. Đến nơi thấy nó đang mở cửa , vào sảnh thấy 6,7 em , trẻ có, già có nói chung là đc. Sau mình vào quầy làm thủ tục. Massa từ a đến z giá 600k bảo là giảm 100 k do nhà chủ thất hứa với mình. Ok. Quay sang định chọn 1 em mặt xinh, cao, lửa. Nhưng bất ngờ lại thấy 1 con em đang nói chuyện điện thoại làm m ko thấy. Em nhỏ nhắn, mặt xinh, nhìn cái là bồ kết luôn. Vậy là quay lại chọn em ấy. Lên phòng qua các thủ tục ban đầu vào đề, m bắt đầu tán tỉnh em trong khi em massa cho m, tán hay qua làm em sướng xong rồi mình bảo em để m massa lại cho, quay sang m làm nhân viên còn em làm khách đc massa, đàn ông mà massa cho phụ nữ thì thế nào nhỉ, tay đặt lên từng bộ phận, vừa bóp vưa xâm lấn dần dần, dùng tay chán rồi dùng lưỡi, cứ dần dần làm em nổi hết da gà, sướng quá anh ơi. Kết nhất em câu. "Anh cởi đồ của em là em méch mẹ em đấy" bố ai chịu đc. Đến lúc thời cơ chín muồi là mặc áo giáp chiến đấu. Sướng, em lúc đầu cứ quàn quại, như kiểu m làm thịt em ấy, càng kích thích hơn," anh nhẹ thôi, em đau" mẹ bố thế có chết ko chứ, vật lộn nhau đến hơn 40 phút, trên có, dưới có, bế xốc lên, từ trên giường xuống đất, xập luôn thang rường em phải kêu lên, " anh dằn vặt em không chịu nổi rồi, thêm nữa là anh phải thưởng cho em đấy" ok luôn thế là be xoc đưa ra bàn con chốt hạ. Xong ôm em cho năm trên người mình, phải đến 10 phút rồi rút súng thu quân. Lấy số dt, zalo, fabook. Bo cho em thêm 300, cộng 100 lúc mới vào phòng. Tổng thiệt hại 1 củ. Xứng đáng.

• Like
Điểm cảm xúc: Quanganh1

takáhj

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿