Cần lắm tư vấn của các bác có kinh nghiệm

Lượt xem: 3,326

Lần Đầu Làm Bậy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/4/17
Chủ đề
1
2
0
28
0 ₿
Tình hình là năm nay em 22 tuổi, những vẫn còn zin các bác ạ. Cứ mỗi lần hưng phần không kìm được là chỉ biết xem *** rồi quay tay tầm 5' là ra rồi. ( Bình thường là 5-10', còn khi xem *** dịch nhờn ra là quay tay ra rất lẹ ).
Nên nay em muốn đc trãi nghiệm để quen dần cảm xúc giúp thằng "em" nó phát triển, và đặc biệt là có chuyện mà nói với anh em, chứ cứ bị chọc suốt hiền quá chả biết Massage, tới Z là gì :))
Vì là lần đầu nên cũng không muốn mất tiền ngu vì nhanh ra, nên nhờ các bác tư vấn nhu cầu phù hợp với e:
+Nên đi massage BJ trước cho quen dần hay là tìm em nào làm luôn vài shot luôn vậy các bác?

chym đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/17
Chủ đề
1
28
8
29
0 ₿
Nên đi massage trước, đi chịch cái đáng sợ nhất không phải là nhanh ra mà là éo cương được lâu rồi không ra nổi luôn ( hệ luỵ thủ dâm quá độ làm rối loạn cương dương ), nhanh ra thì bth thôi, cơ mà bị rối loạn cương dương như mình là khỏi chịch mẹ gì luôn, mình đi chịch mình sướng mà mấy mẹ thấy mình vậy nói câu làm như mình có nghĩa vụ làm mấy mẹ sướng vậy á.
Đi massage nếu có bị nhanh ra hay rối loạn thì còn phần đấm khoẻ cực đã, đi theo giờ, hết giờ mới nghỉ, còn đi chịch thông thường thấy mình ra rồi là đi tắm đi về éo kịp chào liền.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Lần đầu nên kiếm 1 trưởng lão nào đó dắt em đi. :) Chỗ nào sạch sẽ, ktv tươi một chút ... Để có ký ức đẹp đẽ hahahah

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Kkkk. Nghe mà nhớ cái thời Ad cinf trẻ trâu quá. Ih như bạn này cũng 22t mới biết này biết kia cho có với người ta. Câu chuyện của bạn này xem ra còn dài lắm. Ad khuyên bạn nên đi massage Hj trước hưởng thụ từ từ đi bạn Vì đời bạn còn dài Tinh bạn còn nhiều. Kkkkkk good luck!!!

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
@Thần Long dẫn em đi với, em cũng mới 23 thôi, cũng chưa biết gì đâu anh :)

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Khuyên chân thành, tìm hiểu STD trước. Massage HJ thôi ku nhé. Muốn BJ thì kiếm con ghệ đi. Hàng họ BJ thì đeo bao vô BJ. Sức khỏe là quan trọng nhất. Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Lần Đầu Làm Bậy

Lần Đầu Làm Bậy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/4/17
Chủ đề
1
2
0
28
0 ₿
Thanks các bác nhiều, nghe bác Dx3 nhắc STD đọc mà thốn kaka!!
Vậy là giờ mình mua vé massage như bình thường 60'.
Rồi vào đó xông hơi, yêu cầu e ấy HJ cho mình. Rồi Hj xong vẫn đấm bóp tiếp cho mình đến khi hết giờ phải k các bác hay tùy chỗ, HJ xong phát là out vậy :))
Mà nếu HJ thì tip bao nhiêu là đc các bác, tuổi mới lớn hừng hực khỗ quá :3

chym đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/17
Chủ đề
1
28
8
29
0 ₿
Xông đấm rồi hj, nếu đấm có nhiều bài thì tầm hj xong là hết giờ, dư thì ôm ấp tí. Tip tầm bằng giá hoặc hơn.

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
tuổi trẻ ít tiền đi massa kiếm cái nào rẻ rẻ như Thái Bình 3, vé 60, bo 200 đi riết rồi lên kinh nghiệm, HJ BJ có đủ đỡ phải quay tay

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Tic dưới 100 thì tip 150-200. Tic dưới 200 tip 200-300. Tic dưới 300 tip 300-500.
Ku cứ đi đi ai ăn thịt đâu mà sợ, hỏi nhiều quá loạn thông tin và mất đi phần thú vị cho lần đầu tiên. Đi về hỏi tiếp hay hơn.

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Tùy lúa em có bao nhiêu thôi.

Còn trẻ, còn sung thì đi massage cứ yêu cầu 2 shot. Xong Tip rộng tay một chút.

Ví dụ vé 200k thì tip 2 shot 500k cũng ngon rồi

Lưu ý không được nghiện vì trò này dù sao cũng tốn tiền lắm. Chưa có kinh tế thì quay tay cho tiết kiệm

10giaylaout

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/17
Chủ đề
1
29
6
42
0 ₿
Massage đi. Đi quất lần đầu tui ra nhanh lẳm. Massage cho quen.
Bạn xem trên diễn đàn, tìm được chỗ, số ưng ý thì tới làm 1 suất.
Dạo này có nhiều cơ sở có vip thái kìa, tới luôn, vui hơn hj hay gặp robot sóc lọ lắm.

bossmassage

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
0
13
2
26
0 ₿
Mình khuyên bạn nên đến massage Đồng Khánh gặp 2 em số 11 & 27 để chỉ giáo nhé :))))
Tic + tip = 250 ( có vé mời -- k vé mời thêm 100k)