Góc tâm sự Cân nhắc từ giã Massage!

Lượt xem: 4,572

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Tâm trạng hụt hẫng như kiểu vừa mất cái điện thoại hay chiếc xe yêu thích vậy thôi mà bác, cách giải quyết là tìm 1 cái điện thoại hay chiếc xe mới thôi.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: cuonghoib6, pokerist and SoHuong

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
CHÂN ÁI cho dù có là Em Gái Matxa đi chăng nữa ... cũng hok thể nào đem đi so vs một món đồ vô tri vô giác như vậy được rất ư là khập khiễng.
Vật chất yêu thích lỡ mất rồi ta có thể bỏ tiền ra sắm lại món đồ xịn xò hơn ngay và luôn.
Nhưng một khi người mà mình thích , mình dành tình cảm bấy lâu dù rằng có đơn phương đi nữa ... bỗng dưng một ngày đẹp Trời người ấy mất tích , liệu rằng ta có thấy nhói đau trong lòng hay hok !? SAY NO !! Thì chỉ là nhu cầu của cái "chân giữa" chỉ là mối quan hệ qua đường ... còn đâu là chân thành đâu là chân ái.
Nếu dễ dàng ignore luôn , đi tìm người con gái khác lấp vào khoảng trống ấy thì chẳng còn lời nào để nói.
"CẢM" một người là không có đúng hay sai, không phân biệt độ tuổi hay giai cấp, không phân biệt giàu nghèo, sang hèn.

Mỗi cuộc đời con người là một mảnh ghép , mỗi mối quan hệ là những mảnh ghép tình cờ , và không phải mảnh ghép nào cũng đúng.​

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Đôi khi mình xem Người ta là tất cả. Nhưng ngược lại quá chăng ta chỉ là một lựa chọn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu như thật lòng Bro xem người ấy là tất cả của Bro , không một ai có thể thay thế được hình bóng ấy. Thế nhưng người ấy chỉ xem Bro là một trong những lựa chọn. Người ấy hoàn toàn có cái quyền đấy , có thể so sánh , có quyền lựa chọn cho mình đối tượng ưu tú nhất , phù hợp nhất vs tiêu chí chọn bạn trai chuẩn nhất của cô ấy.
Ra Chợ mua bó rau , mua thịt cá còn lựa thứ ngon mà mua nói chi chọn bạn.
Tiên trách kỷ hậu trách nhân , trách người chi bằng trách mình , tự vấn bản thân mình xem mình đã đủ bản lĩnh , đủ năng lực để cô gái ấy nhìn ra dù Bro còn thiếu một chút xíu xiu nữa mới đạt chuẩn yêu cầu của cô ấy ... nhưng Bro đã vì cô ấy mà tận tâm tận sức lực để chăm lo bằng hết khả năng của Bro.
Hãy làm sao để cô ấy nhận ra rằng mình xứng đáng, mình là một ưu tiên, chứ không phải một lựa chọn. Dù hok phải là sự lựa chọn tối ưu nhất nhưng hãy chứng minh mình khác với những tay ong bướm vây quanh cô ấy chỉ giỏi ba hoa chích chèo , mình nói ít làm nhiều , hok cao hứng nói suông.

Và nếu muốn một ngày nào đó muốn buông tay Bro nên tự hỏi chính mình câu hỏi này :
“Tại sao bạn lại chọn cô ấy mà không phải là một ai khác !?”.

Nếu Bro không có một câu trả lời thỏa đáng nào thì đừng nản lòng, hãy tiếp tục suy nghĩ và tìm cho mình câu trả lời chân thật nhất. Đôi khi chẳng cần lí do, đơn giản vì Bro muốn làm điều đó mà thôi.

Nhưng nếu đã nhiều ngày trôi qua mà Bro vẫn không tìm ra câu trả lời và mối quan hệ này không khiến cả hai vui vẻ, thoải mái thì hãy để nàng ra đi. Có một câu nói rất hay: “Một là ĐỨNG LÊN và trở thành người đàn ông mà cô ấy cần, hai là NGỒI XUỐNG để cô ấy có thể thấy người đàn ông phía sau”.​

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Cảm ơn Bro đã đả thông tư tưởng. Hẹn Bro một ngày không xa :cuteonion57:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
ai cướp mất khuôn mặt jokerz đẹp trai trên avata của anh dòi vậy :7onion37:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
tìm lại được là tổ chức 1 cái party rượu vang, ngâm mình- tắm bồn - Full service cùng bé để ăn mừng chứ hỡ bác :b36:

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: MeVius, Cacaca and cuonghoib6

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Bác chủ thớt là ngừoi tình cảm, nhưng lại có một lổ hỗng trong tâm hồn.
Cô ấy có lẽ là một người có lòng tự trọng, ko có tình cảm với bác đâu, và không muốn làm khổ bác, và thấy ko xứng với chân tình của bác. Nhiều khả năng nữa đó là trong thời gian làm nghề này cô ấy đã gặp rất nhiều người như bác rồi (khả năng này cao)
Mình cũng giống bác, mình gặp chân ái của mình lúc mình cô đơn, chán cuộc sống cùng cực. Mình tôn trọng cô ấy đến nỗi còn ko để cô ấy phải làm việc đó, chỉ nói chuyện thôi. Cô ấy ra đi cũng trốn tránh, mình hiểu, và tôn trọng quyết định ấy.
Mình cũng ko có nhu cầu tìm chân ái mới, vì vẫn chưa quen.

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Trong 4rum, có nhiều bác bị say bé ktv do chuyện tc trục trặc gớm ta.
Mình cũng đang say 1 e khá hot, cảm ngay lần đầu gặp gỡ vì e quá ân cần chu đáo như ny + đúng gu nữa :b96:. Làm luôn grab food mỗi khi tới thăm e rồi tranh thủ ôm âp và nc với e

E hỏi mình : sao a kỳ zạ? Tắm a cũng tự tắm + thư giãn cũng hok luôn? Mình cười và trả lười : vì a k muốn e bệnh đâu nhe. Chỉ cần gặp e, nghe giọng e và để cho a ôm thế là a vui rồi. Đấy là a đang thư giãn rồi đấy. Lúc này, e nói ngại lắm khi a k cho e làm j hết. Nhìn e rồi cười và kiss trộm 1 cái lên.

Hãy chân thành và thật lòng
Đừng để sau này hối tiếc

Chúc bác @Cacaca, @Cô Bé Mùa Đông và *** bác đang say nhiều sức khoẻ nha

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Những lời a nói thật chân thành, e cũng mong ng ấy luôn vui là mình hạnh phúc rồi.

• Love
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
làm hẳn 1 bài tâm sự đi bác, để anh em cùng vào chia sẻ, mình cảm nhận câu chuyện của bác rất hay

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
@MrxXx hồi nhỏ thi văn 5đ là vui lắm rồi nên k dám đăng đàn tâm sự đồ đâu ạ. Thích đi comment dạo cho vui khi cảm xúc ấy ùa về...chợt đến rồi lưu giữ mãi !!

I am not the first
I am not the last either
Just feeling this moment
Be happy :ami-(17):my girl

• Love
Điểm cảm xúc: El25