Cần Thơ Cần Thơ chuyện bây giờ mới kể

Lượt xem: 1,784

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Cách đây hơn 1 tháng đi công tác ở Cần Thơ có làm vài con rắn ở Trần Văn Hoài,rượu nhập tâm tà dâm nổi loạn thế là lên hỏi e google massage ở đâu vì lúc đó chưa biết diễn đàn này,e nó cho cả đống lựa chọn,thấy có kingroom phạm ngọc thạch có xe đưa đón tận nơi bấm số quản lý Lắm gọi luôn hỏi vé này nọ,ql nói a cứ đến e tư vấn.Rồi ok chốt luôn,rượu với rắn đang quậy trong người ko cầm cự được lâu đem xe qua đón a ngay và luôn,5 phút sau uy tín nhà may Tèo 1 chiếc 7 chỗ Mitshubishi Xpander đã đến,lên xe luôn đến cơ sở nhìn bề ngoài ko có gì nổi bật lắm,khi vào thì được e tiếp tân giới thiệu các gói nghe lùng bùng lỗ tai,chỉ nhớ là đang có giảm 50% rồi chơi luôn gói 1t2 giảm 600 mình hỏi luôn tip cho ktv sao e nó nói tùy a thương lượng,nghe thấy thích thích rồi nha
Loker đưa lên lầu 2 rồi hỏi gu mình,sao cũng được mình hạc xương mai là được rồi,trong lúc chờ e vào mình xông hơi 1 chút 5 phút sau e vào hỏi thì e ,nói em số 09 tên Ly người Hậu Giang cũng khá xinh
Face 7/ 10
Vòng 1 : 7/10
Vòng 2 : 6/10 có chút mỡ
Vòng 3: 8/10 cái này ngon
Vòng 4 : tự nhiên như cô tiên,ko cắt tỉa,nước đầy đủ
Sau khi hỏi thăm nhau thì cũng đi tắm chung,trong lúc tắm cũng hỏi e nó menu của e có món nào ngon,e nói MS out 1 lần 500k,tắm xong e nó làm khỏe các kiểu đủ bài,rất Ok ko chê được
Tic : 600 đã giảm 50%
Tip : 1 200 k + 200k ( cái này chỉ có bác Phát92 hiểu,người trong cuộc hiểu người trong kẹt )
Cho e tài xế xe hơi 100k vì chở đi chở về,say quá quên cho locker luôn
Tổng thiệt hại : 2 100k
Sau khi về TP lang thang trên mạng mới biết được diễn đàn,tiếc là biết hơi muộn chứ nếu biết diễn đàn từ lúc mới ra thì giờ rp cũng lên úy,tá rồi hic...hic...

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Viết tới 30,50 bài là thấy oải r bác :))) nhiều mem lâu năm viết còn đuối lên xuống, ko phải giản đơn có hứng viết mãi.

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi and Giàhamzui

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Viết đc 30-50 bài là ma là quỷ luôn rồi. Hứng thú nỗi gì=)))

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Nói đâu xa, quái vật @Neo đại ca đây đi 20ve/30ngay :v đi là viết chắc giờ lon cao nhất dđ,kkk