Cần Thơ Cần Thơ gạo trắng nước trong ai đi đến đó phải ghé DuBai Cần Thơ

Lượt xem: 2,008

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Em nào biết em nào có hay , may mắn được sư huynh @Ngũ Phát 92 dẫn dắt cũng như hỗ trợ nên thằng em trưởng thành lên từng ngày chút , thông qua bài này tiểu để xin chân thành cảm ơn anh .

Quay trở lại vấn đề chính sau rất nhiều thời gian chưa có duyên với Cần Thơ thì cuối cùng em cũng đã có chuyến đi công tác tại Cần Thơ trong vòng gần 2 tuần . Sập hố bom cũng có nhưng mãn nguyện vì sau nhiều quá trinh thời gian đi massage tìm đến được một nơi hợp lý , lý tưởng như là massage Dubai nơi dành cho những người đàn ông luôn khao khát tìm kiếm được sự mới mẻ , cũng như giúp cho phái mạnh chúng ta xả stress sao những lúc khó khăn , nỗi buồn trong cuộc sống . Như anh em đã biết nếu nói về CSVC thì gần như Dubai làm rất tốt có thể nói đối với mình Dubai đứng thứ hai thì không ai đứng thứ nhất . Vì mình đã đi 3-4 các CS ở CT khá có tiếng nhưng xét về sự đầu tư mình nghĩ CSVC hiện tại Dubai làm mình rất ưng ý nên về phần CSVC ở Cần Thơ nên mình khá tự tin khi chấm điểm về CSVC Dubai .

Thế là câu chuyện của em cũng sắp bắt đầu .

Chuyện là em cũng đã đi nhiều bé trong Dubai nhưng hôm nay thì lại muốn viết về bé KTV 96 . Hôm đó không biết do may mắn hay sao mà anh quản lý nói là có bé mới vào làm thế là không suy nghĩ gì nhiều em liền vội book ngay bé KTV mới để coi hàng new thì nó new như thế nào :3 . Vào phòng thì cũng như anh em , được bạn locker dẫn vào phòng sau đó chuẩn bị xông hơi , sau 10 phút xông hơi xong thì vé bước vào cửa , mở đầu câu là chào anh , lúc đó mình xông hơi mới xong nên hơi mệt nên bé cũng lau cho khô mồ hôi xong sau đó thì chuẩn bị vào tắm . Bé tắm vệ sinh khá kĩ mọi thứ đều ok , đặc biệt rất nhẹ tay với cậu bé giúp cho mình thấy rất thích và bé đã có kinh nghiệm nên +1 điểm thêm cho bé .

Nhận xét của em về bé như sau :

V1 của bé vừa đủ
V2 khá nuột
V3 Doggy thì chỉ có lên nóc nhà ^_^
V4 Vệ sinh khá sạch sẽ cắt , tỉa gọn gàng

Nói về thái độ của bé thì khá là dễ thương thích hợp cho các anh em có nhiều tâm sự , đặc biệt bé nói chuyện rất lanh và chịu khó tâm sự , chia sẻ với anh em .

Về phần massage khỏe : Bé đi đủ bài , lực vừa đủ tùy vào thể trạng cơ thể anh em mà mình nghĩ bé sẽ nên biết lúc mạnh lúc nhẹ .

Về phần massage mệt : Gần như mọi thể loại nào bé cũng đều làm qua cho em từ nuru , cháo lưỡi , hôn cậu bé ...... Sau một thời gian thì cuối cùng cậu bé của em cũng đã bị khuất phục sau một thời gian chiến đấu khá lâu , cũng muốn níu kéo thêm xíu :))) nhưng phải tạm dừng cuộc chơi ạ .

Tổng kết

Tic 800
Tip 1tr Bouns thêm 500 vì cách xử lý cũng như cách phục vụ của bé .Vì hôm đó khá vui nên mình có hơi quá tay tuy nhiên nhìn lại đi chơi để vui vẻ nên sau khi về thì cố gắng cày lại :3
Suporrt thêm cho anh em nhân viên CS : 100
Tổng 2tr400

Lời nói cuối xin cảm ơn tất cả anh em đã bỏ thời gian ra đọc , cũng như nếu có thì mong anh em cho tiểu đệ góp ý ^^

Đây là bài đầu tiên của em nên mong có gì thiếu xót mong anh em bỏ qua cho tiểu đệ , rất mong có thể được giao lưu cùng với anh em để diễn đàn chúng ta ngày càng có thể lớn mạnh và chung tay xây dựng một cộng đồng MASSAGE không công nghiệp .

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chúc mừng bác ! Mà a quản lý này hơi lươn nha mới tuần trước t ghé cũng nói là mới vào làm ấy , phải nói làm được gần tuần chứ kkk , nghe bác rw thì thấy bé đã lên tay r B25

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Bé này có cố gắng mình đi 2 lần rồi , so với may bé khác mình thích nhất là cách giao tiếp ^^