Cần Thơ gạo trắng nước trong...

Lượt xem: 19,171

thinhnp1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/11/15
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Em đăng bài này để report về Cần Thơ các bác ạ. Em nói thẳng là em ghét do em đăng bài hỏi địa chỉ Cần Thơ mà k bác nào trả lời cho em nên tự em mày mò Cần Thơ.
Em vào Cần Thơ 1 buổi chiều thứ 6 cũng rủng rỉnh lên book khách sạn 5* ở. Mà ở CT 5* thì các bác biết ks nào rồi ạ.
Ngày 1, thử dịch vụ massage 5*
Đánh giá:
Phòng ốc, tuyệt vời 10/10
Nhân viên: trắng, xinh,
Vòng 1: 8/10 (bưởi)
Vòng 2: 7/10 (eo ót không mỡ)
Vòng 3: 7/10 (tuyệt vời ạ)
Em massage ở đây 2 lần thấy ổn lắm.
Giá cả: tới Z 1.5 triệu (tại phòng massage)
Trên phòng 2 triệu (cả 2 giá trên chưa tính vé nha, VIP ~500k nữa)
Ngày 2. Muốn đổi gió nên qua bên Osaka
Múc vé cao nhất 1.5 triệu cao nhất trong các loại. Có được lựa cho mình nhưng em đánh giá thấp
Nhân viên 2 em bình thường, nhìn tạm ổn thôi. Hai em nhiệt tình chịu khó hoạt đông hết công suất. Nhưng nói thật là bú liếm mà e chẳng muốn ra. Do vui nên bo thêm 500k nhưng k thấy ấn tượng.
Ngày 3. Nghĩ cũng buồn đời mà tưởng Tô Châu đóng cửa nhưng lại được lão taxi bảo là không phải nên xách chim sang bên Tô Châu thử. Và tuyệt cm vời luôn ạ.
Ban đầu nghĩ chắc k bằng 5* vào mua vé Supper Vip thôi nhưng k chọn 4 tay. Không quên bo cho quản lý 200k vì thấy lão cũng nhiệt tình.
Vào được dẫn cho 1 em sinh năm 92 tên Q****
Đánh giá
Vòng 1: 9/10 (quyến rũ lắm các bác ạ, cởi kimono ra mà em dãi chảy hết cả, mềm lại cả săn mới chết em)
Vòng 2: 8/10 (eo ót chuẩn cmn mẫu)
Vòng 3: 10/10 (nhìn em nó mặc quần lót mà khiêu khích tợn)
Mặt thì quá xinh và duyên luôn ạ.
Service tuyệt đỉnh, nhưng buồn là k có Z tuy thê nhưng e phấn kích cực do e quá đẹp.
Lấy số và hỏi nhỏ (3 triệu ra ngoài, sau lên 5 triệu mà em nó k đồng ý) em cũng tiếc k đc thịt em này. Thôi hẹn em massage lần 2 vậy.
Góp ý nếu bác nào là chủ Tô Châu nên mở lòng cho các em ra ks ạ. Em chỉ cần vui tới bến còn giá cả không quan trọng.
Em ngủ để mai trở lại với công việc :)

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Giàu quá, tinh ra bác này đi CT 1 ngày sài chục triệu, nội o ks 5 sao cũng mấy triệu 1 đêm, mình chỉ dám o 2 sao, đi toàn supervip, bác này sang thật

thinhnp1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/11/15
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Tuỳ mấy bác muốn nghĩ sao thì nghĩ, các bác chẳng nhẽ quen thói ganh ghét? Em có tiền đi chơi thì em chơi kiểu dịch vụ tốt nhất thôi. Hôm trước em hỏi kinh nghiệm thì chẳng ai trả lời. Lại thi nhau vào mỉa mai, tin hay không thì tuỳ. Ai tốt thì em share, số đầy đủ :) các bác ít tiền đừng đi dịch vụ như em. Khách sạn 5* em book 50$/đêm, giá vé các loại massage ở Cần Thơ các quán kia chính xác không sai 1 đồng :)) Em khuyên các bác nên tỉnh đi, đừng nghĩ ai cũng nhỏ nhen như các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: danielleeusa

thinhnp1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/11/15
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Ở mát xa 5* trẻ nhất là em sinh năm 97 tên N****, còn có bạn là em Tr*** sinh năm 92 nhé.
Quản lý Tô Châu lúc em vào là Phúc.
Các bác tỉnh ngủ đi, đừng nghĩ ai cũng nghèo như các bác. Nghèo sinh hèn mọn ghen tị đó ạ. Em không giàu nhưng em chơi

• Like
Điểm cảm xúc: danielleeusa

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Mắc nhỉ,nhưng gặp em đẹp ngon như thế cũng đáng đồng tiền bát gạo :)

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
tinh ra chi phí đi cũng chục triệu, khách san thì 4 triệu , tick các loại tổng công cũng 5 triệu, tip các em cho là 5 triệu đi, 1 chuyen ăn chơi vậy là quá tuyệt. Vô osaka làm gì, chỗ đó chán lắm, nhớ trên diễn đàn có nói rồi mà. Mà ông này cũng sang thật. Chơi ks 5 sao, mình thì chỉ kiếm cái 3 sao nằm nga lưng là ok, nhưng sao 5 sao có 50 USD / đêm thui hả. Tui tuong phải trên 2 triệu 1 đêm đó chứ

Sửa lần cuối:

Vandal

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/15
Chủ đề
4
42
13
36
0 ₿
Tui cũng phải log vô comment, CT bác ở khách sạn 5* là cái nào Mường Thanh ? làm quái gì có giá $50 1 đêm, tui từng đi 4* cũng phải 700k mấy 1 đêm rồi

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Mình là mình chả tin được câu chuyện hư cấu . Đây nhé , nick mới tạo trong ngày và bài post cũng thế . Thì thế quái nào bạn lại nói là hỏi đi CT ko ai trả lời . Thế lúc trước hỏi bằng niệm à ???
Bạn nói hỏi mà không ai trả lời thì xin lỗi chớ , bạn xạo l* vê lờ . Không phải nịnh nọt diễn đàn gì nhưng nơi này tốt hơn nhiều web nha . Cần gì thì thứ 1 , lên topic mà tham khảo bài post của các chiến hữu trên đây . Thứ 2 nếu muốn hỏi kĩ thì inbox những người đã trải nghiệm ở CT . Xin lặp lại 1 lần nữa là bài của bác quá hư cấu , ở đo' mà so đo giàu với nghèo , ra vẻ thanh niên sống ảo chi vậy ? Haizzzzz

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
giống bác nè,
thứ 1 bác ấy rp là quyền của bác ấy, chúng ta chỉ tham khảo thôi, nên bác ấy có khoe hay có ảo, hay co sướng j thì bác ấy chịu.
thứ 2, chúng ta có quyền tin hay không thì tùy, không nên tranh luận nhiều để gây ra tranh cãi vô ích và nhàm chán diễn đàn.
Thứ 3, chúng ta đều cùng nhau vui chơi, ai đáng tin hay không đáng tin thì đã có các ae xác nhận rồi.
Tóm lại, rp chỉ mang tính chất tham khảo thôi, ai thích sống thế nào thì sống ^_^

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and White_Lucky

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Lão này háo đá quá nhỉ, ko biết được bao nhiêu tiền mà lớn giọng ... Đọc rp mà thấy bực. Chơi cũng phải có đẳng cấp chứ bác.

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Ở CT, khách sạn 5* ko lầm là có mỗi cái Mường Thanh. Mường Thanh mà 50usd/đêm thì phải được giảm giá hay voucher j đó. Tui ở 4* cũng đã 750k/đêm roài, có điều tiền cty trả nên ko tiếc :D:D:D.

Nhắc tới CT là thấy bực, mịa, xuống mấy lần, lần nào qua Style cũng kẹt SVip, hết phòng, đợi 1h30, điên cmn máu. Chắc ko có ziên với nó hay sao đó trời :mad::mad::mad:

danielleeusa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/15
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
NHìu bác comment theo kiểu "ghen ăn tức ở" khi thấy ng khác hưởng thụ điều tốt nhất nghe thật ấu trĩ wá đi. Ng ta có tiền thì có quyền hưởng thụ, nên tôn trọng lối sống của nhau nhé. Chúc các bác zui khỏe để tận hưởng cuộc sống okie. ;)

Haggard

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
2
10
12
42
0 ₿
Tạo nick clone , comment dùm nick kia à bác , đúng là thành phần sống ảo vc .........

Joliebee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
2
14
3
38
0 ₿
Không biết rõ thực hư, đang chờ tin mật từ MT xem có phòng 50usd ko, hoặc voucher, hoặc chương trình cho doanh nghiệp thế nào....r sẽ báo vs các bác. Em làm ở 4* mà thấy 5* giá 50usd cũng mún trãi nghiệm. Em chỉ báo cáo cái giá room, còn mấy cái kia e chỉ hóng cho vui ah !

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Bác chủ thớt này chắc vừa ở Syria về nên mang bom hơi bị nhiều mà toàn bom B52 mới chết chứ

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen