Cần thông tin cập nhật về APG

Lượt xem: 13,957

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿
Hiện các số report trong đây đề đã nghỉ hết rùi. Chổ này em đi được 3 lần (random) trúng 2 em 18 và 19 chỉ ở mức tàm tạm, ko có gì đặt biệt.

Các bro có số nào ngon update cho em với. Thks

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

chỗ này thuộc vùng xâu , vùng xa nên hơi khó ah nha ... :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: jindo246

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿
Updated: số 9, 18, 19 nghỉ rồi. Số 17 va 27 cá xấu, kt tệ. Chỗ này ngày cang chan:(

timezone

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/11/13
Chủ đề
0
2
0
43
0 ₿
chỗ này có đi 1 lần trước tết, gặp em số 6, tuổi tầm 20-22, face dễ thương khoảng 6đ, mình dây, v1 hệ cam, hj bình thường, được cái nhẹ nhàng ko hối thúc, ko vòi tiền, giờ ko biết em nó còn làm ko :D

ichiban

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Hi bác, mình ghé apogee khoảng 10 lần.
Mình cũng thích em số 6 & 12, nghe các em nghỉ tiếc ngẩn ngơ, apogee là 1 nơi đặc biệt, may mắn có thể gặp đc em rất xinh & em nào cũng nhẹ nhàng, tinh cảm, kỹ thuật tôt, hay cười, nhưng hơi vắng vẻ,.. rờn rợn. Là khách sạn lớn nên csvc khá đẹp, rộng rãi..:rolleyes:

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿

Hôm tối thứ 2 mình ghé chổ này thì thấy nó đang sửa chửa lại. Nghe con bé nv nói là đăng nâng cấp, phòng VIP sẽ có tắm thuốc.... Giá VIP cũng tăng lên 250 - 300 gì đó.

Chổ này được cái lịch sự, sạch sẻ, csvc cũng ổn. Mình chỉ ko thích là đa số các ẻm ở đây hj khá nhạt nhẽo, tay nghề thư giản còn kém lắm, dù ms khá ok.

ichiban

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Em số 6 hj nhẹ nhàng và nâng niu, khi nào lên giường voi a e mình cũng vén váy, rất dễ thương, da dẻ v3 , mát lạnh, em nghỉ rồi, rất là tiếc, dù có số đt, nhưng llac ko đc.... mình từng đi ms khắp nơi, MinhTam , DNhat, thâm chí Quốc Tế, Hoa Đà tận Nha Trang.. em này vẫn lạ lùng hơn cả, ..
.. chắc mỗi ng 1 gu. Gu mình là lịch sự, service tốt, k nói nhiều, cười xinh, ...:)
> mình cũng lâu lâu cố gắng ghé lại , nhưng chua tìm đc em nào hợp như. Em này
Các bạn ghé hỏi số 14 Trúc xem sao... mình mới ghé gần đây, tạm đc
1.58
48 kg
Eo ót, v3 tròn căng, mịn, v1 cũng tròn & thật
Mặt dễ nhìn 6 - 7 đ
Chúc a e may mắn, iu đời :)

anchoigl

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/9/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mình cũng thỉnh thoảng ghé chỗ này. Nhìn chung csvc khá ok.
Hôm bữa mới gọi thử số 25 (Em này mới đi làm lại). Nhìn chung em khá vui vẻ nhiệt tình. Tay nghề tạm ổn.
Cao: 1m60
Hơi gầy chút.
V1: hệ bưởi. V2: eo ót đàng hoàng. V3: căng, mịn
Bác nào đi check thử xem sao;)

anchoigl

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/9/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Chỗ này lâu rồi cũng chưa ghé lại. Bác nào gần đây ghé cập nhật tình hình em út thử xem? :huh:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.