Q.1 Cần tìm lại số của bé mới chứ tôi quên mất e rồi

Lượt xem: 4,146

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Em ấy hình như 19t.​
V1: tự nhiên, mềm mại, căng V2: thon nhỏ​
V3: mông to tròn trắng trẻo. Nói chung trắng trẻo thơm tho sexy, sạch sẽ, ẻm có làm kiến bò, hj nhẹ nhàng nâng niu trọn vẹn nên cảm giác như trên mây​
Face tròn cười lên rất dễ thương nên mấy ông đừng có chọc cho thiên thần của tui quạu đó chọc vui thì bé hơi dỗi tí nhưng dthw hơn là quạu thiệt, người mới trong nghề nên tính còn khá trẻ con.​
Tôi đi vip gạ bé bb cho 15tr nhưng bé vẫn phân vẫn r ko chịu nên chỉ cho bé 5tr hj thôi.​
Ai có nghe quen quen xin gợi ý số cho tôi kiếm lại bé​

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Tính tôi cũng khá quậy nên e khá chật vật nên tôi đền bù xíu cho e vui

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
mà bác đi em nó từ hồi nào. v1 to hay nhỏ. tên gì. cao hay lùn. múp hay ốm. chi tiết chút thì tui mới giúp bác được.

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
XIN LỖI BÁC TRƯỚC, Tôi không biết bác giựt tít hay sao, chứ tôi thứ bác ghi như vậy là có gì đó sai sai, chẳng lẻ bây giờ tôi nói bác xạo lờ chứ (hơi bức xúc), hỏi hết các anh em trên đây cho 5trieu để hj thì cái đó ngta gọi là Ngờ U Ng...u, 5 trieu ra kêu gái chịch cho sướng con k....u.
Anh em đồng quan điểm cho tôi 1 LIKE

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Chú nói thế thì tôi chịu, tôi đi chơi sao thì quyền tôi, khả năng tài chính chú bao nhiêu thì chơi mức ấy, hàng mới vào nghề khác hàng lâu năm, số tiền của chú quyết định chú xếp ở hàng người thứ mấy của các e :)))

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Đi lúc tháng 3 cổ mới vô làm tầm tháng đó thôi, vú to, cao tầm mét5 thôi, có da thịt đầy đặn ko phải múp quá, theo kinh nghiệm tôi thì là người mới vào nghề

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bác nói theo kinh nghiệm mới vào nghề thôi chứ chưa hỏi ẻm mà, bác ko nhớ tên thì hơi khó đấy. mà em có nude ko bác.

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Em nó có bảo là mới vào làm mấy ngày thôi, nude thì có còn bây giờ không biết có đổi cách làm không

• Like

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Tôi tìm được bé rồi, bé số 34 mới nhé, vô massage chân hỏi thăm mấy người trong đó ngta rù rì cũng ra được thông tin em thấy e ngoài sảnh ngay lúc e vừa vô ca, chắc nhiều ông tới giờ cũng có từng đi rồi, trang điểm ít hơn mấy tháng trước nên nhìn xinh hơn

• Like

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
Đúng là chơi sao quyền của bác, nhưng đã chơi là phải chơi cho đáng đồng tiền mình bỏ ra
để được mấy e quyết định bác ở hàng nào, hư nghe xa vời quá bác. Đôi khi chơi 500k nhưng mà đúng nghĩa, mấy em cũng nt gọi điện ăn nhậu ầm ầm, còn chơi 5trieu như bác mà để bjo phải đi kiếm thông tin
Không nhất thiết bỏ ra tiền lớn để được nể đâu bác

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Gu tôi không giống chú, sơ suất nên tôi quên không xin số sau vội đi công tác nước ngoài giờ muốn vào massage lại thì hỏi xin thông tin ae thôi, chú thích ăn nhậu thì tôi thích ngoan, 500k phòng thường thì là mức ổn r, 500k mà thái độ khách dthw thì các e thoải mái, còn nhiều ông đã quậy còn 500k hay 340k bằng vé thì bằng mặt ko bằng lòng v thôi

Hola

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/7/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Mà sao chú cứ bình luận phàn nàn tôi làm gì, tôi đã lấy tiền chú đi chơi đâu, chú tip bình dân như mọi người ngta cũng vui với chú thì cứ việc cớ đâu tiền tôi chơi sao còn phải nhìn thái độ chú

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Mà cho tôi hỏi thật bé xinh lắm hả bác, vú to tự nhiên không mà khiến bác bỏ ra tới 15tr để cố gắng bb em nó vậy.