Cần tìm quán cafe ôm truyền thống máy lạnh tại Bình Tân

Lượt xem: 14,692

đam mê cà fe vếu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/7/20
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Em ở hà nội lâu lâu vào sg chơi. Đang ở khu vực bình tân. Cần tìm quán cafe ôm truyền thống máy lạnh tại bình tân ai biết chỉ em với ạ. Cảm ơn các bác.

Iloveyou2020

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/7/20
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Tôi ở Btan ne. Khi nào
Bia ôm ok k? Lên khu tên lửa chơi

• Like
Điểm cảm xúc: đam mê cà fe vếu

Tuananh8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/20
Chủ đề
1
15
4
0 ₿
Cafe nhạc trẻ mây hồng 102 gò xoài nha anh em qua có bé sinh viên SN 2001 dễ thương lâm ạ

Lee Min Hoo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/2/20
Chủ đề
1
57
15
34
0 ₿
Quán này ông đi rồi hẳn giới thiệu ae đi. Tui mới check hôm qua. Tào lao hết sức mấy ông à. Vào ngồi nhạc om sòm cả tai. Đào thì mụp thui phải biết. Ngồi 15p mới ra tiếp. Chán nản kinh. Ko biết típ kiểu gì các bác ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and Garryyau

Dangbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/21
Chủ đề
1
41
2
0 ₿
quán 573 hương lộ 2 nha bạn. Te lắm nhé ae đồng đạo

Dangbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/21
Chủ đề
1
41
2
0 ₿
Xin chảo tất cả ae đồng đạo . Mình cũng đi rất nhiều quán cà phê massa rồi . Cảm nhận cũng được thôi . NHƯNG đến với quán Thuỷ Mộc 573 Hương Lộ 2 thì có 1 cảm nhận khác biệt nhé . Các bé rất dễ thương vs nhiệt tình . Còn nói về trình làm nghề thì khỏi phải bàn . Trên cả tuyệt vời . Tê tới óc . Ae nên thử 1 lần .

Dangbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/21
Chủ đề
1
41
2
0 ₿
Xin chảo tất cả ae đồng đạo . Mình cũng đi rất nhiều quán cà phê massa rồi . Cảm nhận cũng được thôi . NHƯNG đến với quán Thuỷ Mộc 573 Hương Lộ 2 thì có 1 cảm nhận khác biệt nhé . Các bé rất dễ thương vs nhiệt tình . Còn nói về trình làm nghề thì khỏi phải bàn . Trên cả tuyệt vời . Tê tới óc . Ae nên thử 1 lần .

Dangbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/21
Chủ đề
1
41
2
0 ₿

Dangbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/21
Chủ đề
1
41
2
0 ₿