Tân Bình Cạn tinh binh với 08 Monkey D

Lượt xem: 1,095

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cuongtruong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
2
73
13
34
0 ₿
Hi anh em,
Nay tui xin report em 08.
Tui đi hôm 22/2, vé Infinity.
Con bé dáng cao 1m60, da trắng, mặt nhìn rất dễ thường.
Hệ cam sành, điện nước đầy đủ.
Lúc tiệm mở cửa khoảng 15 phút gì thì tui chạy lên book bé đó liền.
Hên là lúc đó không có ai giành.
Xong xuôi, tui lên vòng xông hơi tầm được 15 phút gì đó thì con bé vào.

Ối chồi ơi, cái body em dễ thương làm sao. Em gục đầu chào hỏi tui một tiếng nha quý zị.
Sau đó, em nó xả nước trong bồn, rồi em nó kéo tui vào bồn tắm chung với em nó luôn.

Sau màn gội đầu, chà xà bông, tới phần lick. Em nó đưa đường lưỡi lick qua lick lại ở cái đùi làm tui nhột chịu không nổi. Sau đó em nó lick lên trên thân tui, rồi tới mặt và đầu. Ôi cảm giác phê như con tê tê đó quý zị.

Sau đó em nó đưa đường lưỡi xuống lick thằng em của tui. Ôi nó run cầm cập luôn đó. Rồi em nó bú lên bú xuống + với lick, không dùng tay nha.

Được đâu tầm 30 phút gì đó, em ấy hỏi tui "Sao chưa ra vậy anh". Tui đáp nhẹ "Anh đang gồng đó em". Vậy mà con bé gục đầu xuống bú liên tục còn dữ hơn đợt trước nữa.
Úi mẹ ơi...! Lần này gồng hết nổi rồi...! Tầm đâu khoảng 5 phút gì đó, Tui out ra luôn.

Vậy mà con bé không có tha, đòi bú tiếp. Mẹ ơi, con em của tui nó đau gì đâu luôn. Tui nói em "Thôi... thôi em ơi... anh xin thua,,, đừng bú nữa"
Con bé giả bộ điếc không nghe, vẫn bú liên tục.

Ối mẹ ơi, lần này hết cách, tui phải nhảy ra khỏi bồn. Hai tay con bé giữ tui lại. May mắn sao, tui vẫn thoát ra được. Con bé mới tha cho tui.
Mẹ ơi, quíu cặp giò luôn.

Sao đó, lên giường con bé mat xa khoẻ.... Nói tới đây thì ai cũng biết.
Kế đến tới màn nuru + Thái + liếm khắp người.
Cuối cùng là màn quay ngược thế 69.

Ở thế đó, con em tui đã tỉnh ngủ rồi. Con bé nó quẹt quẹt thêm cái lưỡi. Thế là thằng em tui cương cứng ngắt luôn.

Mẹ bà nó, thế là bắt đầu em ấy bú.
Em nó vừa bú tui vừa gồng, do đợt trong bồn tui hăng máu quá.

Cho nên chưa đầy 15 phút thì out mẹ nó rồi.
Em ấy còn bú thêm nữa. Tui đau quá, van em ấy. Em ấy mới chịu tha cho tui.

Mệt lả luôn đó quý zị.
Tui phải nhờ em nó dìu tui xuống, ăn tô mì gói mới về được đó quý vị.

Kết: Em 08 thật quá tuyệt vời. Chuyến đi quả thật không uổng phí.
Nói đi 5 cái, mà tới cái thứ 2 thì sụm bà chè con mẹ nó rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: kenmes and Massage Monkey D

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
30p ông chưa ra còn gồng mà dự tính 5 cái lận à . T cũng mới đi e số mới 59 ngon cũng k kém được cái vếu to ngon vl, sắp lên bài review cho ae

Massage Monkey D

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/1/24
Chủ đề
6
74
59
0 ₿
Cảm ơn a trai về bài rivew khá chân thật bên e vừa cập nhật khá nhiều ktv mới hôm nào mình rãnh ghé trãi nghiệm thử a nhé ❤️❤️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.