Bình Tân - Cạn tinh cùng em 18 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Cạn tinh cùng em 18

Lượt xem: 761

Anhchangngaytho

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
30/8/18
Chủ đề
10
234
90
24
0 ₿
kính chào ae. mấy nay bận với mớ công việc không đi giải toả với các em được, bữa giờ lướt thấy nhìu em ngon quá giờ mới có cơ hội đi. gọi hẹn đặt lịch trước cho đỡ phải chờ đợi. lần này book thử em 18 nghe ae đồn bé dễ thương lắm

Phi liền qua cơ sở, lần nào vào cũng được tiếp đón niềm nỡ từ nhân viên ở đây, phải nói là dubai làm tốt về khâu này. lên đến lễ tân làm thủ tục ngồi ăn tí bánh chén yến là phòng chuẩn bị xong và được mời lên phòng.

Lên phòng nay nhìn phòng có chút khác lạ so với trước nhìn cái giường to hơn là thích rồi. lúc nào vào cũng hồi hộp muốn bé vô xem đúng ý không, ngồi đợi em vô mà lòng nôn nao. 5p sau là nghe tiếng gõ cửa xin phép nhẹ nhàng vào phòng, cái nhìn đầu tiên là một giương mặt dễ thương, cặp bưởi phải gọi là khủng, vòng 3 to chà phá, nhìn thân hình em là suy nghỉ lên ý đồ đen tối liền. em như 1 con mèo con lao vào quấn lấy hỏi thăm bắt chuyện liền. cái cảm giác mà lâu rồi không được gần gũi 1 cô gái xa lạ làm mình kích thích hơn mà lột sạch sẻ quần áo khi em ngồi lên người để khám phá cơ thể này.

Cùng nhau dắt vào bồn, dưới vòi nước ấm áp hiện lên nhấp dô 1 bầu ngực, giữa bầu ngực ấy là 1 trái nho hồng hào không thể nào cưởng nỗi, nhẹ nhẹ cắn lên kiến em thoát lên những tiếng rên nhẹ nhẹ, em cằm lấy thằng em mà vuốt lên xuống theo cảm xúc, chiếc lưỡi ướt át len lõi qua lỗ tai rồi từ từ xuống cổ mình như có dòng điện chạy qua người, từ từ em đã chụp hẳn đầu thằng em rồi sau lần là lút cán. lúc này chỉ biết nhắm mắt tận hưởng cái cảm giác tuyệt vời này. mình nói em là nay mình chỉ cần mệt chứ không cần phần khoẻ nên là thoải mái làm nha. em ứ 1 cái ' anh hư quá à' để em chiều anh.

Ae có thử cái cảm giác mà có giường mà không nằm không, vâng nay tôi được thử rồi!

Ra khỏi bồn là em đè tôi lên ghế từ từ đi lưỡi từ gót chân lên đến thành cổ, em chà cặp ngực lên xuống mà đã vô cùng, lần đầu trải nghiệm chà kiểu này luôn. em không cần nói gì bởi vì ánh mắt em đã toát lên sự khao khát dâm đãng ấy, em leo lên đùi mình uốn éo đập vô mặt cặp bưởi mềm ấm, rạo lực muốn cho thằng em chui vào han động mà không thể, em liếm ti mình rồi chui xuống bj ngạo nghể từ trên nhìn xuống em bj mà đã vô cùng bấm víu lấy đầu em nhận xuống cái cảm giác như được phục vụ như vua chúa, cảnh này như phim jav kkk. tiếp theo là màn 69 thành thánh lần này là như 2 con nhọng quấn vào nhau dưới nền nhà, kiểu này như hoang dã hehe. wow 1 cái hàu tươi xanh đầy ướt át mình húp chọn, dưới đó em cũng không thua kém gì, những kĩ năng được em sử dụng để thằng em cương chiến , em làm đã quá mà 2 chân mình gồng lại siết lấy đầu em rồi bắn không ngừng, buôn ra cả 2 nằm trần mà thở hỗn hển. nay thật là 1 buổi đầy tuyệt vời và thoả mãn với em, nếu được kia thì trên cả tuyệt vời.

Ae có muốn tò mó thử cảm giác thì vô gặp bé nói bé làm cho nha, cảm ơn ae đã đọc bài.

Camry

Tập Sự
Luyện Khí Massage
26/7/16
Chủ đề
0
200
91
0 ₿
bé này mới sao, bữa tôi đi thì chưa có , chắc phải vào thách đấu em thôi , đố em hút cạn anh :8onion38: