Q.1 Cạn Tinh, mất K.....u cùng 01 DBTĐ

Lượt xem: 1,491

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
37
35
0 ₿
Sau khi xem đá banh Việt Nam – Malaysia, kết thúc trận đấu bắt kèo lại thua, lên diễn đàn dạo thấy anh em report bé 01 dâm dâm cô nương thấy cũng khoái khoái, thế là chia tay anh em book ngay bé 01, sau 15p có mặt DB Tân Định, hôm nay có lễ tân nữ thấy cũng tươi tươi, thủ tục hoàn tât, uốn ly trà được 5p, thì pv dẫn lên phòng, xông hơi các kiểu

Xông hơi được 10p nghe tiếng đi vào và cất lên tiếng “ Dạ Em Chào Anh”, cái gì chứ lễ phép trước tiên là mình thấy khoái rồi, minh bước ra thì Ui là trời, bé cũng khá xinh, body cũng ngon, bé lau mình và ngồi nghỉ chờ nước, tâm sự đêm khuya vả tám xuyên lục địa, ôm ấp và bé ngồi vô lòng đèn lên thằng em đang cương cứng lên từ từ, thế này mà đút vô 1 cái ta nói nó sướng…..rất tiếc chỉ là mơ ước.

Em dìu vào bồn tắm, em tắm cho mình mà cặp ngực cứ đập tưng tưng trước mặt kich thích vãi, kiềm chế ko đc, tranh thủ hốt cặp bưởi ngay và liền, mặt dù còn xà bông, bé cũng không thua, xịt nước hết xà bông là bé hôn hít các kiểu, từ tai, xuống ngực, bụng, và hôm môi vài phút, xuống đến thằng em cứng ngắt, bé bj lấy bj để, nhẹ nhàng, cảm giác nó phê, mình chủ động kêu ra giường đi em, và bé ngưng rửa sạch sẽ dẫn ra giường

Massage Khỏe: đấm có lực đủ bài, đá nóng, thảo dược đầy đủ, bé massage đầu hơi bị đã
Massage Mệt: Bé làm tình nhẹ nhàng, lít ty, đi lưỡi tê tê, liếm tai, ngực bụng, xuống tới thằng em, ôi nhậm 1 cái mất tiêu thằng em, mình cũng tranh thủ bú lấy bú để cặp ngực của bé, nhào nắn như nhào bột, và sờ xuống v4 thì đã ướt nhẹp hết rồi, và cứ thế bj qua bj lai, bj lia bú lịa và rồi out trong sưng sướng.

Thiệt hại:

Tic 720k (Tổng Qly 20%)

Tip giá thị trường bonus thêm vì nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94