Q.1 Cạn tinh và cạn máu cuối tháng

Lượt xem: 964

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
Cuối tháng tình cờ trời mưa ướt mũ bảo hiểm nên lôi ra vệ sinh ai mà ngờ nhét được 4 tờ mát mịn , tránh đêm dài lắm mộng đi xã lũ ngay và luôn.
Đến nơi tranh thủ từng phút lên phòng xông hơi chưa đã gì mà em vào luôn rồi, tui ra luôn nhận ra cô bé 20 , vừa tính yêu cầu mà vào lại buộc miệng kêu random ai nghĩ lại trúng đúng gu thế.

Em đưa tui khăn lau mặt trong khi em lau người và thăm hỏi thằng em, tui cũng sờ bóp em tý. Tui chỉ ước ao em đừng nâng cấp gì hết do tui thích hàng thiệt hơn . Em chăm sóc trên cạn một hồi rồi bắt đầu cùng tui xuống nước
Tắm chung với em có cảm giác lắm, em vừa chăm sóc gội đầu sau đó xịt nước cứ như đang tắm mưa rồi tui xoay lại ôm lấy em hôn em em ôm lấy tui cảm giác nó thiệt là gần gũi. Em để tui lân lân với việc vừa ngâm mình vừa được bj trong bồn, cái cảm giác nó sướng thiệt sướng đến khi phát đầu tui bắn ra cũng là lúc tui mới tỉnh người .

Lên giường em massage khỏe đã , vừa massage ấn, đấm đá nóng các kiểu, vừa nói chuyện đủ thứ có lẽ hợp gu với em hay do em chuyên nghiệp mà lúc nào gặp em tui cũng có chuyện để 8 suốt . Thời gian nó trôi một cách chầm chậm và theo từng lúc em chuyển qua phần mệt . Từng chút một với em là sự chăm sóc tuyệt vời, em trườn người đi lưỡi tuyệt vời. Người tui cứ rần rần rồi sướng lên một cách khó tả. Sau một hồi bắt đầu từng đợt phun trào với kỹ thuật của em tui phải gọi là chỉ nằm mà hưởng thụ thôi đã thấy đã.

Em tiếp tục massage cho tui trong lúc tui đang còn mơ mơ với cảm giác lênh đênh . Và em đưa tui ra tắm rửa lại . Đưa xuống thang máy cùng em được ôm em thêm cái nó đã làm sao . Cuối tháng quá sung sướng cùng em .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... đặc khu luôn hân hạnh phục vụ bác ạ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
hân hạnh được tiếp đón huynh trải nghiệm cùng bé kưng ạ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC