World Cup Bình Tân Cạn tinh vì 29 !

Lượt xem: 704

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào toàn thể ae, bỏ qua mấy màn bong bánh bài bịp đi, nản quá nản nhưng mãi ủng hộ Bồ và a 7 :D Đoán đại mà trúng event thiệt nha, ngay khi nhận đc code từ ad là mình sắp xếp ghé lại thăm các bé bên cơ sở Dubai BT liền.

Review 1 chút về cơ sở nha : Nhà rộng ,ngay mặt tiền, chạy ngang là thấy thiên đg liền. Phòng ốc rộng rãi có xông hơi lẫn xông ướt, có cả toilet riêng cho từng phòng, có thang máy (đỡ mệt cho ae sau khi lâm trận) trang trí đơn giản ấm cúng, nhạc dịu nhẹ du dương. Nhân viên nhiệt tình tạo cảm giác khá thoải mái từ lúc gửi x echo đến lúc lên phòng luôn :D

Còn về kĩ thuật viên thì bé nào cũng dễ thương hơn hình, mình chọn bé 29 nhìn rất cưng, có da có thịt, tattoo đầy mình, hàng họ bao real . Giọng em hơi trầm, ăn nói lưu loát,,không phải kiểu nhí nhảnh nha mà trầm kiểu tình củm á , e dễ bắt chuyện nhưng già đời lắm mình thử nịnh vài câu mà e chả dính gì cả L

Về phần massage khỏe em đánh lực vừa đủ, có bài bản mà đấm bốp chân hơi ít và thiếu massage đầu chắc mình quên nhắc rồi hơi tiếc nhưng vô đây chủ yếu ghiền vếu nên không quan trọng lắm.

Tới phần nuru thì em mở bài bằng bài kích thích nang lông bằng những đầu ngón tay xinh xắn,chầm chậm rồi em nhè nhẹ hôn mút chùn chụt từ chân lên lưng mình kèm theo những âm thâm khe khẽ rên J Sau khi rưới sữa lên, em cùng cặp đào tiên nhè nhẹ trườn bò trên lưng mình cảm giác mà 2 núm lọt khe mông mình sướng ko thể tả và kết thúc màn kích thích bằng mờ u múp rụp của em. Tới lươtk mình nằm ngửa lên thì em nhanh ý đổi thế 69 ngay, với phong cách chậm rãi chìu chuộng của mình em làm mình lên đỉnh sau 5p mơn trớn hic ( em dùng miệng chủ yếu nha, có điều ko cumn in alo)

Kết thúc 1 buổi tối vui vẻ :D

Đánh giá tổng quan :

-CSVC, nhân viên: 7đ

-Bé số 29: mặt ko xinh nhưng ai cũng ngước nhìn, V1 to vừa đủ xài, V2 có tí mỡ, Đít ko một vết trầy bao mượt, V4 nước nôi đủ dùng, mép bướm dày và dài, múp, 1 ngón là đủ, em dọn cỏ 1 chút là đỉnh của đỉnh. 7đ

-Thiệt hại 800k vé onsen :D Ae tranh thủ ghé ủng hộ bé nha :D

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh @gk09som đã đến trải nghiệm dịch vụ và dành chút thời gian chia sẽ lần trải nghiệm cùng bé ưng ý
Hân Hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0848330337 để đặt lịch vào những lần sau