Nha Trang Cảnh báo anh em cẩn thận với HĐ4

Lượt xem: 8,182

nqc1991

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/3/23
Chủ đề
1
3
7
nha trang
0 ₿
Mình đi công tác ở nha trang được vài tháng. Tháng sau là chuẩn bị vào lại SG nên muốn thử tí massage ở nha trang thế nào. Tất nhiên là do mình ko có tí kinh nghiệm nào về cái địa điểm massage ở đây nên có lên đây để tìm tòi hy vọng tìm được 1 địa điểm uy tín nhưng ko. đợi nó đéo như là mơ anh em ạ.
Gần như tất cả các bài viết ở đây đều là về HĐ4 nên ok mình quyết định sẽ ghé vô HĐ4, còn số thì loanh quanh các số 9, 14, 29,.. ok mình quyết định chọn số 14 vì theo đánh giá là 3 vòng đẹp nhất, thái độ các thứ ok. nhưng nếu nó ok thật thì mình đã đéo viết cái bài này.
mình chọn vé 600k và yêu cầu bé số 14, thằng ku locker dẫn mình lên phòng, mình nghĩ nó sẽ ko vòi tiền mình do mình đã yêu cầu số rồi, thì vô phòng cũng sẽ cho nó 50k coi như lấy lộc nhưng nó vẫn vòi lúc mới bước ra thang máy, và lí do là nó sẽ nói tốt về mình cho con bé nhân viên kia làm thật nhiệt tình và tốt. tất nhiên với cái kiểu vòi vô lý này thì mình nhất quyết ko cho nó 1 xu nào vì... ghét.
thế là thằng ku bỏ ra ngoài mặt hầm hầm. mình thì kệ mẹ nó thôi, chả quan tâm.
ngồi đợi 5p thì có tiếng gõ cửa, đẩy cửa vô thì đập vào mắt mình là... chả có cái vẹo gì xuất sắc như mấy bài viết miêu tả cả. mặt 6 điểm là tối đa, ko cao lắm, eo có mỡ nhé anh em chứ đéo có cái body chuẩn siêu mẫu nào cả. hụt hẫng tập 2 nhưng thôi hy vọng em nó sẽ có thái độ phục vụ tốt để bù lại. Nhưng tất nhiên vẫn là thất vọng, mặc dù mình tìm cách bắt chuyện và hỏi để làm quen cho cả 2 khỏi ngại nhưng e nó cũng chỉ trả lời cho có. phần tắm chung thì lấy lí do mới bị bệnh dậy nên ko dám ngâm nước lâu sợ bệnh lại. thế là vô bồn gội đầu chà chà người cho mình được đâu 2 phút là xong. lúc đấy thằng nhỏ mình còn chả ngóc dậy nổi. bản thân cũng chán r nên chả thèm nói j. massage khoẻ thì thôi đéo cần phải kể, 20p đấm đấm bóp bóp cho có lệ. tới phần thư giản, em nó cũng cởi đồ chà sát người lên người mình, liếm liếm vài cái xong cúi xuống bú như muốn kéo rách da cu mình ra vậy, cảm giác đau chứ đéo sướng tí nào. lúc đó mình thật sự ko còn tí hứng thú nào nữa. mình kêu em nó thôi ko cần làm nữa. mình đứng dậy tắm sơ qua rồi mặc đồ, vẫn tip cho ẻm đúng 600k tiền vé mặc dù phục vụ chả ra cái tích sự gì. Cuối cùng mình đi thẳng ra cửa ko chào và cũng đéo hẹn ngày gặp lại.
chốt: locker vòi tiền, nhân viên thiếu thiện cảm, công nghiệp. Đánh giá tổng: 1/10 điểm. Mình +1 điểm vì cơ sở vật chất khá ổn. chứ còn lại chả được cái đéo gì cả.
sau đó mình có về đọc lại mấy bài review kia thì đúng là có cảm giác sặc mùi pr cho mấy em nhân viên đó. số 9 với 29 mình chưa đi nhưng làm đéo j có ai ngu mà tắm lại 2 lần trên 1 dòng sông thối um như vậy. cho thêm tiền mình cũng đéo dám thử lại.
ok lần này mình nhận mình ngu chứ mình ko đổ lỗi cho ai cả, mình chỉ muốn cảnh bảo những ai có ý định đi masage nha trang thì né ra đừng để vừa tốn tiền vừa ôm cục tức vô người như mình.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Chia buồn bác, massage thì ở Nha Trang chả có vẹo gì đâu đi chỉ mang cục tứt về, dồn đạn về sg ta xả.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
ủa bác con gái cao 1m70 mà hk cao chắc 2m hả bác???? hay là bác chưa gọi e nó nhưng có nhiều người khen e nó quá bác cay? hay là bác muốn bênh con 29 hay 9 gì đó bác cứ nói tẹt ra? có giới thiệu ae trong *** đều đi bé 14 bé nó làm mà ngồi chờ tận 40p mới đc bé nó phục vụ vậy cho hỏi có bé nó có hot ko? ai đi rồi xin phép cho ý kiến cái nha ngoài bác này. haha có khi đi vé vip mà bo như cái củ lìn chứ 600 con kẹc gì :))))), xin lỗi muốn ăn chơi mà đéo muốn chi tiền thì về nhà mà chơi vs phim heo :)))), hôm qua mới đi con 29 xin phép cho bác biết luôn dáng thì lùn có 1 mẫu mà da thì đen ngòm nói thẳng là xấu nhất trong 3 số, cả 3 số tui đều đi theo review cả 14 và 9 đều rất tốt nhưng đéo ưa con 9 tẹo nào

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
haha bác chơi dơ như nào nhân viên nó mới như vây? mẹ đi massage thì lịch sự 1 tí cứ thèm là cắn, rồi đề con ngta ra chịch rồi ai làm lại???????

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
xin lỗi ae mình nhầm đéo ưa con 29

nqc1991

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/3/23
Chủ đề
1
3
7
nha trang
0 ₿
nói thẳng ra thì tôi là khách ở nơi xa tới nha trang để trải nghiệm dịch vụ và trúng cái chỗ như hạch thì tôi viết bài cảnh báo anh em. số 9 với số 29 như thế nào tôi ko muốn biết nữa nhưng lần đầu gặp phải con hãm thì làm đéo j có hứng mà trải nghiệm tiếp. còn tôi đi massage thì biết rõ quy tắc tip ngang hoặc hơn vé nên đươ có chuyện tip ít. nếu nó làm tốt có khi tôi tip hơn.
còn nhìn mấy cái nick khen lấy khen để cũng toàn nick tập sự mới lập vô nâng bi nhau ì đáng tin à? hay chỉ có mỗi tôi ngu dốt đi tin xong dính cục tức?
tôi viết bài này để cảnh báo, ai tin thì tin, ko tin cứ cứ mời đi tự trải nghiệm để biết chứ thằng này có quyền gì cấm ai đi đâu?

• Like
Điểm cảm xúc: Kitter and Lạnh 69 Xii

caotri

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/23
Chủ đề
1
2
3
nha trang
0 ₿
khách xa chả ai review như này :)))))

Kitter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
1
36
6
0 ₿
M đồng ý vs bác. Dm ước một ngày gặp giang hồ máu chó đấm chết mẹ lũ pr láo trên này. Như cẹc mà cứ viết bài xl ngửi éo nổi

Nhatgiang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/4/20
Chủ đề
2
46
2
0 ₿
Đồng ý luôn, bữa e đi số 9 cũng vậy đọc review khen đáo khen để cia dọn wc đồ các kiểu cuối cùng có mẹ gì đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Chimsum

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Là sao ông nói rõ hơn đi???

Lion( . )( . )King

Tham Mưu
*** Vua Sư Tử ***
Moderator
12/12/21
Chủ đề
78
366
380
tphcm
0 ₿
Ioria
Mod nhắc nhở anh em
Anh em chia sẽ , review để trao đổi thông tin và nắm bắt tình hình, mong anh em dùng từ ngữ đúng nội quy qui định diễn đàn, không dùng từ ngũ thô tục.

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
135
83
0 ₿
chuyện đâu cũng còn có đó mà anh em
Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau
đâu có gì anh em phải gây nhau nè

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
13
216
112
8 ₿
thấy anh em có vẻ căng thẳng nhỉ
Cứ bình tỉnh, chỉ là chủ thớt review theo cảm nhận thôi mà:cuteonion4::cuteonion4:

meoluoi69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/1/23
Chủ đề
0
13
4
Khanh Hoa
0 ₿
Thằng nào đủ thông minh sẽ biết bài nào là rp thật còn bài nào là bài PR, mà PR cũng PR ngu, cũng 1 giọng văn tạo nhiều nick mới rồi vào khen lấy khen để. Tội nghiệp bác thớt không đọc kỹ nên dính chưởng. Haizz.

• Like
Điểm cảm xúc: boynt1980

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Rp thật chưa chắc là ko sụp nha bác… Tàn từng bị qua rồi… và chính Tàn cũng bị 1 bác nói Tàn rp sai làm bác ấy sụp và nói này nói nọ… trong khi bé làm Tàn rất chi là ok…

• Like
Điểm cảm xúc: meoluoi69

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
mình đồng ý với bạn nha, hồi giờ đi bé 14 rất tốt thấy nhiều người rp cũng giống ý tự nhiên có thằng kêu PR????

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Rp chỉ là để a e chia sẽ về buổi trãi nghiệm đó , cảm xúc lúc đó của a e .
Còn về ng này đi thì ok ng kia thì sụp hay j đó. Thì nó nằm về gu r. Ng viết rp ok tốt vì có thể bé hợp gu ng đó . Còn khi bé gặp ng kia bị này nọ có thể do k hợp gu đó là chuyện bt . Mỗi ng mỗi ý mỗi ng mỗi gu và mỗi ng mỗi cảm nhận.
Nên bài rp nó chỉ mang tính chất tham khảo chứ k thể đảm bảo cho a e nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lãng Khách NT

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Rp thật và bé làm OK hài lòng thì đa số các bác sẽ hài lòng… chỉ trường hợp đi cảm giác sụp sẽ rất rất ít phụ thuộc vào nhìu yếu tố…

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot