Nha Trang Cảnh báo anh em cẩn thận với HĐ4

Lượt xem: 8,229

meoluoi69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/1/23
Chủ đề
0
13
4
Khanh Hoa
0 ₿
Đúng rồi bạn. Nói chung bọn nó cũng là con gái mà, mà con gái thì cảm xúc thất thường nhiều. Hợp gu, hoặc lúc nó vui thì làm tốt, còn bọn nó đang khó ở thì chịu. Đi chơi là chấp nhận hên xui thôi. Nhưng rp thì phải công tâm, khen chê cũng vừa phải chứ có mấy bài khen thì khen quá, dìm thì dìm quá. Người nào có kinh nghiệm tí đọc vô là sẽ thấy bài nào rp thật, bài nào là bài xàm xí.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Chính vì vậy trc h Tàn rất rất hiếm đề cao 1 bé... và khi Tàn cảm nhận đc độ nhiệt của bea ở phần thư giãn... thì lúc đó Tàn mới dám nói là thật sự hài lòng... vì phần thư giãn vẫn là phần chính...

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and meoluoi69

meoluoi69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/1/23
Chủ đề
0
13
4
Khanh Hoa
0 ₿
Mình bạn này độc chiếm diễn đàn massage NT rồi đó bác. Tới 5,6 nick lận chứ ko phải 1 đâu, để ý sẽ thấy. Ha ha. Thôi đời méo tin được ai nữa. Đi chơi sập hầm thì chịu vậy, coi như xui, chấp nhận. Tội cho mấy bác đọc không kỹ bị gài thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and MrxXx

minkun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/23
Chủ đề
1
17
4
Nha Trang
0 ₿
:))))))) cho hỏi bác có bao giờ tới quầy hỏi lễ tân xem ở HĐ 4 ai đc yêu cầu nhiều nhất chưa? tui nói thẳng đúng là tuỳ tâm trạng các bé nhưng chẳng thằng nào tip ổn thì các bé ko nhiệt cả, dù cho có tới tháng đi nữa mà thấy đặt thẳng 1tr trên bàn mà các bé làm hời hợt, ai thấy đồng ý xin cái like, vào thì lịch sự ko bậy bạ vs quá nứng xem thế nào? đảm bảo mấy bác mà sụp hầm ko say xỉn thì cũng tào lao, tôi đi ba lần 14 đm lần nào cũng thấy bé bị cắn bị cầm ủa hỏi ai làm?

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Lạ gì bác, lâu lâu cho box NT dậy sóng đó mà haha