Tân Phú Cảnh báo sập hầm số 07 tại Windy Tân Phú và sự gian dối của quản lý

Lượt xem: 8,253

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Họ là cs lớn, họ cũng k vì vài đồng bạc mà đánh mất uy tín đâu bác, nếu bác đã từng trải nghiệm bên đấy rồi thì bác sẽ pít

Phước Huỳnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/2/20
Chủ đề
1
68
9
30
0 ₿
Chắc tại ông đi gặp đúng ngày bé Kiều ( số 7) chia tay người iu hay chửi lộn vs bà bán vé số.... Tâm trạng không tốt thui cái này ông là tâm lý không đủ tốt để sẽ xhia rồi. Còn quản lý thấy cách xử lý rất là hay goodchup

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Bé 7 có chia tay ny hay cãi lộn k thì k pít, nhưng cs đã xin lỗi và đền bù vé khác cao hơn, nhưng ông ý k chịu, muốn làm to chuyện và yêu cầu chủ đuổi Nhân Viên của họ, buồn cười thật, chơi đc thì chơi k thì thôi chứ gì đâu phải khó dễ

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿
Cơ sở trả lời trên thanh chat á bác bảo chủ thớt mua vip thường mà vào phòng đòi phục vụ như onsen bé kia không chịu thì xuống phàn nàn với quản lý

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Đi vé thường, đòi hỏi những cái của vé cao cấp, KTV k đáp ứng thì xuống chê bai, khó dễ rồi lên phốt con ngt và cs k đúng sự thật, dù cs đã có xin lỗi và bảo sẽ đền bù vé khác cao hơn, nhưng ông ý k chịu và yêu cầu chủ đuổi Nhân Sự của họ :)))

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Nếu mà nói KTV ai cũng vậy thì Windy Tân Phú dẹp được rồi đó.
Vào đó thư giãn chứ ko phải đi gặp má thiên hạ

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Đi gói thường, yêu cầu cái của gói cao hơn, nhân viên k đáp ứng đc thì lên phốt, cs cũng có xin lỗi và bảo đền bù vé khác cao hơn, mà k chịu, buộc cs phải đuổi bé đấy

Junlivo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/10/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
vậy thôi ai dám đi nữa ta

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.