Tân Phú Cảnh báo sập hầm số 07 tại Windy Tân Phú và sự gian dối của quản lý

Lượt xem: 8,241

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
ai dà chỉ sợ windy dính phốt rùi, phải xem xét lại ...

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Khách hàng họ thông minh lắm bác ơi, ae đi sẽ tự có cảm nhận và cách nhìn khác nhau, nếu cs làm ăn uy tín, thì dù cái phốt này có tn ae trong cộng đồng vào xem cũng sẽ hiểu và pít đúng sai ra sao

lucas188

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/21
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
ai đúng ai sai thì lấy nick chính của Windy ra mà giải quyết, đọc cmt thấy toàn bảo không phải người trong cuộc mà toàn phán như đúng rồi, lái dư luận dữ quá ...., mấy anh em khác từng đi họ cũng vào xác nhận có tình trạng đó, có mình bác là pr bất chấp, đọc cmt thấy bênh hơn chủ cơ sở nữa mà bảo chả bênh ai

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Mình k bênh
Mình k bênh ai, vì từng đi ỏ đây rất nhiều lần, cảm nhận và thấy thế nào thì nói nv, còn nếu mình cũng sẽ đính chính

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Mình k nhận đc một đồng tiền hoa hồng hay pr gì cả, bác xem hết bình luận đi rồi hãy phán, đc bn ae xác nhận nv, còn mỗi ng đi họ cách nghĩ và cảm nhận khác, ae khác nhận xét tn mình k cần pít và cũng k xen vào, nhưng chủ topic của bài viết này có phần hơi quá đáng, cs họ đã xin lỗi và đền lại vé khác cao hơn nhưng vẫn cố làm to chuyện và đuổi Nhân Viên của cs, trong khi đi vé 200k mà lên rivew như đúng rồi v, còn bác thấy mình lái dư luận hay pr thì có thể bỏ qua, còn tất cả ae vào đây là để giao lưu, trải nghiệm, chơi văn minh, lịch sự chứ k phải bỏ đc tí tiền rồi làm khó dễ con ngt, vậy nhé. Thân ái!!

lucas188

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/21
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
vãi cả đi vé 200k mà review như đúng rồi, thế đi vé 200k là ko được review ah, thế bỏ luôn vé 200k đi hay ghi chú cho khách biết đi 200k là không được ý kiến, riêng cơ sở không tự vào giải quyết mà tạo nick ảo chửi khách thế này là thấy mức độ uy tín của cơ sở rồi, làm dịch vụ kiểu này thì thua

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Ở đây k ai chửi ai bác nhé, còn ảo hay k tôi k cầm biện minh hay phải phân tích, ngừoi đã muốn tin thì k cần nói họ vẫn tin. Còn bên đây cs ok thì tôi vẫn ủng hộ. Thế nhé

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
457
152
35
0 ₿
Vé có 200k thôi thì bỏ qua đi. Tui đi vé 1tr2 1tr8 mà vẫn sụp như thường thôi.

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Bác đi vé cao hay thấp mà sụp thì bác cứ phản ánh vói quản lý, nếu bên cs họ chịu xl và đền bù thì thôi, còn này ngt đã nt xin lỗi và đền cho vé osen nhưng vẫn phốt ấy chứ

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Rồi ko biết ai đúng ai sai luôn :)), chờ các bác admin và đại diện cs giải quyết, dù kết quả ntn đi nữa thì cũng sẽ ít nhiều ảnh hưởng tới uy tín của cs

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
chào các anh em congdongmassage. Trong mấy ngày qua LAK thấy bài viết đang có sự tranh luận giữa các member, mỗi bạn đều có quan điểm của riêng mình, nhiều ý kiến trái chiều nhau. Diễn đàn congdongmassage là nơi tự do ngôn luận để anh em trao đổi quan điểm của mình trên nguyên tắc không xâm phạm , gây ảnh hưởng đến người khác, không bóp méo sự thật và tựu chung là 1 nơi ăn chơi Văn Minh - Lịch Sự dành cho tất cả cánh đàn ông, có thể là phái nữ nữa.

LAK cũng không phải là người trong cuộc, cũng không phải quan tòa hay thẩm phán để phán xét câu chuyện này. Theo quan điểm LAK thì CÂY NGAY KHÔNG SỰ CHẾT ĐỨNG - nếu mình không làm sai thì tự khắc theo thời gian sẽ minh chứng cho tất cả

LAK sẽ đóng topic tại đây cũng như kết thúc sự việc này tại đây nhé các anh em.

Quan điểm xuyên suốt của diễn đàn là tạo ra 1 sân chơi VĂN MINH - LỊCH SỰ - TỰ DO nên rất mong anh em ăn chơi và giữ tiếng cho diễn đàn cũng như các anh em khác. Cảm ơn các anh em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.