Tân Phú Cảnh báo sập hầm số 07 tại Windy Tân Phú và sự gian dối của quản lý

Lượt xem: 8,182

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Dịch dã quá mà gặp chuyện bức xúc không chịu được bọn mày ạ,t đã từng trải nghiệm Windy nhiều lần nhưng chưa bao giờ gặp một KTV coi thường khách đến vây, đó là nói nhẹ chứ đúng ra xin lỗi phải dùng từ mất dạy.

Tuần trước t lên web coi rồi lấy số gọi cho quản lý thì được biết là Windy vẫn phục vụ chui, khách tới gọi đt mở cửa, thế là t xách xe chạy ngay tới. T tới chủ yếu là xả lũ thôi, đã không đi Windy khá lâu vì nhìn chung các gói VIP Thái rồi onsen này nọ không so sánh với các cơ sở khác được, thế là t bảo lễ tân chọn gói VIP thường.

Vào đợi tầm 10p thì 1 bé xuất hiện, mặt tầm 6.5đ, body mình dây cũng khá mi nhon, có hình xăm phía sau lưng, t hỏi bé số mấy thì bé bảo cứ gọi bé là Kiều được rồi, hỏi số làm gì??? ok gọi tên cũng được, nhưng t ko hiểu lắm chuyện tại sao phải giấu số, nhưng thấy bé không muốn nói nên t cũng không hỏi nữa, lúc sau khi về tra trên hình thì mới biết bé số 7 nhaB18

Và bắt đầu vào qui trình massage:
- Bé bảo cởi đồ bước vào bồn đi bé tắm cho, t thề luôn là bé cầm cái vòi sen xịt người t rồi lấy tay xoa xoa chưa được 15s là bé bảo tắm xong rồi, t mới nói e tắm gì nhanh vậy, người a còn chưa ướt hết gì bé chống chế bảo sạch rồi, lát còn tắm lại mà.
- Lúc này t thấy khá hụt hẫng rồi, mà đi xả lũ nên thôi cũng ko đòi hỏi lắm, tới màn massage khoẻ t cũng cố gắng nc cho không khí thoải mái thì ui là trời, bé nó mặt 1 đống, trả lời nhát gừng cho có nên nói 1 lúc thấy vậy t im luôn, thế là massage trong câm lặng tầm 15p. Tới lúc bé bảo xong rồi t mới nói là sao nhanh vậy thì ẻm bảo hnay hơi mệt, t mới nói e ko massage được thì làm kiến bò cho a đi, ẻm bảo ẻm ko biết làm B28 Đúng kiểu công nghiệp làm cho nhanh để xong.

- Đây mới tới khúc hấp dẫn nè, ẻm kêu t nằm ngửa lên để thư giãn, trước khi thư giãn ẻm nói nguyên văn như thế này:
"Nhìn anh chắc nhanh ra lắm hả, lần sau có đi a đi mấy gói tầm trung hay sang còn làm tình này nọ lâu chứ đi gói này rẻ tiền nên chắc chẳng thoải mái đâu", nghe qua là t biết ngay do ẻm nghĩ đây là gói VIP thường nên sẽ ko được bo nhiều nên không muốn làm, ẻm rào trước gói này không được kéo áo ra, kéo váy lên, chỉ được cho tay vào áo sờ, ko được bóp hay nắn gì hếtB40t nghe xong hết cmn hứng, t mới bảo là t đi đây mấy lần rồi, chưa có ktv nào bảo có cái qui định xàm xí đó cả, ẻm bảo tuỳ mỗi KTV thôi, ko so sánh vậy được. Đến lúc này thì đúng kiểu chả còn hứng thú gì nữa, mà tới đây rồi ko lẽ h lại bỏ về, nhất là cay cú đoạn ẻm bảo nhìn chắc a ra nhanh thế là t quần cho ẻm bú cu, liếm ti các kiểu hơn 10p để trả thù chúng m ạ.Trước khi xuống t bảo ẻm là trước h đây là lần trải nghiệm tệ nhất của anh, thì ẻm bảo a thích thì cứ báo quản lý (chắc con ông cháu cha cmnr)

Còn vụ quản lý gian dối là ntn, khi về t có báo quản lý trường hợp của em này, quản lý cũng xin lỗi này nọ rồi bảo đền bù, về báo với chủ các kiểu. Xong về t gọi đt cho quản lý thì ql bảo là nãy không có ở ks nên không biết, tính ra nãy người t tưởng là quản lý hoá ra không phải. Thế là t kể lại đầu đuôi cho ông QL này nghe (chủ thuê bao 115 cuối -mà t thấy giọng giống cái ông t gặp ở ks lắm :)). Ông QL này nói đã cho nhân viên nghỉ việc nên t không viết review nữa, vì mục đích viết review của t là để cảnh báo ae khỏi sập hầm giống t, và t cũng từ chối vé mời đền bù onsen của ổng. Cuối cùng hnay t phát hiện con số 7 nó vẫn làm trơ trơ, thế là t bị QL lừa 1 tuần nay.

Massage xong t đánh giá thế này cho gọn: thua cà phê BJ 150-200k khu mã lò, lề đường nữa. Đi massage chủ yếu thư giãn, còn vào đây với cái thái độ coi thường khách không muốn làm thì còn tức hơn.QL thì tiếp tay nv, lừa dối khách. Ngắn gọn vậy để ae biết mà tránh, lựa chọn cho mình chỗ thư giãn thông minh hơn.

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Số 7 này thì mình có xác nhận xinh thì có nhưng thái độ hơi chảnh. Lần trước mình đi em nó thì tới lúc thư giãn thì trước khi làm e nó phán 1 câu: em đang đặt thuốc ở dưới nên a đừng đụng vào. Chỉ được phần trên thôi nha. Vốn dĩ bản tính mình dễ chịu nên xuý xoá bỏ qua mà ko phàn nàn gì.

• Like
Điểm cảm xúc: Andy255

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
KTV ở đấy ai cũng v thôi ông ạ, t đi rất nhiều lần bên Windy rồi và cũng đi khá nhiều số k riêng gì số 7 nhưng bé 7 là t đi nhiều nhất, đi trúng ngày mấy bé đặt thuốc thì chịu thôi, coi như xui.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Nếu đi Vé Onsen hay cao hơn (có serving là 69) thì nên báo trc là hôm nay bé v đó, bé tới ngày, bé bị bệnh thì được, còn bác bảo hên xui thì ko đc r, vé đâu có hên xui. Cơ sở và ktv phải nắm rõ tình hình ktv có sẵn sằn phục vụ k.

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Ông ơi, thường cá bé đặt thuốc là k đc phép làm osen ông nhé, ông kia nói vậy tức là ông ý đi Thái rồi. Vì tôi đi vài lần vé Thái cũng trúng ngay ngày bé nó đặt thuốc cũng có xin khách là đừng đụng bên dưới.

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
Bé này hàng hot hay sao mà dấu số kỹ thế

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
@Bác thợ săn
Uhm, thì tôi cũng nói là "nếu là onsen". Tôi đâu phải ng trong cuộc để biết bác trên đi vé gì đâu nên mới đặt chữ "nếu".

• Like
Điểm cảm xúc: Bác thợ săn

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Đổi ktv đồng ý là đổi được đó. Nhưng với dk đổi lúc đầu. Đằng này cứ im im, ms khoẻ xong tới lúc thư giãn thì mới báo là đặt thuốc, chã nhẽ lúc đó lại kêu đổi ktv? Mà nghe thì cũng hơi bị mất hứng.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Về cung tu hành nào, có biết onsen là j hơm mà nói để các bô lão người ta oánh cho bi giờ hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

pemapngaytho

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/11/17
Chủ đề
3
68
4
32
0 ₿
Bên đây lúc trước đi còn đc nha. Sau dịch đi chán khủng khiếp, tui cũng mới đi hbua nè. Thấy bé số 9 trên hình nhìn ngon nên book đi, ai dè lên ko giống hình, ser thì như hạch, đi vé onsen mà chả có tắm chung, làm y chang Thái, chả có nuru éo gì. Làm ôm cục tức mà về. Thề ko bao giờ đi lại cơ sở này. Tiền ko thiếu nhưng dùng ko đúng thì thôi coi như bỏ bác ạ

• Like

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Đc hết bác ơi, bên đây họ dễ cho đổi thoải mái theo nhu cầu khách, vấn đề là do mình có muốn k thôi, t đi đây nhiều lắm rồi, có lần đi k hài lòng tôi vẫn xuống góp ý quầy, họ vẫn típ thu ý kiến và bảo đền cho tôi vé khác. Nhưng thôi t k cần thiết, vì mình đi đc thì đi, k thì thôi, mà mình góp ý họ chịu lắmg nghe và típ thu là ok

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
73
Hồ chí minh
0 ₿
đợt có ông nào vào đổi 3-4 lần cũng bth mà chỉ mất time th

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿
sao lời kể của xhur thớt khác với lời kể của cơ sở thế nhỉ? biết tin ai đây?

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
S ko biết Onsen là 2 ng thọc cù léc nhau chứ gì . Hâhha yociexp41yociexp30 e biết hết nhé

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Kéo về cung luyện lại ngay mới được. Cho luyện lại vé thường này trước kaka

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
K giống bác có thể đổi mà:)))
đúng rồi bác, như chỗ khác t đi họ chỉ cho đổi tối đa 1-2 lần, bên đây họ cho đổi thoải mái, nếu vẫn k hài lòng và muốn đi chỗ khác, hõ vẫn sẽ trả lại tiền đầy đủ cho mình. T rất thích đi bên windy vì uy tín

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.