Cảnh Báo ‼Số 28 Cẩm Thy …Hài lòng quá mức cho phép ❤️

Lượt xem: 2,124

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
Thì tình hình nge cơ sở khuyến mãi nên e cũng ghé qua , xong phần thủ tục em lên phòng vs niềm háo hức phấn khởi sau khi đã tham khảo qua dàn hình ảnh ktv của cơ sở cung cấp …Thì e lựa gu của mình số 28 vì e ấn tượng con số này ,Hình thì có lẻ đứng tuổi vì em thích kinh nghiệm hơn nhưng thực ra trẻ lắm luôn ,cs nhận 1 điểm trừ vì dám dìm hàng em nó

Vội lên phòng bật máy chờ phòng xong hơi nóng e vào xông cho khoẻ , thì tầm 10p sau e thấy đèn bị mờ dần thì ra em nó bước vào ngồi sẵn…
Bước ra thì e cũng cười rồi chào hỏi khá thân thiện..Lau mình thì bé bảo vào bé tắm cho thơm tho để bé còn thịt (nge là em thấy khoái khoái trong người rồi) , bé tắm khá kỹ nhất là thằng nhỏ của em,
Sau đó tới màn ms khoẻ e đấm bóp cũng lâu nhưng gái mới lớn vui vẻ hoà đông thì ba vụ này vu vi bỏ qua hết 8/10
Đang ms tự nhiên ngưng lại e thì đang nằm phê bổng nhiên e thấy bé xà xuống lưỡi đê mê tai e 2 quả bồng đào chà xuống lưng cảm giác phê ko tả được, sau đó tới lượt em đi lưỡi tê tái ,sau đó e kêu mình lật lại mới đầu nhìn nhau , không biết điều gì khiến 2 đứa trao nhau màn cháo , chắc tay chân mình ôm ấp e nhẹ nhàng Và những pha chọt khe khiến nước nôi lai láng , làm em nó thích khiến cảm xúc trở nên cao trào rồi sau đó e dùng màn lưỡi đi lưỡi toàn thân sau đó wet trụ bj 100% ngậm hết cây hàng cảm giác khó tả lắm ạ l
làm thằng em nhiều phen muốn phọt,
Em nó có chiêu Dọn wc phần này tuỳ nhân phẩm ae nhé ❤️
cầm cự 1 lúc tranh thủ hái đào thưởng thức body nóng bỏng của em đặt biệt da vẻ rất mát làm e táy máy tay chân rờ mông rồi tuyệt chiêu móc lốp , nay có vẻ thời tiết thay đôi bé sụt xịt e hỏi bé có ổn ko vì “dịch bệnh vẫn đang hoành hành” , thì bé trả lời bé bị covid hết rồi , xụt xịt là do tắm nhiều lần nên bị cảm , thế thì may quá e đưa thân cho bé hành xử
nhiều sau hơn 5-7 phút thằng em mới chịu khuất phục trong sung sướng thỏa mãn sau 1 shot , Quá ưng cái bụng tại hạ viết rp hi vong ae ủng hộ bé. Nhất định sẽ quay lại ngày gần nhất …
Csvc: 9/10
Phục vụ : 9/10 ( Điểm trừ vì dìm
hàng em nó) về còn hỏi han mặc dù e thấy cơ sở còn khá đông..
Bé :
V1 :9/10 theo cảm nhận là vừa vặn núm hồng
v2: 8/10 chắc hậu dịch chưa có làm nhiều
v3 : 9/10 mông to da thịt mát mẻ
v4 : 9/10 khít nước róc rách chắc do bị em khều ngay điểm nên có rên nhẹ kích thích lắm …
Tip+Tic

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé Ad chân thành cảm ơn bác đã tìm tưởng và ủng hộ cs và bé…. Đọc review bác e cười té ghế luôn, bác hài hước quá…. Chúc bác sức khỏe và thành công nhé.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Chia xẻ với bác về chút sụt xịt của bé…. Trước đó 2 hôm bé được các bác yêu mến yc bé quá tải…. Bé có chút đuối sức và tụt huyết áp… bé có xin nghỉ một ngày để lại sức,,, chắc hôm qua vẫn còn chút dư âm ảnh hưởng sk…. Nhà Ad bác yên tâm về khoản covid… các bé đã tiêm đủ 2 mũi, hai ngày test nhanh một lần …. Mặc dù 2 mũi vẫn có nguy cơ lây nhưng xác xuất thấp nhé bác.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Kkkk, các bé sẵn sàng chờ chính mũi 3,4 cho bác

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
Nhanh trí km riêng cho e còn thương thức rieweu các bé khác nữa là tuyêt vời nha ad

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Vâng Ad sẽ ưu đãi trọn đời cho bác sau chương trình km đang chạy nhé bác… Sợ bác k đủ sức khỏe kkkk

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Uy tín 100% nhé bác…. Cẩm thy chưa vào giờ mất niềm tin nơi khách hàng bác nhé…. Chỉ cẩn bác inbox cho Ad trước khi đến trải nghiệm

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿