Cảnh Báo TĐK : Pr Ảo, Thật Giả Quả là Khó Lường

Lượt xem: 16,387

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Bị banned nick chứ không phải là bank nha :D
Đụng chạm tới việc kinh doanh của 1 vài cơ sở khác nên bài viết bị xóa, không đăng. Cách đây vài bữa, tui vào post 1 bài bên massage hot khu SVH, vào lại không thấy đâu.
Cái vụ banned nick này có thể quản lý được, chỉ cần vào trong Moderator Panel, sẽ biết được nick nào clone nick nào, banned hẳn IP là khỏe. Một IP có thể dùng nhiều nick. Việc đơn giản sao lại khó làm quá.
Để nick new member vào spam tùm lum, diễn đàn mất đi nhiều bài chân thực

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi and White_Lucky

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Em là ktv số mấy tđk

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Nick baocaosuphapsu và aongucnano viết bậy bạ , tung tin đồn nhảm , quậy phá muốn banh cái Box TDK trong 1 thời gian dài mà chẳng thấy ai xử lý thì hỏi sao ko ảo dc , lúc trước chưa có 2 cái nick đó làm loạn thì Box TDK đâu có tình trạng này . Còn em PanPan nói người khác 2 mặt thì cũng nên nhìn bản thân của em xem có sống 2 mặt hay ko nhé , lúc trước Pippo vào TDK đi tụi em thì em nói khác , bây giờ Pippo ko đi tụi em nữa thì em nói là 2 mặt , người ta thích đi số nào thì kệ người ta , em đang GATO với hạnh phúc của người khác nên mới nói quên hết tụi em

Sửa lần cuối:

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Cấm là đúng.
Toàn bộ report ão để kéo khách
Ktv ở tdk rất đàng hoàng không như những report gần đây

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Ôi trời ơi..... Thanh giả tự thanh... Ko có dd thì tđk chết ah... Chẳng qua có dd thì a e có một cái nhìn khách quan hơn thôi. Em ủng hộ tạm khoá box tdk để loại bỏ bớt những nick xàm đi. Còn a e muốn kiểm chứng thì cứ thẳng tiến tdk."có công chuột bạch có ngày gặp tiên"

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
cá nhân tớ tđk đi một lần không hài lòng về csvc ktv và locker nên không quay lại.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Vấn đề là có 1 số Mem vào Rp ảo, nhằm mục đích phá hoại hơn là xây dựng, những thành viên đó nên bị xử lý, đừng vì con sâu mà làm rầu nồi canh, TDK chẳng có gì mà cần tẩy chay, Locker thì ở đâu mà không vòi, lương thấp quá mà... Tôi hỏi thật các bạn 1 câu "Làm Locker ngoài lâu lâu được ăn hàng free thì có được cái gì nữa đâu mà không xin tiền.." Đó cũng chỉ là văn hóa tiền Tip thôi, 10k 20k không đáng để bị tẩy chay, còn Kỹ Thuật Viên ở TDK thì cũng ok.

Đa số tôi đi hết rồi, chỉ có cạch ra vài số thôi, còn lại thì cũng được.

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Locker tđk đây . Tên Nam

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ 0 có vấn đề gì về việc khóa các vài rp trong tdk, chỉ muốn góp ý 1 chút mà thôi. Cá nhân tại hạ cảm thấy việc khóa này có phần vội vàng. Đúng là có bài rp ảo thật, nhưng 0 phải tất cả các rp và comment đều như vậy. Việc xem xét rp nào là thật hay ảo đâu quá khó khăn, BQT nên nêu đích danh bài nào, comment nào ảo, nick nào spam (dù cái này ai cũng biết) và khóa mấy cái đó trước thì hay hơn, huynh đệ ai cũng sẽ tâm phục khẩu phục. Còn nói chung chung như vầy dễ dẫn đến tình trạng đồng đạo hiểu sai lệch là bên kia cấm thì bên đây cũng khóa, e là sẽ ảnh hưởng đến uy tín diễn đàn chúng ta. Ôi dù sao cũng là góp ý, quyết định vẫn thuộc về BQT.
Chào đoàn kết và xây dựng :)

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿
Người ta còn công việc ngoài đời đâu có rãnh mà đi kiểm tra từng bài từng nick đâu bác ơi. Ca này giống ca HL ngày xưa,cắt bỏ đi cho yên bình.

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Tui thấy nên để lại để ae trên đây có chổ tham khảo thêm, truớc đây ko có bị vụ này bây h thì có nên theo tui nên xử lý các nick có ý đồ spam và fá hoại, đừng nên vì 1 số ít đó mà xoá box thì cũng ko hay. Hết

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Truờng hợp HL là do chủ cở sở ko muốn rp trên các 4rum ăn chơi, còn như ở tđk bị 1 số thành phần spam thôi

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Dĩ nhiên ai cũng bận, nhưng đã là diễn đàn thì phải được quản lý chặt chẽ chứ ạ. Vả lại, bằng hữu cứ đi hỏi các lão làng xem, lướt qua là biết bài nào ảo, nick nào spam liền. Mà thui, dù sao cũng chỉ là ý kiến đóng góp cá nhân, huynh đệ nào nghe 0 hợp tai cứ lướt qua ạ.

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Klq nhưng thấy hầu hết là nick toàn cmt cho TĐK vào bênh vực là đủ hiểu rồi. Tui còn nhìn ra huống chi Mod,mấy thím bớt diễn đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
33
0 ₿
Có những người đi tdk thấy ok thì họ cmt thôi. Còn những nơi khác giá cả khá đắt nên ít ai đi được để cmt. Ở tdk này giá cả trung bình dành cho những member có túi tiền ít ỏi đi 1 lần chỉ có 300k là cao.
còn như đại nam danh uy hạnh long boss đi 1 lần tốn gần 500k thì làm sao nhiều member tầm trung dám đi những nơi đó để mà biết thực hư ra sao. Nếu những nơi đó bán vé mời mà chỉ 50 60k và ktv không đòi tip thì chắc chắn sẽ đông như tdk thôi.

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
bác nói cơ bản TĐK hiện giờ đông khách quá đúng, nên họ chẳng cần 1 vài lời góp ý chê bai , bữa cuối cũng mình đi qua đó cũng có 2 -3 người chịu ngồi đợi lắm à, ngồi cả tiếng luôn, riêng mình đợi ko nổi với ko chịu đựng được thái độ mấy ông trời trong đó

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
TDK chỉ thêm mất sức mà thôi ( cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng )

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.