Cảnh Báo TĐK : Pr Ảo, Thật Giả Quả là Khó Lường

Lượt xem: 16,412

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Đọc từng cm trong box này tui đã hiểu ra vấn đề. Nói về rp ảo thì chỉ có nick aongucnano va phe cánh của nó là ảo và phá dd thui. Chứ thấy các bài viết khác rất hay. Giờ rõ ràng ngưoi thành công nhất là thằng aongucnano rùi, vì mục đích như ý nó....
- tui thấy tiêu đề mod và ad nên sửa lại " kiểm soát ko được nên cấm " thì đúng với thực tế hơn
- Còn nếu biết Tđk các em phục vụ như thế nào thì mod, và ad hãy đi matxa thực tế như 1 khách hàng bình thường . Chứ ở đó mà ghi tiêu đề " thật giả quá khó lường " thì cả đời cũng chả biết đc thật và giả.

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Bác có đi TĐK bao giờ chưa vậy?

Mình thấy hầu hết RP đều đúng. Chỉ trừ 1 vài nick cmt ảo mà thôi

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿

Có bao giờ bác đến nơi mà bác không thích không?
Mình nghĩ Ads và Mod cũng thế :D

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and Kenneth Pham

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Nhìn là biết roài bác ơi =]] này gọi là giả điên khiêng đồ mỹ mặc dù ai cũng thấy =]]

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Ai cũng thấy mấy bác là cái loại ếch ngồi đáy giếng đó. Tui xin lỗi chứ mấy bác chỉ là cái loại cờ hó hùa theo cái đám mod dở hơi anh hùng bàn phím thôi. Tui xin lỗi những mod nhiệt tình nhé vì o có ý nói mấy bác
A e ủng hộ khóa box tdk o có nghĩa là a e cũng cờ hó hùa theo mấy bác cho là tdk phục vụ kém nhé
Ai cũng thấy? Ai là ai đâu điểm danh coi. Hay chỉ có bọn ng mấy ng thôi. Vớ vẩn

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Đề nghị các đồng chí bình tĩnh tự tin ko cau có ,để tránh sự việc đi wá xa gây mất trật tự trên diễn đàn Topic này sẽ bị đóng nếu còn chửi nhau và xử lý luôn những nick tham gia chửi nhau. Vậy đi :)

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
=)) chưa đi chỗ này bao giờ mà nghe thấy bàn tán xôm tụ quá , các bác bình tĩnh mọi việc rồi sẽ đâu vào đó:rolleyes:

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Haizzzzz....mặc kệ người ta nói bác ơi....

• Like

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
ý kiến nhỏ nhưng ý nghĩa lớn: Mod làm ơn banned thì banned luôn cái IP của thằng aongucnano ấy, chứ chỉ banned nick thôi thì nó tạo cái khác vô xàm,nhảm nữa cũng vậy àh. banned luôn cái IP của nó cho nó khỏi đăng ký nick khác.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Cái gì cũng có giới hạn,để nhắc hoài, lần nữa là ban nick luôn nha @pippo85

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Ông nói vậy hơi quá lời đó, mọi người cũng vì mục đích ăn chơi thư gian thôi, ko có lửa sao có khói, có thể ông đi mấy e quen, bo cao nên ko thấy tình trạng đó, mấy ae đi lần đầu thử nghiệm, random gặp phải thì cmt lại để ae tránh hoặc ko thích thì đi chỗ khác thôi, các bác nào thích đi thì cứ chuột bạch rồi vô đây cmt, ko bàn cãi nữa :)

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Mọi người bình tĩnh nào. Cứ 1 người nói thì lại 1 người gây làm vậy khong tốt chút nào đâu. Giờ admin đã off ở đây rồi thì ai muốn đi thì đi và k đi thì cũng không sao. Chứ đâu nhất thiết mà gây gỗ nhau để rồi có những chuyện không hay xảy ra. Bây giờ dừng tại đây nhé mọi người.

• Like

Darks

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/15
Chủ đề
0
10
1
0 ₿
ngoài chỗ này ra còn chỗ nào ẩn nữa vậy anh, inbox cho em vs, thích thể thoại giống như vầy nè

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.