Cảnh báo về Savi Bình Tân

Lượt xem: 17,056

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Sau 1 thời gian nghiên cứu, qua các complaint của cả nhà cũng như 1 số người bạn của Martin đã đi thực tế, nay Martin có vài vấn đề cảnh báo với cả nhà
1. Matxa Thái và tắm tiên: Tuy ở quầy lễ tân có dán thông báo, quản lý cũng tư vấn SupVip có tắm tiên và matxa Thái với chi phí 600k đã bao gồm tik và tip - Tuy nhiên hầu hết đều chỉ được tắm tiên - theo Martin chỉ có lạ lạ chứ ko có j đặc biệt - và ko được matxa Thái hoặc vòi vĩnh bo thêm mới matxa Thái
2. Tráo hàng: vấn đề này cá nhân Martin và vài người bạn đã bị dính. Tự ý đổi KTV kh yêu cầu màh ko hề thông báo với kh
3. Thái độ KTV: đa số phản hồi thái độ KTV ko niềm nở, phòng thủ kín, ko hợp tác, matxa qua loa, thư giãn sơ sài... và đặc biệt vấn đề vòi vĩnh tiên tip xảy ra khá thường xuyên
4. Ko thiện chí: mặc dù quản lý đã nhận được ít nhất 5 góp ý cũng như complaint của kh nhưng ko hề có thiện chí chấn chỉnh lại dịch vụ cũng nhu thái độ KTV - trước sau vẫn vậy
Martin vẫn nghĩ lúc nào cũng nên cho người khác 1 cơ hội, vì nhiều lý do khách quan qua 1-2 lần ko thể nào đánh giá được hết bản chất thật sự của sự việc. Tuy nhiên đã có quá nhiều complaint và qua 4 lý do trên, nay Martin mạn phép Chính thức đưa Savi Bình Tân bào blacklist. Blacklist này chỉ là của riêng Martin do diễn đàn chưa có quy định cụ thể và Martin mún chia sẻ cùng cả nhà. 9 người 10 ý và mỗi người đều tự có suy nghĩ và quyết định của riêng mình. Martin chỉ chia sẻ những gì Martin bik để cả nhà tham khảo thôi.
Sẵn tiện Martin mún thao khảo ý kiến cả nhà, có nên chăng lập một blacklist về những cơ sở và các KTV ko tôn trọng khách hàng, đại loại như trên để giúp anh em tránh tiền mất tật mang. Bản thân chúng ta khi đến với các các cơ sở và gặp các em là để được thư giãn, rũ bỏ mọi mệt nhọc và quan trọng là để tìm được cảm giác thăng hoa - gõ cửa cảm xúc. Đồng ý là 9 người 10 ý và cũng phải thông cảm cho cơ sở cũng như các pé KTV, đôi khi chúng ta cũng ko nên quá khắt khe. Tuy nhiên cá nhân Martin ko thể nào chấp nhận thái đọ coi thường kh như thế.
Vì vậy nay Martin mong cả nhà vui lòng cho chút ý kiến về vấn đề này. Dĩ nhiên ý kiến của Martin còn sơ sài và nhiều thiếu sót, nhưng trên tinh thần vì 1 sân chơi vui vẻ và chất lượng cho cả nhà, nếu mỗi người chung tay góp chút ý kiến thì sẽ ko có j là ko thể.
Đây là chút ya kiến đóng goap nho nhỉ của Martin, mong SM @Kay Dylan và BQT xem xét
Tks all

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Sẵn đây Martin cũng sorry những pác Martin đã share 2 số.... Lần sau chắc Martin phải check rùi mớii dám tuyên bố lung tung, ko lại làm các pác mất nhã hứng :(:(:(

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Yếu sinh lý

Yếu sinh lý

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
5
3
38
0 ₿
Minh ngĩ bạn nên đi thử 21 Hưng Thịnh k co tắm tiên nhưng vui vẻ nhiệt tình bác có thể hỏi ae đã đi thử bạn sẽ biết

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
1 like cho cái black list. Ủng hộ 2 tay + 2 chân + luôn cả chân giữa:p

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Nhiệt liệt ủng hộ cái blacklist của bác Martin. Phải có để anh em biết mà tránh.
Nhân tiện cũng xin cảm ơn bác đã có lòng đi check và thông báo cho anh em.

kehuydiet6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/6/15
Chủ đề
4
51
19
33
0 ₿
Ủng hộ topic backlist của bác , cơ sở làm ăn tệ quá đi vào chỉ mang cục tức theo về :))

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Ngoài làm cái blacklist cơ sở các bác nên làm luôn cái blacklist kỹ thuật viên lun. Em nào coi thường khách hàng + làm không tốt + vòi tiền đề nghị đưa vào danh sách treo bým luôn để ae biết mà tránh

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
nên lập đi bác gặp mấy cs với ktv như vậy chỉ tổ ôm cục tức vừa mất tiền vừa mất vui

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Like mạnh. Những gì càn nói bác Martine đã nói hết. Ko biết bác nhiêu tuổi nhưng dạn dày kinhbnghieem đường đời quá

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks @martinle0068 nhé.
Vic cũng ủng hộ làm blacklist các cơ sở hay ktv.
- Thành công của 1 cơ sở là do đã được quán triệt các tư tưởng từ Chủ -> quản lý-> ktv. Đôi khi quản lý k có năng lực, buông lỏng quản lý hay k theo đường lối của cơ sở đã vạch ra hoặc là làm k tới, và phần cuối là ktv theo xu hướng công nghiệp hóa hiện đại hóa nên chỉ làm qua loa. Tuy nhiên các em này lại nhìn sắc mặt hay quan hệ mà làm tốt hay làm dở. Vic từng bị trong trường hợp này, lúc đầu em làm qua loa hoặc nói chuyện cho có, chỉ khi em biết mình quen với chủ thì thái độ khác hẳn. Tức là thái độ phục vụ của ktv k nhất quán - loại này k phù hợp, làm ảnh hưởng đến cơ sở, mà trách nhiệm thì thuộc quản lý và chủ.
- Trường hợp cơ sở này nếu đã góp ý nhiều lần mà vẫn k thay đổi thì phải xem xét đường lối hay chủ trương phục vụ đó do chủ hay quản lý vạch ra, hay do ktv.
Nếu do chủ hay quản lý thì nên đưa vào blacklist ngay vì khó thay đổi được- do mặc định đường lối là vậy.
Nếu do ktv tự ý cộng với buông lỏng thì có thể cho thêm cơ hội, đưa vào blacklist ktv trước, vì cũng có thể còn vài em còn sót lại, nếu vẫn không thay đổi thì đưa vào diện blacklist 100%. Tức là Blakist cơ sở và blacklist ktv.

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
Cơ sở Thành Tài gần nhà tui là tui cho nó vào trong danh sách.đầu tiên
CSVC thì tốt mà KTV chán kinh, đi lần nào cũng mang ức chế về

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Bây giờ thấy diễn đàn có dàn Cộng tác viên rồi,lập blacklist có người đi test,cũng yên tâm tin tưởng,ủng hộ luôn nà;)

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tks @vicky113
Ý kiến pác rất chuẩn. Martin hoàn toàn đồng ý với pác. Như Martin đã nói, nên có blacklist cơ sở và ktv.
Nhưng Martin vẫn còn hơi e ngại blacklist KTV sẽ là vấn đề nhạy cảm. 9 người 10 ý. Có những kh rất ok nhưng ngược lại cũng coa một số pác yẻu cầu hơi cao và nhiều. Nếu các em ko đồng ý chiều chuộng hết sở thik thì về lại complaint và đưa em ấy vào blacklist, như thế nghĩ lại cũng ko công bằng cho các em.
Martin còn non kém nên ý tưởng thì có những còn đó vẫn nhiều sơ sót. Vì vậy Martin mong các pác mỗi người đóng góp 1 ý kiến để có thể xây dựng vấn đề nhạy cảm này một cách rõ ràng và chân thật nhất

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin thường lang thang đây đó lại thêm tính nhiều chiện nên đăng ký làm CTV, thấy có chỗ nào ok thì về chia sẻ với anh em, chỗ nào ko tốt thì cảnh báo với anh em để đừng bị sụp hầm giống Martin thôi.
Chứ cái vụ lập blacklist rồi có người đi test --> pác nào thích cảm giác mạnh thì cứ thử, khỏi chừa phần cho Martin. Tks pác

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Ủng hộ việc lập blacklist KTV rồi cử bác @martinle0068 đi test cho anh em. Trong diễn đàn này chỉ có bác là ngọn cờ đầu. , không ai thích hợp hơn bác :D:D

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tks pác đã có lòng. Martin đi matxa để được thư giãn bà trải nghiệm kỹ thuật của các em. Đi test blacklisst kiểu này chắc Martin bỏ nghề lun quá

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
ủng hộ ý kiến của bác, nên có đánh giá như vậy để ae còn tránh