Bia Ôm Cập Nhập Thêm Một Địa Chỉ Bia Ôm Tại Phú Nhuận

Lượt xem: 5,146

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HoangDuy3103

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/6/23
Chủ đề
1
1
5
34
TP. HỒ CHÍ MINH
0 ₿
Trước giờ là tín đồ của massager nhưng gần đây tình cờ biết được thằng em đang làm quản lý tai quán 75 Phan Đăng Lưu nên quyết định đi chuột bạch thử về repost cho anh em.
Quán để bảng là công ty Thiết Vinh. Khi chạy vào quán thì bảo vệ hỏi có quen ai không, thì mình nói tên thằng em sau đó thì được dẫn lên phòng.
Đánh giá CSVC: Nhìn bên ngoài thì quán khá thô sơ nhưng bên trong trang trí khá hiện đại, giống như quán hát karaoke. Vì đi một mình nên phòng khá nhỏ phòng có ghế salon
kê hình chữ U, phong chỉ ngồi được khoảng 3 khách và 3 nhân viên. Bên trong có nhà vệ sinh. Phòng có dàn karaoke nhưng nếu không hát thì không tính tiền.
Vào phong xong thì mình kêu nửa thùng bia Tiger bạc. Thì quán mang lên cho vào thùng ướp lạnh, phong cách phục vụ khá là chu đáo.
Tiết mục 1: Chọn người yêu
nghe nói quán có đâu đó trên dưới 30 nhân viên nữ. Thằng em kêu xuống khoảng 10 em theo gu mình mô tả. Ngay lần đầu mình đã chọn được
một em khá là ưng ý. Em gái mình chọn thì tầm 20t, nhìn khá cute V1 hệ cam khá tròn dàn hồi tôt, dáng khá đẹp. V2, V3 thì cũng khá ok đánh giá 9/10.
Sau tiết mục chọn lựa người yêu thì PV nam mang vào một đĩa trái cậy với ít đồ khô. Mình chỉ lấy đĩa trái cây còn đồ khô mình không nhận, em gái mình chọn xin mình một đĩa
hướng dương ngồi cắn cho vui minh cũng vui vẻ đồng ý.
Sau khi sắp xếp xong xuôi thì em gái mình chọn bị thu điện thoại, mình cũng khá tò mò hỏi thu điện thoại làm gì thì được giải thích là thu điện thoại để mấy em tập chung
tiếp khách, mình khá ưng ý ở điểm này.
Tiết mục 2: Mò cua bắt ốc
Phòng thì đèn mờ mờ. Sau khi trò chuyện và làm vài ly bia với em thì thấy trong người rạo rực, lúc này chân tay mình hoạt động, em thì cũng khá thoải mái, trên dưới đều được,
em ngồi với mình hầu như không đi ra ngoài, chỉ lâu lâu em ra lấy xô đá với đi vệ sinh.
Sau hơn hai tiếng thì thấy cũng hơi say say, thế là mình quyết định chuồn.
Tổng thiệt hại khoảng 1000k + bo cho em 500k. Bia 45k/lon, đĩa trái cây khá to 250k. còn lại thì mình không nhớ.

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
284
87
2 ₿
Bóp dzu, mò bướm, cháo lưỡi này nọ thui chớ có làm được gì nữa đâu bác kkk. Mà đi thể loại này bác phải quen thân mami trở lên thì mấy bé mới nhiệt tình. Theo kinh nghiệm của em đi là thế, nói chung dễ sụp hầm hơn ms á

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Có 1 số chỗ là ngta có *ịch luôn ấy, vào nói chuyện mò cua bắt ốc thấy hưng thú thì 2 đứa lên phòng riêng luôn.

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
88
38
0 ₿
đọc mấy truyện manhua thấy có mấy phòng riêng kiểu này thấy cũng khá thú vị, không biết sg có chỗ nào giống vậy không ta :3onion24: thích ngồi public hay private đều dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.