cập nhật mới tình hình tại ML

Lượt xem: 2,086

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
đây là bài tổng hợp tình hình tại ML cho ae nào cần trước khi đi nhé vì mình mới đi trong tháng 6 này thôi
hiện tại thì chỉ có 4 số là nv của cs, còn lại là từ boss hay p.a qua hỗ trợ nhé

08: nghe tiếng tăm đã lâu thì nay có dịp mắt thấy tay sờ trực tiếp, đánh giá e này thì hợp gu mình nhất, nhìn ngoan hiền nhưng cũng khá là ddcn đấy, service tốt, mas khỏe có lực, mas mệt tốt, nói chung là tuyệt vời đối với mình nhát, còn lại tùy gu của mỗi ae nha

32: dâm vô đối !!! service tốt, nhiệt tình, mas khỏe bài bản có lực, mas mệt thì chiều ae tới bến, thích tư thế nào có tư thế đó, có hôn môi luôn, dọn wc đủ kiểu, ae nào yếu yếu là đầu hàng sớm, hehe

16: mới vào, nhưng cũng đã có kn mấy năm ở chỗ khác rồi, nên mas khỏe rất tốt, bài bản vs có lực, mas mệt thì cũng lộ ra là ddcn, hơi minhon 1 tí nhưng bù lại service tốt nhiệt tình thoải mái chiều khách giống 32 luôn

còn lại 06 thì chưa kịp check, nhưng nghe rp thấy cũng ok lắm, có dịp sẽ rp luôn cho ae

nói chung ML điểm mạnh là ktv, service tốt, nhiệt tình, từ giữ xe, lễ tân luôn, nhưng điểm yếu là cơ sở vật chất, bao năm ko thấy đổi, bồn tắm thì nhỏ ko hiểu onsen kiểu gì luôn, nếu cs thay đổi thì sẽ càng phát triển hơn nữa, nếu ko thì sẽ mất khách vì bây giờ nhiều cs mới đẹp và service tốt hơn nhiều

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội chân thành cảm ơn những góp ý của huynh ,sắp tới Mình Long sẽ có nhiều thay đổi ạ ,muội mong huynh sẽ ủng hộ và đồng hành cùng cơ sở hihi

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

DeadgodLX

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/7/20
Chủ đề
2
10
15
0 ₿
Hôm qua mới vô làm cú chót KM tháng 06, vé onsen 2 1tr2 giảm còn 199k. Đi em số 16.
Tình hình đúng y như bác chủ thớt nói.
Em 16 này dạng mình dây, service thì khỏi chê, đầy đủ các bài : HJ, BJ, CIA, 6, WC, .... Làm trước 1 shot trong bồn, shot 2 trên giường. 02 ae quần nhau hơn 90p..
Tổng thiệt hại : Tic 199k (km) + Tip 1tr2 + 100k (lễ tân + giữ xe).
ps: canh lẩn sau đi bé 32 mới được

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long