Vũng Tàu Cập nhật thông tin MS Bưu Điện, Phương Nam ( Điện lực) tháng 1,2022

Lượt xem: 17,562

Thomas84

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
1
7
9
0 ₿
Mình cũng mò mẫm diễn đàn để kiếm thông tin giải trí khi có chuyến ctac Vũng Tàu, thấy thông tin cũ đã 2 năm ko ai update gì thêm nên mình cũng liều theo các tip cũ mà tìm đến. Nay xin mạn phép anh em Vũng Tàu, mình update tình hình các địa điểm massage mà mình đã check gần đây (tháng 1/2022) để anh em có cần thì tham khảo
Bưu Điện: CSVC sạch sẽ, rộng rãi (8d)
Ticket 400k, tip 1000k , em Quỳnh Như body săn chắc, ngực hệ cam, chắc tay, BJ tận tình, ân cần và rất dâm hợp tác xoạc nhiều tư thế (9d)
Phương Nam ( Điện Lực chuyển hết sang): CSVC sạch sẽ, rộng rãi. (9d)
Ticket 400, tip 1000k, em Bảo Hân, body cân đối, ngực đẹp, có cái lưỡi ma thuật khi BJ rất phê,xoạc rên như gái Nhật, body săn chắc. Doggy đã lắm. (8d)

Ở Phương Nam có massage lành mạnh,
Ticket 400k, tip tùy tâm (mình tip bằng vé vì chia sẻ mùa dịch khó khăn, mới mở lại cũng ít khách)
Làm cũng bài bản và khoẻ (8d)
(dành cho anh em thích phục hồi sk sau khi xoạc hoặc sau khi say)

Hi vọng 1 ít thông tin trên hữu ích cho các bác muốn tìm nơi giải trí khi đi Vũng Tàu.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Lên giá rồi à, thế là Điện Lực dẹp rồi hay sao bác

• Like
Điểm cảm xúc: Thomas84 and rezisleiar

rezisleiar

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
0
33
10
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Thomas84 and Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Cũng ko rõ nữa bác ơi, từ đợt dịch chưa ghé lại, chắc phải đợi bác chủ thớt phản hồi lại

• Love
  • Like

Thomas84

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
1
7
9
0 ₿
Vẫn chỗ đó thôi, Điện Lực sữa chữa cả năm qua chưa xong nên ko đón khách

• Like
Điểm cảm xúc: rezisleiar

Kysyden

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/2/22
Chủ đề
0
5
2
Saigon
0 ₿
PN là nơi lần đầu tôi biết đến ms ở VT tới bến là như thế nào :D, nhớ lại vẫn thấy tê tái. Đã trải qua thêm nhiều điểm nhưng vẫn thích kiểu cơ sở kín đáo và phòng VIP rộng rãi như Điện Lực, mà từ khi sửa thì chưa ghé lại lần nào. Ngày xưa Amis cũng rất ngon từ phòng ốc đến em út, mà giờ đổi chủ rồi thì phải nên vào lại thấy chán chán thế nào. Do gu mình toàn đi em nào quen mà ngon lành thì sẽ gặp lại lần sau khi nào chán mới đổi.

• Like

Sầu đời 82

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/12/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Phải gặp bài này của chủ thớt trước thì ngon quá tui tìm lòi con mắt vào toàn gặp thứ gì đâu ko