Cập nhật Tiffany quận 7

Lượt xem: 8,739

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Chẳng là có dịp chạy sang quận 7 có việc nhưng không mai là trời bắt đầu mưa. Nhìn quanh quẩn tìm chỗ trú mưa không thấy mà chỉ thấy Tiffany. Thôi đành vào đây “tắm mưa” cho đỡ lạnh hơn dầm mưa ngoài trời. Kkk.
Dạo quanh 1 vòng trên 4rum mình thấy ít có cập nhật mới về tiffany nên chẳng biết số má gì nên đành vào random luôn. Dịch vụ ở đây rất okie nha anh em, bé lễ tân nhìn đủ phê cmnr. Ở đây có nhiều mức vé để ae trải nghiệm, riêng mình đang hết tiền nên chọn vé thấp nhất: 250k. Đánh giá sơ bộ cho anh em:
  • Csvc: 6đ. Mình đi vé thấp nhất nên xông hơi ướt, khô chung. Nghe nói phòng vip thì riêng. Còn phòng ốc thì mình đi vé thấp nhất nên cái phòng siêu chật, tầm 3m2, giường nhỏ không lăn lộn dc.
  • Em út: mình đi số 05, tên My Sói :))))
  • Sinh năm: 2001 :))))))
  • V1: 7đ. Vừa tay, hơi nhỏ so với nhu cầu mình
  • V2: 7đ
  • V3: 7đ
  • V4: 10đ. Không phải chấm quá đâu nhưng em nó sở hữu v4 với những cọng lông tơ thưa thớt, khe suối róc rách, rất khít không đủ 2 ngón tay của mình :)))))
  • Service: 10đ. Không chuyên nghiệp nhưng hợp tác, nhẹ nhàng, không vòi vĩnh. Tip bao nhiêu cũng okie :))))
Anh em đi Tiffany chú ý: ở đây có hai loại hình, ae nên nắm rõ để không bị gọi là người tối cổ. Một là thư giãn tay nghề: nói thẳng là HJ. Hai là thư giãn kỹ thuật: nói thẳng là BJ.
Em số 05 này tuy mới vào nghề nhưng rất okie từ ngâm chân, kỳ cọ chân cho tới những phút giây leo lên lưng mình để cưỡi như một thú vui. Em ấy có skill thả kiến phê phê, nói thật, em này mà bác nào chịu chăn là dính ngay. Kkk
Hôm nay review ngắn gọn do cũng không có gì quá đặc sắc nhưng xứng đáng đồng tiền bỏ ra nên okie.
Tổng thiệt hại: 250k tip + tic phá giá ae chút + 30k locker + 5k gửi xe (hứa sẽ bù cho bạn giữ xe lần sau, do lần này chỉ còn 5k và 200k)

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Dạo này dịch, chắc tui cũng qua chơi cho gần

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
thiệt hại 5xị được móc lốp 2 ngón em tiin là ngon rồi.

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
Nghe có vẻ ngon, mà gần chỗ làm quá ko dám chui vô