Cập nhật tình hình Apogee

Lượt xem: 7,402

pandax

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/6/17
Chủ đề
1
2
6
0 ₿
Nằm vùng apogee cũng lâu rồi vì gần nhà, có vài số cho anh em chọn lựa như sau. Cũng ko nhiều lắm do mấy em nghỉ liên tục với tỷ lệ dính cá sấu cũng cao nếu đi theo tour.

Vé vip 1: 200k, chưa thử vip 2 3 4 bao giờ. Có thể yêu cầu 2 nhân viên cùng lúc.
Tip: 300k

Phòng vip sạch sẽ, dạo này hơi xuống cấp chút nhưng vẫn còn sạch chán so với các chỗ khác, có xông ướt và khô trong phòng. Khăn đầy đủ, khoảng này ok vì có khăn lau mặt và đầu riêng, ae nhớ để ý :)

Service: massage bài bản, mỗi nv đi một kiểu, chả biết đánh giá chung thế nào. Vip 1 có massage bằng đá nóng.

Thư giãn: HJ bình thường, đụng chạm thoải mái nhưng nên nhẹ nhàng tránh làm đau các em. Nhan sắc trung bình,

Số 7: Mình dây, chiều cao nhan sắc trung bình nhưng được cái thân thiện. Được cái HJ hợp ý mình nên mình hay yêu cầu. (cái này khó nói lắm, đã đi nhiều chỗ BJ, nude, check hàng cao cấp bình dân đủ cả nhưng ít khi tìm được người hợp điệu)

Số 8: Mình dây, dáng cao, nhẹ nhàng và chiều tới bến. Còn kéo khoá váy ra để mình dễ khám phá hơn :)

Test nhiều e rồi nhưng mà cá sấu với nghỉ rồi, tạm thời chỉ còn nhiêu đây ae thông cảm :)

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Số 2, mình dây, ngực to, eo con kiến, trắng trẻo mặt có nét, chiều tới bến (dâm), rất khoái mấy anh trẻ, đẹp trai.

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

xuất hiện thêm trùm apogee, trùm chán em 26 rồi à hay là em nó nghỉ luôn rồi.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Hok vẫn còn gọi e nó, lâu lâu đổi gió e khác thôi. Đã có địa chỉ ẻm ở quê, đang định về chơi cho biết nè.