Cần Thơ Câu chuyện 20k!!!!

Lượt xem: 992

Thích thì chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
4
27
4
40
Hâu Giang
0 ₿
Chuyện là mình cũng là thành viên của *** lâu rồi nhưng trước giờ chỉ xem các bác chia sẻ kinh nghiệm cũng như những thông tin mới về các bé ktv thôi nhưng hom nay thấy có 1cai cảm giác gì đó k thoải mái lắm nên viết dài dòng để các bác tham khảo cho vui.thật ra mình cũng là khách hàng khá thân thiết với Dubai Cân Tho và mình cũng đi trải nghiệm ở đây rất nhiều lần va nhìn chung rất hài lòng dịch vụ ở đây từ quản lý,locke,phòng ốc…….k gì phải chê được.thôi vô chủ đề chính thôi: hôm nay cũng có chúc tg nên ghé cơ sở trải nghiệm lại 1 phần mấy nay cv cũng nhiều cũng hơi mệt ghé để thư giãn chúc,1phân cũng lâu rồi k ghé.trước khi đến mình cũng có alo trước các kiểu,đến cơ sở thi hôm nay hơi lạ với mình vì có ql,locke mới,các thủ tục check code cũng như thường lệ nhưng hôm nay hơi lạ là mình đi code giảm 60%,goi osen 2 còn lại thanh toán 480k,mình đưa 500k thì quản lý k nói với mình tiếng nào,cũng k quan tâm gì kiểu mặc định là như vậy,mình k thích điều này mặc dù rất nhỏ nhoi chỉ 20k thôi,nhưng nếu bạn cứ bình thường như những ql khác mình cũng k để bạn thiệt thòi ,vì lần nào đi mình cũng điều gởi các bạn,bác phở,cà phê tương đương ql và locke,đã đi chơi bỏ ra tiền tr thì k ai tính chỉ với 20k nhưng hôm nay nó làm mình hỏi khó chịu mặc dù rất nhỏ nhoi, so với ql D trước đây mình từng gặp thì có sự khác biệt rất lớn,mình k nói tốt cho D nhưng cảm nhận mình là như vậy,đôi dòng tâm sự với các bác,Mong cơ sở tiếp thu ý kiến nhỏ nhoi này,rất nhỏ nhoi chỉ 20k.cảm ơn các bác đã đọc,trước giờ k viết bài nên văn chương k được troi trải lắm mong các bác thông cảm.!!!

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
434
414
0 ₿
Dạ trước tiên Dubai cám ơn anh trai đã luôn tin tưởng lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm. Massage Dubai xin nhận ý kiến dóng góp của anh trai ạ, trước tiên DUBAI gửi lời xin lỗi đến anh về sự cố đáng tiếc này. Dubai xin anh chút thời gian Dubai check lại và có câu trả lời cho anh sớm nhất ạ.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
434
414
0 ₿
Dạ cơ sở đã check cam và cơ sở đã đính chính sự việc và gửi lời xin lỗi đến anh @Thích thì chơi. Do thiếu sót nên đã xảy ra sự việc trên. và sau sự việc này cơ sở sẽ không để xảy ra sự việc như trên nữa. Cơ sở cảm ơn anh đã góp ý để cơ sở được phát triển và phục vụ tốt hơn ạ. cơ sở chúc anh buổi tối vui vẻ ạ.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile