Q.1 Câu chuyện ngộp thở vật vã với em #19 Dubai q1

Lượt xem: 4,294

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chào các ae yêu vấu. Số là dạo này già yếu đi có chút xíu cũng hết sức, nên giờ tịnh dưỡng xong mới rp với đồng đạo.

Số là hôm ấy đẹp trời tự nhiên lòng ngẫu hứng dù chả có tí men nào nhập tâm. Xách xe đạp cà tàng ra dạo phố, thế quái nào lại lạc vào cung đường Hồng Gấm, suy đi nghĩ lại thôi vào xem sao đằng nào cũng có em chưa test mà
Ngắm ipad hồi lâu đấu tranh tư tưởng dữ lắm do nhìn mấy em cũ cũng hấp dẫn quá, nhưng ráng kiên định lại chọn em 19, nghe nói hàng khủng skill cao

Vô phòng xông tí xíu thì nghe tiếng gõ cửa, ngồi thêm tí cho em nó pha nước xong rồi bay ra chào hỏi. Rất nhanh tui quan sát 1 lượt em nó từ trên xuống dưới, khuôn mặt có nét ddcn với cái miệng nhìn là bít skill bj khó mà tệ đc. Thêm 1 cặp bưởi đung đưa trước gió, lòng muốn bay vào vồ vập nhưng phải ráng gồng tỏ vẻ nho nhã

Em này tắm kỹ càng sạch sẽ, ta nói nhìn cặp ấy lúc lắc trong tình trạng 0 nội y đúng là rạo rực trong người. Ko lẽ nói em đừng tắt máy lạnh vì a nóng ran đây, nhìn xuống thằng em cũng đang ngẩng lên với sự khiêu khích của ẻm. Đánh giá các vòng như sau:
V1 bưởi 5 roi kích thích
V2 có lipid mà cơ bản cũng ổn
V3 liên tưởng doggy
V4 nơi mà ae nên vào trải nghiệm nó mới thấy hay

Tắm xong em ra ms khỏe, làm cũng bài bản, lực đấm cũng khá, nay tui vốn 0 mệt lắm nên chẳng chú trọng phần này nếu hem muốn nói là mún lướt qua lẹ để tới phần tiếp theo hehe
May quá tới rồi, em trút bớt xiêm y để lộ gò bồng đảo to tướng 0 nhão, 1 màn du lịch Thái Lan đầy phê pha với cảm giác 2 quả tạ trên lưng và đi lưỡi ướt át.

Rồi quay người lại tui tung ngay chiêu song thủ hỗ bác tấn công cặp bưởi và mò mẫm tè le, được đâu một lúc thì em sử ngay chiêu thái sơn áp đỉnh dùng cặp ấy trấn áp khuôn mặt già cỗi của tui, phải nói lúc đấy chỉ bít ú ớ, mém nữa ngộp thở thấy pà. Nhưng nào, ta phải bản lĩnh lên, thế là tui phản công xuống phần dưới nơi mông đang vểnh lên, rồi dần dà cũng xuống thăm hỏi cô bé. Bên này em bắt đầu tung skills đá bi múa cột tui thì tận hưởng, mà tới lúc cao trào thì ngoài dàn âm thanh hifi ẻm còn bonus khẩu dzam theo nhịp nữa chớ, và tui đành thúc thủ trong sự rã rời hết sức

Em vệ sinh lại rồi tán dóc xong rồi tạm biệt ra về. Tic và tip như thường lệ, em này chống chỉ định cho ae nào thích mình dây và phù hợp ai thích mạnh bạo, hẹn gặp lại em
End

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
đù, hồi tưởng lại cặp bưởi hở ta.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Ui có bonus màn khẩu dâm nữa à. Đang thèm thuồng món này chứ hifi các thứ nghe hoài cũng hơi quen quen rồi B47

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
thích cảm giác mạnh bạo thi bé có nhận kèo trói lại rồi đánh hoặc lấy chân dẵm mình giống phim k ông anh

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Anh 0 dám hỏi e ơi, mỏng manh yếu đuối làm gì chịu nổi