Q.12 Câu được em 17 dễ thương ngon lành kkk

Lượt xem: 1,865

checker moi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
18
3
0 ₿
Chào ae
Chả là sáng hôm qua đi câu bên củ chi ngồi cả buổi không được con cá nào xui quá đúng là thời chưa đến vận mệnh sẽ không tới mà,mệt mỏi thêm cái nóng không muốn câu luôn xách mông ra về , đang về trên đường về thỳ chợt nứng lại đang xui thôi thỳ đi xả xui luôn vậy , thấy ae cộng đồng massa review Cẩm Thy Quận 12 thấy ok nên định vị chạy qua luôn cho máu , hơi xa nhưng máu rồi thỳ triển thôi .

Chạy mỏi hết cả người cuối cùng cũng tới , đến nơi được cu em mời vô nhà uống trà , thứ 2 mới đầu giờ chiều thôi mà cũng đã có khách phải nằm chờ cùng rồi lại xui nữa rồi , nằm nghỉ ngơi dùng trà được 15p thỳ được mời lại quầy chọn vé ( lễ tân tư vấn nhiệt tình vui vẻ ) thái độ tiếp đón khách hàng của phục vụ tốt .

Mình mới đi lần đầu ở Cẩm Thy chưa biết Cẩm Thy phục vụ ra sao nên chỉ lấy vé onsen1 để chải nghiệm thử dịch vụ ổn áp không , lấy vé xong phục vụ dẫn lên phòng xông hơi trước , compo vé của mình được thêm ( Bia + trái cây , khăn lạnh và nước suối , trà gừng cafe ... ) khá chu đáo ae ạ , thay đồ vào xông hơi cho nhẹ người , mà chợt nhớ tới con vợ ở nhà mũi nó thính nên thôi khỏi ngồi đợi bé lên luôn vậy , đang nhâm nhi loong bia cho mát thỳ ( cốc cốc cốc ) thế là câu chuyện bắt đầu .

Em người minhon cao , xinh gái ( Bác nào gu mi nhon thỳ không nên bỏ qua nhé kkk ) mình và Em cùng chào hỏi nhau tạo độ thân mật cho tình cảm , và rồi cái gì tới nó phải tới thôi ae , bé từ từ cởi chiếc yếm để lộ thân hình nhỏ bé trắng trẻo cùng cặp loa xinh tươi nhìn thật là hút hồn , thêm nụ cười duyên dáng của em , đi vào lòng người luôn nha ae , mình nhìn ngứa tay quá chịu không nổi muốn bóp cặp loa của em luôn rồi hehe , em tiếp tục từ từ cởi quần lót nhìn thật là kích thích , bộ lông lưa thưa mượt mà nhìn mà muốn luồn củ khoai luôn à , mình cùng em vô tắm và máu dâm nổi lên nên nghịch ngợm dạo đầu làm tình cùng em trong bồn , đá ti , bú hàu , thích nhất cảm giác nhìn bé phê lim dim con mắt tiếng rên vang vảng bên tai sướng làm sao , đôi bàn tay cần thủ của mình móc cho bé há hốc mồm luôn vì sướng , dạo đầu qua loa với em cho đỡ cơn dâm để dành đạn còn lên giường mình chiến tiếp . Cả 2 cùng bước ra ngoài lau chùi cho nhau, mình nằm cho bé massa khoẻ , masa đá nóng tốt đủ lực bài bản xong quay sang nghe tiếng cua bò khắp người nổi hết cả da gà,k biết chuyện gì xảy ra đây thì ra chiếc lưỡi thần thánh e đi khắp xung quanh,từ kẽ tai đến đường sóng lưng,khe háng,khe đùi, và tiếp nghe tiếng róc rách nước rơi nhỏ giọt lên người, hỏi thì em bảo sữa dưỡng thể đi thái, thế là 2 quả đồi cứ trườn từ trên xuống, thằng nhỏ nó đã muốn auto rồi nhưng cố lật em lại để vét máng e đã nhìn vẻ mặt e cũng sung sướng làm cảm giác thăng hoa gấp bội, sau vài phút thỳ mình thăng hoa thôi không thể kiềm dc nữa, và ngày đi câu không dc cá nhưng dc cái con cá số 17 này cũng bù lại ngày xui,
Em BJ 90% rất tốt

Bé KTV : 17 ( Cao ráo , xinh gái , dáng mi nhon , dễ thương , nhẹ nhàng , vui vẻ ) bác nào gu mi nhon thử đi nhé heheeeee
V1: vừa tay , đẹp , ti hồng
V2: nhỏ nhắn
V3: căng tròn
V4: mịn xịn thơm , gọn gàng , nhiều nước
# Cơ sở phục vụ tốt , nhiệt tình . Lần sau sẽ ghé lại , Chào tất cả ae nhé ..!

mê mê

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/21
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
cao tâm m mấy bác?