Massage Khoẻ Câu lạc bộ sức khỏe 179 – Ngon, bổ, khỏe

Lượt xem: 7,822

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
41
1,161
944
31
0 ₿
Hello anh em! Hôm nay hứng chí quá nên quyết định làm 1 chuyến phiêu lưu ký xuống Thủ Đức, địa điểm mà mình muốn khám phá là CLB sức khỏe 179, địa chỉ 37 Nguyễn Văn Bá. Không giống với những fitness centre khác thường nằm trong khu vực sầm uất, CLB sức khỏe 179 tuy nằm ở mặt tiền đường nhưng lại khá yên tĩnh, kế bên là Ngân hàng Vietin Bank (lỡ hết tiền thì qua bank rút luôn :b32:). Mình đi tầm 2h trưa nên khá vắng nha anh em.

Giá vé ở đây có 3-4 loại gì đó, Body 250K-60 phút, body 300k-75 phút, foot massage 200k. Mình chọn đi vé body 60 phút được giảm còn 200k. Khu vực locker khá rộng, quy trình cũng như Đại Nam hay Đệ Nhất, locker sẽ phát 1 cái khăn tắm lớn để quấn xà rông và 1 cái khăn nhỏ. Khu vực xông hơi thì bao rộng nha, 1 phòng xông hơi ướt sauna và 2 phòng xông khô. Phòng xông hơi rất rộng, to gần gấp đôi Đại Nam và Đệ Nhất, có tinh dầu xả rất dễ chịu, giữa phòng có chậu muối to (chắc là để trị liệu). Bể sục khá to nhưng nước lạnh nên mình không thử. Quầy buffet phục vụ miễn phí, xông hơi xong làm quả trứng luộc cũng chắc bụng.

Tắm rửa sạch sẽ xong xuôi chú Ba locker khoát áo pajamas rồi dắt mình vào phòng riêng. Được cái ở đây diện tích khá rộng, có kệ để đồ cá nhân, khăn trải sạch sẽ thơm phứt. Được 1 phút thì em út vào, em khá cao ráo, mình dây cây cảnh. Trong suốt quá trình massage em luôn mang khẩu trang (hình như đây là quy định của công ty) nên mình cũng chưa đánh giá được face em. Nếu bác nào muốn massage khỏe thì mình cam đoan đây là 1 trong những địa điểm lý tưởng. Tay nghề của em rất chuyên nghiệp, em tập trung vào vùng thắt lưng và cổ cùng với lực ngón tay và cổ tay mạnh làm cho mình hết hẳn đau nhức. Ở đây các em làm rất có tâm và nghiêm túc, đủ giờ chứ không cưỡi ngựa xem hoa. Điểm hấp dẫn nằm ở cuối quy trình, trong lúc đẩy bẹn em vô tình lướt qua thằng nhỏ làm mình phản ứng theo. Mình nói đùa “ anh không có ăn chay à nha!” Em hiểu ý nên lấy khăn phủ nhẹ lên và massage cậu nhỏ, tuy không chuyên nghiệp như những chỗ massage mệt nhưng cảm giác chân phương lạ lắm, mình cũng xin phép em hái trái cây nhẹ nhàng để tạo cảm xúc. Kết thúc một buổi trải nghiệm xứng đáng , mãn nguyện. Sẽ còn tiếp tục đến thăm để khám phá các số khác, lúc đi ra sảnh vô tình thấy 1 em buột tóc pony tail nhìn rất nhí nhảnh và nuột.

Tic: 200K (đã có giảm)

Tip em 300k vì khỏe và thư giãn đều tốt

Mong anh em có thêm lựa chon khi đến khu vực Thủ Đức. Đây thực sự là 1 lựa chọn tốt trong phân khúc khỏe-thư giãn mix.

THÂN ÁI!

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and hemsworth115

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,602
30 ₿
nghe cũng hấp dẫn á bro, tiếc là hơi xa

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Thầy Ông Nội

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/1/22
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
Chỗ này thiên về khỏe nên nv đủ các lứa tuổi nhé, ah 15 phút cuối ai muốn hj thì vẫn hj luôn nhé

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,003
351
37
0 ₿
chỗ này như bảo khang thôi, kỹ thuật kém hơn bk chút còn csvc nhỉnh hơn bk chút, chi phí max không nên đi.

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
q1 q3 pn có chỗ nào tương tự ngoài orchids, emo không mấy ông?

NewbieAllTime

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/22
Chủ đề
0
17
7
0 ₿
Có đi ngang chỗ này mấy lần nhìn style tưởng kiểu khỏe thuần túy hóa ra lại là vuốt lướt ah các bác