World Cup Q.1 Cầu thủ thứ 12 - Người cũ còn thương

Lượt xem: 1,072

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Fan bóng đá chứ ko phải fan thần số học nhưng mình lại có niềm đam mê với các con số. Cộng với chuyện tâm linh ko đùa dc đâu thì cách đây mấy hôm lúc đang có 8đ dự đoán quyết định tìm con số nào lấy may. Một ngày có 4 trận vậy nên chọn luôn số 12 hy vọng trúng đủ cả 4 trận. Dạo một vòng diễn đàn thấy chỉ có 12 ở sân nhà Queen là hợp lý nhất nên quyết định chốt kèo.

Tới nơi gặp ông chủ nay đã thân quen hơn, vui vẻ check cho cái code Camapro BGR8TB rồi lấy vé onsen thường. Ông anh than mấy anh trai mê WC quá ko qua chơi gì cả, em đi vé max ủng hộ em út đi. Mình thật thà từ chối, anh để em ít máu em còn bơi về bờ.

Hôm nay trèo lên tận 2 lầu, phòng mới đối với mình. Dù đi Queen gần hết số mà lần đầu dc thoát ra khỏi hai cái phòng đã chai mặt. Y phòng dưới thôi nhưng thấy cũng tươi mới hơn dc chút. Vào xông khô một lúc thì ẻm gõ cửa vào. Vẫn câu “em chào anh” quen thuộc rất tự tin như kiểu người quen lâu rồi mặc dù chưa thấy mình. Mình mở cửa ra chào ẻm thấy ẻm cũng ko bất ngờ hay có biểu cảm gì. Ko lẽ quên mình hả ta.. Múc vội mấy gáo nước đổ lên than cho hơi nước bùng xốc lại tinh thần chứ ko thể nào dễ quên v dc ahuhu. Xông xong đi ra ẻm nhẹ nhàng lấy khăn lau khô cho mình rồi kêu em có linh cảm là anh book em rồi nên thấy anh em bình thường à. Á đù, mê rồi nha, vô nhờ soi kèo mà linh cảm bén vậy là ngon ồi. Ngồi chém gió một hồi thấy ẻm kể đầu mùa giờ thua banh xác. Ai za, có vẻ linh cảm của ẻm chỉ hiệu quả với môn bóng đá 2 người chứ 22 người k ăn thua.

Thôi thì mạnh sân nào mình đá sân đó đó, vào bồn bắt đầu trận đấu. Đối thủ quen thuộc nên còi cái 2 bên đôi công rực lửa. Ẻm thì tấn công trung lộ còn mình thì khoét vào hai cánh. Mình đá cánh thì tất nhiên dựa vào sức mạnh, tốc độ là chính, nhiệt tình tấn công vào 2 cầu thủ đá cánh chiều cao trên m90. Tuy cồng kềnh nhưng mềm mại, linh hoạt tuyệt vời. Dù mình ăn gian dùng cả miệng pressing thì ẻm vẫn đứng vững và liên tục phản công vào trung lộ. Khác với mình phối hợp ngoài cánh hơi chân phương, ẻm tấn công trung lộ vô cùng bài bản, phối hợp các tuyến chân tay miệng nhịp nhàng làm đối thủ bối rối, xây xẩm. "Mưa" to, sân ngập cũng ko hề ảnh hưởng tới phong độ. Mưa tạnh, nước rút em dồn ép khu cấm địa còn dã man hơn. Cũng may trọng tài thổi hết hiệp 1 đổi sân chứ ko là nôn mửa tại trận rồi.

Hiệp 2 bắt đầu với nhịp độ chậm hơn. Ko cho mình tấn công, ẻm chuyển qua lối chơi kiểm soát ru ngủ để mình chịu trận. Các bài phối hợp đa dạng, tuy ko quá giàu sức mạnh nhưng thừa sự dàn trải, đồng đều. Suốt hiệp 2, 2 bên trao đổi thêm thông tin về một số đối thủ khác trong cùng cơ sở nữa nhưng cuối cùng mình kết luận đối thủ nào cũng khó bằng dc ẻm mặc dù ẻm rất khiêm tốn nhận mình còn nhiều khuyết điểm. Hiệp 2 trôi qua êm đềm dù đôi khi mình có chỉ đạo thằng ngôi sao trong đội vùng lên tấn công nhưng nhanh chóng bị ẻm kèm cặp bằng tay bằng miệng muốn ngộp thở nên đành rút về đợi hiệp phụ.

Khác với sân 11, bước vào hiệp phụ cả 2 bên đều ko sợ thua mà xua quân lên tấn công mãnh liệt. Chiếc máy quét mang tên lưỡi liên tục bao sân cùng sự trợ giúp của cầu thủ dự bị nuru, các lượt tấn công bằng cánh của ẻm như dc buff thêm 50% sát thương. Lợi thế thể hình, cặp cầu thủ cánh bao sân làm mình thở ko nổi. Tuy nhiên có vẻ đá cánh chỉ là đòn gió, ẻm nhanh chóng tấn công vào trung lộ. Mút mạnh, cứa lưỡi, đảo bi, à nhầm sút mạnh, cứa lòng, đảo chân đủ cả. Phút 169, ẻm thực hiện pha ngã bàn đèn tạo cơ hội cho mình dc chiêm ngưỡng từ dưới lên pha kết liễu đối thủ quá tuyệt vời. Tuy thua nhưng đối thủ quá đẳng cấp như vậy, mình chỉ còn biết nằm cười trong sự bất lực. Thấy mình “buồn” vì thất bại, em tặng cho mấy nụ hôn phớt lên đùi, ngực, môi dù trong miệng vẫn còn đang ngậm chiến lợi phẩm. Kết thúc trận đấu đội thua cũng ko mấy buồn còn đội thắng thì vẫn mơn mởn như vừa vào trận.

TỔNG KẾT
Em 12 chắc quá hot rồi, best ở Queen cho người chơi hệ lolli, xinh, ngực tấn công. Cụ thể hơn ae chịu khó tìm lại bài cũ đọc review cho chân thật hơn bài mùa WC này. Mình thì mình ko dám review chi tiết sợ lộ chiến thuật của ẻm ẻm ko tha mình lần sau kkk. Thiệt hại: tic 800k cama còn 560, tip bằng tic, bonus 2 hiệp phụ.

Cảm ơn nhà tài trợ @Camapro@Massage Queen đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen and Đi Tàn Tàn

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @SC17 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Queen đã nhập code của anh mà anh @SC17 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
107
445
352
0 ₿
cảm ơn anh @SC17 đã đến cơ sở Queen và có chuyến thăm bé 12 thật tuyệt vời, cảm ơn anh đã dành tặng bé 1 bài viết rất hay ạ. Queen rất hân hạnh phục vụ anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Queen trả lời hay bé 12 trả lời zậy :cuteonion21: